การคาดการณ์ของเรา: เรอัล คาร์ตาเฮนา — ชนะ (60%); ต่ำกว่า 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
กำลังเตรียววิเคราะห์
Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| Bet365 | 1.20 | 3.90 | 4.33 |
| เจ้ามือรับแทง | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Bet365 | 1.20 | 3.90 | 4.33 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 1.20 | 3.90 | 4.33 |
| เจ้ามือรับแทง | เกิน 2.5 | ต่ำกว่า 2.5 |
|---|---|---|
| Bet365 | 1.95 | 1.85 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 1.95 | 1.85 |
| เจ้ามือรับแทง | เจ้าบ้าน/เสมอ | เจ้าบ้าน/ทีมเยือน | เสมอ/ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Bet365 | 1.12 | 1.25 | 2.38 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 1.12 | 1.25 | 2.38 |
| เจ้ามือรับแทง | เจ้าบ้าน -1 | ทีมเยือน -1 |
|---|---|---|
| Bet365 | 1.90 | 1.90 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 1.90 | 1.90 |
| เจ้ามือรับแทง | 0:0 | 0:1 | 0:2 | 0:3 | 1:0 | 1:1 | 1:2 | 1:3 | 2:0 | 2:1 | 2:2 | 2:3 | 3:0 | 3:1 | 3:2 | 3:3 | 4:0 | 4:1 | 4:2 | 5:0 | 5:1 | 5:2 | 6:0 | 6:1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | 9.50 | 15.00 | 29.00 | 51.00 | 6.50 | 8.00 | 21.00 | 41.00 | 7.00 | 10.00 | 21.00 | 51.00 | 10.00 | 15.00 | 34.00 | 67.00 | 19.00 | 26.00 | 51.00 | 34.00 | 41.00 | 81.00 | 51.00 | 81.00 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 9.50 | 15.00 | 29.00 | 51.00 | 6.50 | 8.00 | 21.00 | 41.00 | 7.00 | 10.00 | 21.00 | 51.00 | 10.00 | 15.00 | 34.00 | 67.00 | 19.00 | 26.00 | 51.00 | 34.00 | 41.00 | 81.00 | 51.00 | 81.00 |
| เจ้ามือรับแทง | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Bet365 | 2.05 | 2.25 | 5.50 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 2.05 | 2.25 | 5.50 |
| เจ้ามือรับแทง | เจ้าบ้าน -0.5 | ทีมเยือน -0.5 |
|---|---|---|
| Bet365 | 2.10 | 1.70 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 2.10 | 1.70 |
| เจ้ามือรับแทง | 0:0 | 0:1 | 0:2 | 0:3 | 1:0 | 1:1 | 1:2 | 2:0 | 2:1 | 2:2 | 3:0 | 3:1 | 4:0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | 2.88 | 7.50 | 29.00 | 81.00 | 3.60 | 9.50 | 41.00 | 7.50 | 21.00 | 67.00 | 21.00 | 41.00 | 51.00 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 2.88 | 7.50 | 29.00 | 81.00 | 3.60 | 9.50 | 41.00 | 7.50 | 21.00 | 67.00 | 21.00 | 41.00 | 51.00 |
| เจ้ามือรับแทง | เจ้าบ้าน/เสมอ | เจ้าบ้าน/ทีมเยือน | เสมอ/ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Bet365 | 1.12 | 1.57 | 1.73 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 1.12 | 1.57 | 1.73 |
| เจ้ามือรับแทง | เกิน 2.5 | ต่ำกว่า 2.5 |
|---|---|---|
| Bet365 | 1.92 | 1.88 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 1.92 | 1.88 |
| เจ้ามือรับแทง | เกิน 1 | ต่ำกว่า 1 |
|---|---|---|
| Bet365 | 1.85 | 1.95 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 1.85 | 1.95 |
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 |
|
1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | +2 | 3 | |
| 1 |
|
2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 3 | +2 | 4 | |
| 2 |
|
2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | +2 | 4 | |
| 2 |
|
2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2 | |
| 3 |
|
2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | |
| 3 |
|
1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | |
| 4 |
|
2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 6 | -4 | 0 | |
| 4 |
|
2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | -2 | 1 | |
| 9 |
|
15 | 4 | 8 | 3 | 17 | 20 | -3 | 20 | |
| 10 |
|
15 | 4 | 6 | 5 | 11 | 14 | -3 | 18 | |
| 11 |
|
15 | 5 | 3 | 7 | 16 | 21 | -5 | 18 | |
| 12 |
|
15 | 5 | 3 | 7 | 17 | 23 | -6 | 18 | |
| 13 |
|
15 | 4 | 5 | 6 | 11 | 14 | -3 | 17 | |
| 14 |
|
15 | 4 | 4 | 7 | 11 | 17 | -6 | 16 | |
| 15 |
|
15 | 3 | 5 | 7 | 18 | 22 | -4 | 14 | |
| 16 |
|
15 | 3 | 5 | 7 | 12 | 22 | -10 | 14 |
| แต้ม/เกม | 1.2 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 2.2 |
| เฉลี่ยประตู | 1.2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 40% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
| แต้ม/เกม | 1.4 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 2.2 |
| เฉลี่ยประตู | 1.4 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.8 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 40% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
| แต้ม/เกม | 1.4 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 2.6 |
| เฉลี่ยประตู | 1.4 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 20% |
| คลีนชีต | 60% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
| แต้ม/เกม | 1 |
| ร้อยละชนะ | 0% |
| ประตู/เกม | 2 |
| เฉลี่ยประตู | 1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
| แต้ม/เกม | 1.8 |
| ร้อยละชนะ | 50% |
| ประตู/เกม | 1.5 |
| เฉลี่ยประตู | 0.9 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.6 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 30% |
| คลีนชีต | 50% |
| ไม่ทำประตู | 50% |
| แต้ม/เกม | 1.2 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 0.6 |
| เฉลี่ยประตู | 0.2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.4 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 0% |
| คลีนชีต | 80% |
| ไม่ทำประตู | 80% |
| แต้ม/เกม | 1.6 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 1.2 |
| เฉลี่ยประตู | 0.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.4 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 20% |
| คลีนชีต | 60% |
| ไม่ทำประตู | 60% |
| แต้ม/เกม | 2 |
| ร้อยละชนะ | 60% |
| ประตู/เกม | 1.6 |
| เฉลี่ยประตู | 1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.6 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 20% |
| คลีนชีต | 60% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 9 |
| เฉลี่ยประตู | 1.89 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 56% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 44% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 67% |
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เรอัล คาร์ตาเฮนา | 8 | 0.89 ต่อเกม |
| เรอัล โซอาชา | 9 | 1 ต่อเกม |
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เรอัล คาร์ตาเฮนา | 3 (33%) |
| เรอัล โซอาชา | 3 (33%) |
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 9 |
| เฉลี่ยประตู | 1.89 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 56% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 44% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 67% |
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เรอัล คาร์ตาเฮนา | 8 | 0.89 ต่อเกม |
| เรอัล โซอาชา | 9 | 1 ต่อเกม |
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เรอัล คาร์ตาเฮนา | 3 (33%) |
| เรอัล โซอาชา | 3 (33%) |
คุณต้องอายุ 18+ ปีขึ้นไปเพื่อเดิมพัน การพนันมีความเสี่ยงและอาจเสพติด กรุณาเล่นการพนันอย่างมีความรับผิดชอบและเดิมพันเฉพาะสิ่งที่คุณสามารถเสียได้
การคาดการณ์ฟุตบอลของเราอิงจากการวิเคราะห์ทางสถิติและควรใช้เพื่อการบันเทิงเท่านั้น ผลงานในอดีตไม่รับประกันผลลัพธ์ในอนาคต
เราไม่ใช่ที่ปรึกษาทางการเงินหรือการพนันที่ได้รับใบอนุญาต โปรดขอคำแนะนำจากผู้เชี่ยวชาญก่อนตัดสินใจเดิมพัน