Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Portugal
Segunda Liga
Ronda 10

Chaves vs Penafiel Prediction & Tips sa Pagsusugal

Estadio Municipal de Chaves, Chaves

Aming mga hula: Draw (45%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Draw/Out
90%
Kumpiyansa

Mga Tip sa Pusta

10%
45%
45%
Chaves Draw Penafiel
Resulta
Penafiel
Taya
45%
Kabuuang Goals
Over 2.5
Taya
58%
Parehong koponan magka-goal
Oo
Taya
62%
Double Chance
Draw/Out
Taya
90%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

4
2 Draws
4
1.8 Avg Goals
40% Both Teams to Score
40% Over 2.5
6 Peb 2026 Chaves 0-1 Penafiel
30 Ago 2025 Penafiel 0-2 Chaves
15 May 2025 Penafiel 0-0 Chaves
4 Ene 2025 Chaves 0-1 Penafiel
6 Mar 2022 Penafiel 2-1 Chaves
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Chaves vs Penafiel: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Penafiel na may 45% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Chaves vs Penafiel?
Parehong mag-iiskor: Oo (62% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance X2 para sa Chaves vs Penafiel?
Ang aming double chance pick ay X2 na may 90% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Chaves vs Penafiel?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (58% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Kailan at saan gaganapin ang Chaves vs Penafiel?
Ang Chaves vs Penafiel ay gaganapin sa 7 Nob 2026 sa Estadio Municipal de Chaves.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Lusitânia Lourosa 7 5 2 0 12 5 +7 17
2 Académica 8 5 0 3 14 10 +4 15
3 Sporting CP B 7 5 0 2 10 6 +4 15
4 Farense 7 4 2 1 13 6 +7 14
5 Penafiel 7 4 1 2 14 7 +7 13
6 Benfica B 7 4 1 2 8 5 +3 13
7 Tondela 7 4 0 3 8 6 +2 12
8 Vizela 8 3 2 3 8 8 0 11
9 União de Leiria 7 3 1 3 10 9 +1 10
10 Leixões 8 3 1 4 9 12 -3 10
11 Portimonense 7 3 1 3 6 7 -1 10
12 AVS 7 2 3 2 8 7 +1 9
13 Chaves 8 2 2 4 8 15 -7 8
14 FC Porto B 7 2 1 4 6 14 -8 7
15 Felgueiras 1932 7 1 3 3 5 7 -2 6
16 Torreense 7 1 3 3 7 10 -3 6
17 Amarante 7 1 2 4 6 10 -4 5
18 Feirense 7 0 1 6 2 10 -8 1
Liga ng Mga Kampeon
Liga ng Europa
Kumpetisyon Liga
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Chaves
WWDLW
10Naitang
4Mga Panalo
2Draws
4Mga Talo
Puntos/Laro1.4
Win %40%
Mga Goal/Laro3.1
Average Goals1.3
Average Conceded1.8
Both Teams to Score70%
Malinis na sheet10%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

23 OktWvs Vizela2-1
16 OktWvs Os Marialvas2-1
11 OktDlaban sa Lusitânia Lourosa1-1
4 OktLlaban sa Farense0-4
20 SetWlaban sa Guarda3-2
Penafiel
LLWWW
10Naitang
5Mga Panalo
1Draws
4Mga Talo
Puntos/Laro1.6
Win %50%
Mga Goal/Laro2.8
Average Goals1.7
Average Conceded1.1
Both Teams to Score60%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

17 OktLvs Leça0-1
9 OktLvs AVS1-2
19 SetWlaban sa Oliveirense2-1
12 SetWlaban sa Felgueiras 19322-1
5 SetWvs Académica4-1

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro10
Average Goals1.8
Both Teams to Score40%
Higit sa 2.5 Goals40%
Higit sa 1.5 Goals50%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Chaves101 bawat laro
Penafiel80.8 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Chaves3 (30%)
Penafiel5 (50%)
6 Peb 2026 Segunda Liga Chaves 0-1 Penafiel
30 Ago 2025 Segunda Liga Penafiel 0-2 Chaves
15 May 2025 Segunda Liga Penafiel 0-0 Chaves
4 Ene 2025 Segunda Liga Chaves 0-1 Penafiel
6 Mar 2022 Segunda Liga Penafiel 2-1 Chaves
10 Okt 2021 Segunda Liga Chaves 3-1 Penafiel
29 Mar 2021 Segunda Liga Chaves 2-1 Penafiel
9 Nob 2020 Segunda Liga Penafiel 1-0 Chaves
17 Peb 2020 Segunda Liga Penafiel 0-0 Chaves
1 Set 2019 Segunda Liga Chaves 2-1 Penafiel

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR