Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Belgium
Pro League
Ronda 11

Antwerp vs Lommel United Prediction & Tips sa Pagsusugal

Bosuilstadion

Aming mga hula: Draw (35%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Home/Draw
70%
Kumpiyansa

Mga Tip sa Pusta

35%
35%
30%
Antwerp Draw Lommel United
Resulta
Antwerp
Taya
35%
Kabuuang Goals
Over 2.5
Taya
61%
Parehong koponan magka-goal
Oo
Taya
65%
Double Chance
Home/Draw
Taya
70%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

2
1 Draws
1
2.5 Avg Goals
50% Both Teams to Score
25% Over 2.5
26 Peb 2017 Antwerp 1-0 Lommel United
16 Dis 2016 Lommel United 2-4 Antwerp
23 Okt 2016 Lommel United 1-1 Antwerp
19 Ago 2016 Antwerp 0-1 Lommel United
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Antwerp vs Lommel United: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Antwerp na may 35% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Antwerp vs Lommel United?
Parehong mag-iiskor: Oo (65% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Antwerp vs Lommel United?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 70% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Antwerp vs Lommel United?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (61% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Kailan at saan gaganapin ang Antwerp vs Lommel United?
Ang Antwerp vs Lommel United ay gaganapin sa 7 Nob 2026 sa Bosuilstadion.

Karagdagang impormasyon

Antwerp

Top Scorers

M. FreyAttacker
4Mga Goals
A. ValenciaAttacker
3Mga Goals
E. TuypensDepensa
1Mga Goals
R. Van HeldenDepensa
1Mga Goals

Top Assists

T. SomersMidfielder
2Assist
E. TuypensDepensa
1Assist
X. DierckxMidfielder
1Assist
Carlos MejiaAttacker
1Assist
Jules AhokaMidfielder
1Assist

Mga cards

A. ValenciaAttacker
10
Luca SchelfhoutDepensa
10
Lommel United

Top Scorers

T. ReynersMidfielder
2Mga Goals
L. SchoofsMidfielder
1Mga Goals
R. SeuntjensAttacker
1Mga Goals
Don-Angelo Christoffel Annum-Assamoah KonaduAttacker
1Mga Goals

Top Assists

J. van DuivenDepensa
3Assist
S. AppuahMidfielder
1Assist

Mga cards

L. SchoofsMidfielder
10

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Antwerp
WWLLL
10Naitang
4Mga Panalo
1Draws
5Mga Talo
Puntos/Laro1.3
Win %40%
Mga Goal/Laro3.6
Average Goals1.6
Average Conceded2
Both Teams to Score50%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

24 OktWvs Charleroi3-0
17 OktWlaban sa Heist1-0
11 OktLlaban sa KVC Westerlo1-5
20 SetLvs Union Saint-Gilloise0-2
13 SetLlaban sa Club Brugge KV1-3
Lommel United
DLWWD
10Naitang
4Mga Panalo
2Draws
4Mga Talo
Puntos/Laro1.4
Win %40%
Mga Goal/Laro2.7
Average Goals1.3
Average Conceded1.4
Both Teams to Score30%
Malinis na sheet40%
Tidak membuat gol40%

Kamakailang Laro

24 OktDlaban sa OHL Leuven2-2
18 OktLlaban sa St. Truiden1-4
9 OktWlaban sa SK Beveren3-1
26 SetWlaban sa Diksmuide2-0
19 SetDvs KV Mechelen0-0

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro4
Average Goals2.5
Both Teams to Score50%
Higit sa 2.5 Goals25%
Higit sa 1.5 Goals50%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Antwerp61.5 bawat laro
Lommel United41 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Antwerp1 (25%)
Lommel United1 (25%)
26 Peb 2017 Challenger Pro League Antwerp 1-0 Lommel United
16 Dis 2016 Challenger Pro League Lommel United 2-4 Antwerp
23 Okt 2016 Challenger Pro League Lommel United 1-1 Antwerp
19 Ago 2016 Challenger Pro League Antwerp 0-1 Lommel United

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR