Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Vietnam
V.League 1
Ronda 7

Công An Nhân Dân vs Ho Chi Minh Prediction & Tips sa Pagsusugal

Hang Day Stadium, Hanoi

Aming mga hula: Draw (45%); Under 2.5; Parehong magbubuo: Hindi.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Home/Draw
90%
Kumpiyansa

Mga Tip sa Pusta

45%
45%
10%
Công An Nhân Dân Draw Ho Chi Minh
Resulta
Công An Nhân Dân
Taya
45%
Kabuuang Goals
Under 2.5
Taya
56%
Parehong koponan magka-goal
Hindi
Taya
50%
Double Chance
Home/Draw
Taya
90%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

5
1 Draws
2
3.13 Avg Goals
38% Both Teams to Score
63% Over 2.5
30 Ago 2026 Công An Nhân Dân 5-0 Ho Chi Minh
19 Abr 2026 Ho Chi Minh 0-3 Công An Nhân Dân
27 Okt 2025 Công An Nhân Dân 1-0 Ho Chi Minh
18 Abr 2025 Công An Nhân Dân 0-0 Ho Chi Minh
16 Nob 2024 Ho Chi Minh 2-1 Công An Nhân Dân
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Sino ang mananalo sa Công An Nhân Dân vs Ho Chi Minh?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Công An Nhân Dân na may 45% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Công An Nhân Dân vs Ho Chi Minh?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 90% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Công An Nhân Dân vs Ho Chi Minh?
Inaasahan namin ang Under 2.5 goals (56% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Công An Nhân Dân vs Ho Chi Minh?
Parehong mag-iiskor: Hindi (50% kumpiyansa).
Kailan at saan gaganapin ang Công An Nhân Dân vs Ho Chi Minh?
Ang Công An Nhân Dân vs Ho Chi Minh ay gaganapin sa 7 Nob 2026 sa Hang Day Stadium.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Sông Lam Nghệ An 5 3 2 0 10 4 +6 11
2 Phu Đông 4 3 1 0 11 6 +5 10
3 Công An Nhân Dân 5 3 1 1 8 3 +5 10
4 Nam Định 4 2 1 1 7 4 +3 7
5 Ho Chi Minh 4 2 1 1 5 3 +2 7
6 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 4 2 1 1 6 5 +1 7
7 Thanh Hóa 5 2 1 2 7 8 -1 7
8 Hải Phòng 4 2 0 2 10 8 +2 6
9 Hà Nội 4 2 0 2 5 8 -3 6
10 Bắc Ninh 5 1 2 2 3 4 -1 5
11 Viettel 5 1 1 3 5 7 -2 4
12 Đà Nẵng 4 1 0 3 6 11 -5 3
13 Hoàng Anh Gia Lai 5 1 0 4 7 13 -6 3
14 Bình Phước 4 0 1 3 0 6 -6 1
Liga ng Mga Kampeon
Liga ng Europa
Kumpetisyon Liga
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Công An Nhân Dân
DLWWW
10Naitang
6Mga Panalo
2Draws
2Mga Talo
Puntos/Laro2
Win %60%
Mga Goal/Laro2.4
Average Goals1.8
Average Conceded0.6
Both Teams to Score40%
Malinis na sheet50%
Tidak membuat gol10%

Kamakailang Laro

22 OktDvs Thanh Hóa1-1
18 OktLvs Hà Nội1-2
20 SetWlaban sa Bình Phước3-0
10 SetWlaban sa Viettel1-0
5 SetWvs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh2-0
Ho Chi Minh
DWLDL
10Naitang
4Mga Panalo
2Draws
4Mga Talo
Puntos/Laro1.4
Win %40%
Mga Goal/Laro2.5
Average Goals1.1
Average Conceded1.4
Both Teams to Score50%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol30%

Kamakailang Laro

24 OktDlaban sa Bóng đá Huế2-2
19 OktWvs Viettel1-0
18 OktLvs Bình Dương1-2
11 OktDlaban sa Sông Lam Nghệ An1-1
25 SetLvs Văn Hiến0-1

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro8
Average Goals3.13
Both Teams to Score38%
Higit sa 2.5 Goals63%
Higit sa 1.5 Goals75%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Công An Nhân Dân182.25 bawat laro
Ho Chi Minh70.88 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Công An Nhân Dân5 (63%)
Ho Chi Minh1 (13%)
30 Ago 2026 Super Kopa Công An Nhân Dân 5-0 Ho Chi Minh
19 Abr 2026 V.League 1 Ho Chi Minh 0-3 Công An Nhân Dân
27 Okt 2025 V.League 1 Công An Nhân Dân 1-0 Ho Chi Minh
18 Abr 2025 V.League 1 Công An Nhân Dân 0-0 Ho Chi Minh
16 Nob 2024 V.League 1 Ho Chi Minh 2-1 Công An Nhân Dân
21 May 2024 V.League 1 Ho Chi Minh 2-1 Công An Nhân Dân
18 Peb 2024 V.League 1 Công An Nhân Dân 2-0 Ho Chi Minh
21 May 2023 V.League 1 Ho Chi Minh 3-5 Công An Nhân Dân

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR