Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Venezuela
Primera División
Ronda 1

Caracas FC vs Deportivo Táchira FC Prediction & Tips sa Pagsusugal

Aming mga hula: Draw (45%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Draw/Out
90%
Kumpiyansa

Mga Tip sa Pusta

10%
45%
45%
Caracas FC Draw Deportivo Táchira FC
Resulta
Deportivo Táchira FC
Taya
45%
Kabuuang Goals
Over 2.5
Taya
54%
Parehong koponan magka-goal
Oo
Taya
64%
Double Chance
Draw/Out
Taya
90%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Mga Katotohanan ng Laban

Caracas FC
No notable trends.
Deportivo Táchira FC
Deportivo Táchira FC nakatanggap ng goal sa bawat isa sa kanilang huling 7 na laro

Pangunahing Estadistika

3
12 Draws
5
1.6 Avg Goals
35% Both Teams to Score
15% Over 2.5
30 Ago 2026 Deportivo Táchira FC 0-0 Caracas FC
7 Mar 2026 Caracas FC 0-1 Deportivo Táchira FC
5 Nob 2025 Caracas FC 0-0 Deportivo Táchira FC
22 Okt 2025 Deportivo Táchira FC 2-3 Caracas FC
2 Ago 2025 Caracas FC 1-1 Deportivo Táchira FC
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Caracas FC vs Deportivo Táchira FC: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Deportivo Táchira FC na may 45% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Ilang goal sa Caracas FC vs Deportivo Táchira FC?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (54% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Caracas FC vs Deportivo Táchira FC?
Parehong mag-iiskor: Oo (64% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance X2 para sa Caracas FC vs Deportivo Táchira FC?
Ang aming double chance pick ay X2 na may 90% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Kailan at saan gaganapin ang Caracas FC vs Deportivo Táchira FC?
Ang Caracas FC vs Deportivo Táchira FC ay gaganapin sa 24 Okt 2026.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Carabobo FC 0 0 0 0 0 0 0 0
1 Caracas FC 0 0 0 0 0 0 0 0
2 Deportivo Táchira FC 0 0 0 0 0 0 0 0
2 Portuguesa FC 0 0 0 0 0 0 0 0
3 Deportivo La Guaira 0 0 0 0 0 0 0 0
3 Monagas SC 0 0 0 0 0 0 0 0
4 Metropolitanos FC 0 0 0 0 0 0 0 0
4 Puerto Cabello 0 0 0 0 0 0 0 0
9 Estudiantes de Mérida FC 13 4 5 4 15 16 -1 17
10 UCV 13 4 4 5 13 15 -2 16
11 Trujillanos FC 13 4 2 7 14 20 -6 14
12 Rayo Zuliano 13 3 2 8 18 29 -11 11
13 Akademya Anzoátegui 13 2 2 9 8 22 -14 8
14 Zamora FC 13 2 2 9 12 27 -15 8
Liga ng Mga Kampeon
Liga ng Europa
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Caracas FC
WWDLL
10Naitang
4Mga Panalo
4Draws
2Mga Talo
Puntos/Laro1.6
Win %40%
Mga Goal/Laro2
Average Goals1.1
Average Conceded0.9
Both Teams to Score50%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol30%

Kamakailang Laro

18 OktWlaban sa Rayo Zuliano2-1
11 OktWvs Zamora FC4-1
20 SetDlaban sa Akademya Anzoátegui1-1
16 SetLlaban sa Metropolitanos FC0-3
13 SetLvs Monagas SC0-1
Deportivo Táchira FC
DWWDL
10Naitang
5Mga Panalo
3Draws
2Mga Talo
Puntos/Laro1.8
Win %50%
Mga Goal/Laro3.9
Average Goals2.3
Average Conceded1.6
Both Teams to Score80%
Malinis na sheet10%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

17 OktDlaban sa Carabobo FC2-2
10 OktWvs UCV4-1
20 SetWlaban sa Deportivo La Guaira4-2
15 SetDvs Puerto Cabello1-1
12 SetLlaban sa Estudiantes de Mérida FC0-2

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro20
Average Goals1.6
Both Teams to Score35%
Higit sa 2.5 Goals15%
Higit sa 1.5 Goals55%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Caracas FC140.7 bawat laro
Deportivo Táchira FC180.9 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Caracas FC8 (40%)
Deportivo Táchira FC11 (55%)
30 Ago 2026 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 0-0 Caracas FC
7 Mar 2026 Primera Dibisyon Caracas FC 0-1 Deportivo Táchira FC
5 Nob 2025 Primera Dibisyon Caracas FC 0-0 Deportivo Táchira FC
22 Okt 2025 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 2-3 Caracas FC
2 Ago 2025 Primera Dibisyon Caracas FC 1-1 Deportivo Táchira FC
23 Peb 2025 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 1-0 Caracas FC
12 Nob 2024 Primera Dibisyon Caracas FC 0-4 Deportivo Táchira FC
29 Okt 2024 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 2-0 Caracas FC
21 Ago 2024 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 1-1 Caracas FC
3 Mar 2024 Primera Dibisyon Caracas FC 0-0 Deportivo Táchira FC
12 Nob 2023 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 1-1 Caracas FC
21 Okt 2023 Primera Dibisyon Caracas FC 0-0 Deportivo Táchira FC
23 Hul 2023 Primera Dibisyon Caracas FC 2-2 Deportivo Táchira FC
23 Abr 2023 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 1-1 Caracas FC
29 Hul 2022 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 0-0 Caracas FC
22 Abr 2022 Primera Dibisyon Caracas FC 2-0 Deportivo Táchira FC
28 Nob 2021 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 1-0 Caracas FC
7 Nob 2021 Primera Dibisyon Caracas FC 2-0 Deportivo Táchira FC
29 Nob 2020 Primera Dibisyon Caracas FC 0-0 Deportivo Táchira FC
7 Nob 2020 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 1-1 Caracas FC

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR