Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Venezuela
Primera División
Ronda 2

Deportivo Táchira FC vs Monagas SC Prediction & Tips sa Pagsusugal

Estadio Polideportivo de Pueblo Nuevo

Aming mga hula: Draw (35%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Home/Draw
70%
Kumpiyansa

Mga Tip sa Pusta

35%
35%
30%
Deportivo Táchira FC Draw Monagas SC
Resulta
Deportivo Táchira FC
Taya
35%
Kabuuang Goals
Over 2.5
Taya
54%
Parehong koponan magka-goal
Oo
Taya
60%
Double Chance
Home/Draw
Taya
70%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Mga Katotohanan ng Laban

Deportivo Táchira FC
Deportivo Táchira FC nakatanggap ng goal sa bawat isa sa kanilang huling 7 na laro
Monagas SC
No notable trends.

Pangunahing Estadistika

11
4 Draws
3
3 Avg Goals
67% Both Teams to Score
67% Over 2.5
16 Ago 2026 Deportivo Táchira FC 3-2 Monagas SC
22 Peb 2026 Monagas SC 2-3 Deportivo Táchira FC
13 Hul 2025 Deportivo Táchira FC 2-1 Monagas SC
31 Ene 2025 Monagas SC 1-4 Deportivo Táchira FC
15 Set 2024 Monagas SC 0-0 Deportivo Táchira FC
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Deportivo Táchira FC vs Monagas SC: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Deportivo Táchira FC na may 35% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Deportivo Táchira FC vs Monagas SC?
Parehong mag-iiskor: Oo (60% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Deportivo Táchira FC vs Monagas SC?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 70% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Deportivo Táchira FC vs Monagas SC?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (54% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Kailan at saan gaganapin ang Deportivo Táchira FC vs Monagas SC?
Ang Deportivo Táchira FC vs Monagas SC ay gaganapin sa 27 Okt 2026 sa Estadio Polideportivo de Pueblo Nuevo.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Carabobo FC 0 0 0 0 0 0 0 0
1 Caracas FC 0 0 0 0 0 0 0 0
2 Deportivo Táchira FC 0 0 0 0 0 0 0 0
2 Portuguesa FC 0 0 0 0 0 0 0 0
3 Deportivo La Guaira 0 0 0 0 0 0 0 0
3 Monagas SC 0 0 0 0 0 0 0 0
4 Metropolitanos FC 0 0 0 0 0 0 0 0
4 Puerto Cabello 0 0 0 0 0 0 0 0
9 Estudiantes de Mérida FC 13 4 5 4 15 16 -1 17
10 UCV 13 4 4 5 13 15 -2 16
11 Trujillanos FC 13 4 2 7 14 20 -6 14
12 Rayo Zuliano 13 3 2 8 18 29 -11 11
13 Akademya Anzoátegui 13 2 2 9 8 22 -14 8
14 Zamora FC 13 2 2 9 12 27 -15 8
Liga ng Mga Kampeon
Liga ng Europa
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Deportivo Táchira FC
DWWDL
10Naitang
5Mga Panalo
3Draws
2Mga Talo
Puntos/Laro1.8
Win %50%
Mga Goal/Laro3.9
Average Goals2.3
Average Conceded1.6
Both Teams to Score80%
Malinis na sheet10%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

17 OktDlaban sa Carabobo FC2-2
10 OktWvs UCV4-1
20 SetWlaban sa Deportivo La Guaira4-2
15 SetDvs Puerto Cabello1-1
12 SetLlaban sa Estudiantes de Mérida FC0-2
Monagas SC
DWDWW
10Naitang
4Mga Panalo
3Draws
3Mga Talo
Puntos/Laro1.5
Win %40%
Mga Goal/Laro2.7
Average Goals1.4
Average Conceded1.3
Both Teams to Score60%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

18 OktDlaban sa Puerto Cabello3-3
11 OktWvs Estudiantes de Mérida FC2-1
19 SetDlaban sa Rayo Zuliano1-1
16 SetWvs Zamora FC1-0
13 SetWlaban sa Caracas FC1-0

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro18
Average Goals3
Both Teams to Score67%
Higit sa 2.5 Goals67%
Higit sa 1.5 Goals72%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Deportivo Táchira FC321.78 bawat laro
Monagas SC221.22 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Deportivo Táchira FC4 (22%)
Monagas SC4 (22%)
16 Ago 2026 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 3-2 Monagas SC
22 Peb 2026 Primera Dibisyon Monagas SC 2-3 Deportivo Táchira FC
13 Hul 2025 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 2-1 Monagas SC
31 Ene 2025 Primera Dibisyon Monagas SC 1-4 Deportivo Táchira FC
15 Set 2024 Primera Dibisyon Monagas SC 0-0 Deportivo Táchira FC
21 Mar 2024 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 1-0 Monagas SC
24 Set 2023 Primera Dibisyon Monagas SC 1-2 Deportivo Táchira FC
18 Peb 2023 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 1-0 Monagas SC
18 Hun 2022 Primera Dibisyon Monagas SC 3-0 Deportivo Táchira FC
28 May 2022 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 4-2 Monagas SC
19 Nob 2021 Primera Dibisyon Monagas SC 1-1 Deportivo Táchira FC
31 Okt 2021 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 3-1 Monagas SC
20 Nob 2020 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 3-2 Monagas SC
26 Okt 2020 Primera Dibisyon Monagas SC 1-2 Deportivo Táchira FC
18 Ago 2019 Primera Dibisyon Monagas SC 2-1 Deportivo Táchira FC
22 Peb 2019 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 0-0 Monagas SC
19 Ago 2018 Primera Dibisyon Deportivo Táchira FC 0-1 Monagas SC
23 Peb 2018 Primera Dibisyon Monagas SC 2-2 Deportivo Táchira FC

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR