Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Argentina
Liga Profesional
Ronda 3

Belgrano Córdoba vs Argentinos Juniors Prediction & Tips sa Pagsusugal

Estadio Julio César Villagra, Cordoba
Tama
Ang aming Paborito
Kabuuang Goals
Under 2.5
0 : 1
FT

Mga Tip sa Pusta

41%
29%
30%
Belgrano Córdoba Draw Argentinos Juniors
Resulta
Belgrano Córdoba
41%
Kabuuang Goals
Under 2.5
67%
Parehong koponan magka-goal
Hindi
58%
Double Chance
Home/Draw
36%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Mga Katotohanan ng Laban

Belgrano Córdoba
Belgrano Córdoba ay hindi pa natalo sa kanilang huling 5 laban sa liga
Argentinos Juniors
No notable trends.

Pangunahing Estadistika

3
3 Draws
4
1.7 Avg Goals
40% Both Teams to Score
40% Over 2.5
1 Ago 2026 Belgrano Córdoba 0-1 Argentinos Juniors
3 Peb 2026 Argentinos Juniors 0-0 Belgrano Córdoba
11 Nob 2025 Argentinos Juniors 1-0 Belgrano Córdoba
24 Okt 2025 Belgrano Córdoba 1-2 Argentinos Juniors
26 Abr 2025 Belgrano Córdoba 1-1 Argentinos Juniors
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Belgrano Córdoba vs Argentinos Juniors: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Belgrano Córdoba na may 41% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Belgrano Córdoba vs Argentinos Juniors?
Parehong mag-iiskor: Hindi (58% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Belgrano Córdoba vs Argentinos Juniors?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 36% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Sino ang malamang na mag-iskor sa Belgrano Córdoba vs Argentinos Juniors?
Ang aming pili para mag-iskor ay si Lucas Zelarrayan.
Ilang goal sa Belgrano Córdoba vs Argentinos Juniors?
Inaasahan namin ang Under 2.5 goals (67% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Kailan at saan gaganapin ang Belgrano Córdoba vs Argentinos Juniors?
Ang Belgrano Córdoba vs Argentinos Juniors ay gaganapin sa 1 Ago 2026 sa Estadio Julio César Villagra.

Karagdagang impormasyon

Belgrano Córdoba

Top Scorers

L. GutierrezAttacker
2Mga Goals
L. ZelarayánAttacker
1Mga Goals

Top Assists

E. RigoniMidfielder
1Assist
N. FernándezAttacker
1Assist
L. PasseriniAttacker
1Assist

Mga cards

L. MoralesDepensa
20
L. ZelarayánAttacker
10
Lisandro LópezDepensa
10
A. SánchezMidfielder
10
F. RiccaDepensa
10
Argentinos Juniors

Top Scorers

T. MolinaAttacker
1Mga Goals
É. GodoyDepensa
1Mga Goals

Top Assists

L. LozanoDepensa
1Assist

Mga cards

T. MolinaAttacker
20
F. ÁlvarezDepensa
20
A. LescanoMidfielder
10
T. PalacioDepensa
10

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Belgrano Córdoba
WWWDD
10Naitang
5Mga Panalo
3Draws
2Mga Talo
Puntos/Laro1.8
Win %50%
Mga Goal/Laro1.8
Average Goals1.2
Average Conceded0.6
Both Teams to Score40%
Malinis na sheet50%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

11 OktWlaban sa Racing Club2-0
4 OktWlaban sa Talleres Córdoba1-0
20 SetWvs Estudiantes de Río Cuarto2-1
13 SetDlaban sa Sarmiento Junín1-1
4 SetDvs Huracán1-1
Argentinos Juniors
DWLDD
10Naitang
4Mga Panalo
4Draws
2Mga Talo
Puntos/Laro1.6
Win %40%
Mga Goal/Laro1.9
Average Goals1
Average Conceded0.9
Both Teams to Score60%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol30%

Kamakailang Laro

11 OktDlaban sa Platense1-1
4 OktWvs Tigre2-1
20 SetLlaban sa Rosario Central0-1
13 SetDvs Gimnasia LP1-1
7 SetDlaban sa Barracas Central0-0

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro10
Average Goals1.7
Both Teams to Score40%
Higit sa 2.5 Goals40%
Higit sa 1.5 Goals50%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Belgrano Córdoba70.7 bawat laro
Argentinos Juniors101 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Belgrano Córdoba3 (30%)
Argentinos Juniors5 (50%)
1 Ago 2026 Liga Propesyonal Belgrano Córdoba 0-1 Argentinos Juniors
3 Peb 2026 Liga Propesyonal Argentinos Juniors 0-0 Belgrano Córdoba
11 Nob 2025 Liga Propesyonal Argentinos Juniors 1-0 Belgrano Córdoba
24 Okt 2025 Copa Argentina Belgrano Córdoba 1-2 Argentinos Juniors
26 Abr 2025 Liga Propesyonal Belgrano Córdoba 1-1 Argentinos Juniors
1 Hun 2024 Liga Propesyonal Belgrano Córdoba 1-0 Argentinos Juniors
18 Peb 2023 Liga Propesyonal Argentinos Juniors 3-0 Belgrano Córdoba
2 Peb 2019 Liga Propesyonal Argentinos Juniors 0-0 Belgrano Córdoba
16 Set 2017 Liga Propesyonal Argentinos Juniors 1-2 Belgrano Córdoba
11 Hul 2015 Liga Propesyonal Belgrano Córdoba 2-1 Argentinos Juniors

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR