Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Guatemala
Liga Nacional
Ronda 10

Aurora vs Marquense Prediction & Tips sa Pagsusugal

Estadio Guillermo Slowing, Amatitlan
Tama
Ang aming Paborito
Kabuuang Goals
Under 2.5
1 : 0
FT

Mga Tip sa Pusta

46%
28%
26%
Aurora Draw Marquense
Resulta
Aurora
46%
Kabuuang Goals
Under 2.5
54%
Parehong koponan magka-goal
Oo
52%
Double Chance
Home/Draw
37%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

1
3 Draws
1
1.2 Avg Goals
40% Both Teams to Score
0% Over 2.5
19 Set 2026 Aurora 1-0 Marquense
15 Abr 2026 Aurora 0-1 Marquense
26 Peb 2026 Marquense 0-0 Aurora
13 Okt 2025 Marquense 1-1 Aurora
3 Ago 2025 Aurora 1-1 Marquense
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Sino ang mananalo sa Aurora vs Marquense?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Aurora na may 46% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Aurora vs Marquense?
Parehong mag-iiskor: Oo (52% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Aurora vs Marquense?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 37% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Aurora vs Marquense?
Inaasahan namin ang Under 2.5 goals (54% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Kailan at saan gaganapin ang Aurora vs Marquense?
Ang Aurora vs Marquense ay gaganapin sa 19 Set 2026 sa Estadio Guillermo Slowing.

Karagdagang impormasyon

Aurora
0Goals
0Goals Conceded
0Goals/Match
0Malinis na sheet
0Tidak membuat gol
-Formasyon
0Dilaw na cards
0Pula na pulang cards
0/0Penalties
Marquense
0Goals
0Goals Conceded
0Goals/Match
0Malinis na sheet
0Tidak membuat gol
-Formasyon
0Dilaw na cards
0Pula na pulang cards
0/0Penalties

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Aurora
WWWLL
10Naitang
5Mga Panalo
0Draws
5Mga Talo
Puntos/Laro1.5
Win %50%
Mga Goal/Laro3.1
Average Goals1.6
Average Conceded1.5
Both Teams to Score80%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol0%

Kamakailang Laro

18 OktWvs Deportivo San Pedro3-1
14 OktWlaban sa Comunicaciones2-1
10 OktWvs Xelajú2-1
4 OktLlaban sa Guastatoya1-2
27 SetLlaban sa Cobán Imperial2-3
Marquense
WDDWW
10Naitang
5Mga Panalo
3Draws
2Mga Talo
Puntos/Laro1.8
Win %50%
Mga Goal/Laro2.1
Average Goals1.1
Average Conceded1
Both Teams to Score50%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol30%

Kamakailang Laro

19 OktWvs Suchitepéquez2-1
15 OktDvs Mixco1-1
11 OktDlaban sa Municipal1-1
3 OktWvs Antigua GFC2-1
27 SetWvs Malacateco1-0

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro5
Average Goals1.2
Both Teams to Score40%
Higit sa 2.5 Goals0%
Higit sa 1.5 Goals40%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Aurora30.6 bawat laro
Marquense30.6 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Aurora2 (40%)
Marquense2 (40%)
19 Set 2026 Liga Nasyonal Aurora 1-0 Marquense
15 Abr 2026 Liga Nasyonal Aurora 0-1 Marquense
26 Peb 2026 Liga Nasyonal Marquense 0-0 Aurora
13 Okt 2025 Liga Nasyonal Marquense 1-1 Aurora
3 Ago 2025 Liga Nasyonal Aurora 1-1 Marquense

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR