รอบ 7
ไบตาร์ เยรูซาเล็ม vs มาคคาบี เทลอาวีฟ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Taddi Malcha, Jerusalem
การคาดการณ์ของเรา: มาคคาบี เทลอาวีฟ — ชนะ (43%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
แต้มต่อเอเชีย
มาคคาบี เทลอาวีฟ -0.25
@ 1.44
69%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
ไบตาร์ เยรูซาเล็มเสมอมาคคาบี เทลอาวีฟ
ผลการแข่งขัน
มาคคาบี เทลอาวีฟ
@ 1.96
44%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.39
66%
ทั้งสองทีมทำประตู
คุ้มค่าที่สุดใช่
@ 1.37
68%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/ทีมเยือน
@ 1.24
37%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป ทีมเยือน -0.25
@ 1.44
69%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 2.35
37%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/ทีมเยือน
@ 5.70
17.5%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
1:2
@ 7.50
13.3%
ตลาดเพิ่มเติม
มุมรวม
ต่ำกว่า 9.5
@ 1.73
53.5%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
6เสมอ
9
2.95เฉลี่ยประตู
50%ทั้งสองทีมทำประตู
60%เกิน 2.5
16 พ.ค. 2569มาคคาบี เทลอาวีฟ1-2ไบตาร์ เยรูซาเล็ม
2 พ.ค. 2569ไบตาร์ เยรูซาเล็ม4-2มาคคาบี เทลอาวีฟ
16 ก.พ. 2569ไบตาร์ เยรูซาเล็ม0-0มาคคาบี เทลอาวีฟ
9 พ.ย. 2568มาคคาบี เทลอาวีฟ2-6ไบตาร์ เยรูซาเล็ม
24 พ.ค. 2568มาคคาบี เทลอาวีฟ5-0ไบตาร์ เยรูซาเล็ม
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.92 | 3.68 | 2.15 |
| Bet365 | 2.10 | 3.60 | 1.67 |
| BetVictor | 2.15 | 3.80 | 1.65 |
คำถามที่พบบ่อย
ไบตาร์ เยรูซาเล็ม พบ มาคคาบี เทลอาวีฟ: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ มาคคาบี เทลอาวีฟ ด้วยความมั่นใจ 44% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ไบตาร์ เยรูซาเล็ม พบ มาคคาบี เทลอาวีฟ: ทิปส์ ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคือ X/2 ความมั่นใจ 18%
การคาดการณ์ เตะมุม สำหรับ ไบตาร์ เยรูซาเล็ม พบ มาคคาบี เทลอาวีฟ คืออะไร?
ตัวเลือก เตะมุม ของเราคือ ต่ำกว่า 9.5 ความมั่นใจ 54%
ไบตาร์ เยรูซาเล็ม พบ มาคคาบี เทลอาวีฟ จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 66%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน ไบตาร์ เยรูซาเล็ม พบ มาคคาบี เทลอาวีฟ?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 68%).
ไบตาร์ เยรูซาเล็ม พบ มาคคาบี เทลอาวีฟ เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ไบตาร์ เยรูซาเล็ม พบ มาคคาบี เทลอาวีฟ แข่งวันที่ 19 ต.ค. 2569 ที่ Taddi Malcha.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 7 | 6 | 0 | 1 | 18 | 9 | +9 | 18 | ||
| 2 | 6 | 5 | 1 | 0 | 18 | 6 | +12 | 16 | ||
| 3 | 7 | 5 | 1 | 1 | 15 | 5 | +10 | 16 | ||
| 4 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 7 | +3 | 13 | ||
| 5 | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 9 | +2 | 12 | ||
| 6 | 7 | 2 | 3 | 2 | 8 | 7 | +1 | 9 | ||
| 7 | 7 | 2 | 3 | 2 | 9 | 9 | 0 | 9 | ||
| 8 | 7 | 2 | 2 | 3 | 5 | 6 | -1 | 8 | ||
| 9 | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 16 | -3 | 7 | ||
| 10 | 7 | 2 | 0 | 5 | 10 | 15 | -5 | 6 | ||
| 11 | 7 | 2 | 0 | 5 | 6 | 13 | -7 | 6 | ||
| 12 | 7 | 1 | 1 | 5 | 3 | 11 | -8 | 4 | ||
| 13 | 7 | 1 | 0 | 6 | 6 | 15 | -9 | 3 | ||
| 14 | 7 | 2 | 1 | 4 | 7 | 11 | -4 | 1 |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พชชชช
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
2เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.7 |
| ร้อยละชนะ | 50% |
| ประตู/เกม | 2.6 |
| เฉลี่ยประตู | 1.4 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 40% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
11 ต.ค.ชเยือน ฮาโปเอล รามัต กัน4-0
19 ก.ย.ชvs ฮาโปเอล ไฮฟา2-1
15 ก.ย.ชvs แมคคาบี เปตาห์ ทิควา3-1
7 ก.ย.ชเยือน บเนีย ซัคห์นิน1-0
3 ก.ย.พเยือน ฮาโปเอล เทลอาวีฟ0-3
ชชชชส
10แข่งขันแล้ว
6ชนะ
2เสมอ
2แพ้
| แต้ม/เกม | 2 |
| ร้อยละชนะ | 60% |
| ประตู/เกม | 3.6 |
| เฉลี่ยประตู | 2.3 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.สvs บเนีย ซัคห์นิน0-0
19 ก.ย.ชเยือน แมคคาบี เนทันย่า2-1
14 ก.ย.ชvs ฮาโปเอล เทลอาวีฟ4-1
7 ก.ย.ชเยือน ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า4-1
31 ส.ค.ชvs มาคาบี ไฮฟา3-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 2.95 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 60% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 65% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ไบตาร์ เยรูซาเล็ม | 24 | 1.2 ต่อเกม |
| มาคคาบี เทลอาวีฟ | 35 | 1.75 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ไบตาร์ เยรูซาเล็ม | 4 (20%) |
| มาคคาบี เทลอาวีฟ | 10 (50%) |
16 พ.ค. 2569ลีกัต ฮาลมาคคาบี เทลอาวีฟ1-2ไบตาร์ เยรูซาเล็ม
2 พ.ค. 2569ลีกัต ฮาลไบตาร์ เยรูซาเล็ม4-2มาคคาบี เทลอาวีฟ
16 ก.พ. 2569ลีกัต ฮาลไบตาร์ เยรูซาเล็ม0-0มาคคาบี เทลอาวีฟ
9 พ.ย. 2568ลีกัต ฮาลมาคคาบี เทลอาวีฟ2-6ไบตาร์ เยรูซาเล็ม
24 พ.ค. 2568ลีกัต ฮาลมาคคาบี เทลอาวีฟ5-0ไบตาร์ เยรูซาเล็ม
21 เม.ย. 2568ลีกัต ฮาลไบตาร์ เยรูซาเล็ม3-1มาคคาบี เทลอาวีฟ
3 ก.พ. 2568ลีกัต ฮาลมาคคาบี เทลอาวีฟ1-1ไบตาร์ เยรูซาเล็ม
28 ต.ค. 2567ลีกัต ฮาลไบตาร์ เยรูซาเล็ม3-1มาคคาบี เทลอาวีฟ
10 มี.ค. 2567ลีกัต ฮาลไบตาร์ เยรูซาเล็ม0-1มาคคาบี เทลอาวีฟ
27 ธ.ค. 2566ลีกัต ฮาลมาคคาบี เทลอาวีฟ1-0ไบตาร์ เยรูซาเล็ม
16 ม.ค. 2566ลีกัต ฮาลไบตาร์ เยรูซาเล็ม2-2มาคคาบี เทลอาวีฟ
17 ก.ย. 2565ลีกัต ฮาลมาคคาบี เทลอาวีฟ4-0ไบตาร์ เยรูซาเล็ม
7 มี.ค. 2565ลีกัต ฮาลมาคคาบี เทลอาวีฟ3-1ไบตาร์ เยรูซาเล็ม
5 ธ.ค. 2564ลีกัต ฮาลไบตาร์ เยรูซาเล็ม1-2มาคคาบี เทลอาวีฟ
8 มี.ค. 2564ลีกัต ฮาลมาคคาบี เทลอาวีฟ4-1ไบตาร์ เยรูซาเล็ม
21 ธ.ค. 2563ลีกัต ฮาลไบตาร์ เยรูซาเล็ม0-0มาคคาบี เทลอาวีฟ
1 ก.ค. 2563ลีกัต ฮาลมาคคาบี เทลอาวีฟ1-0ไบตาร์ เยรูซาเล็ม
8 มิ.ย. 2563ลีกัต ฮาลไบตาร์ เยรูซาเล็ม0-0มาคคาบี เทลอาวีฟ
13 ม.ค. 2563ลีกัต ฮาลมาคคาบี เทลอาวีฟ0-0ไบตาร์ เยรูซาเล็ม
28 ก.ย. 2562ลีกัต ฮาลไบตาร์ เยรูซาเล็ม0-4มาคคาบี เทลอาวีฟ

