Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Morocco
Botola Pro
Ronda 6

Difaa EL Jadida vs UTS Rabat Prediction & Tips sa Pagsusugal

Aming mga hula: Draw (45%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Home/Draw
90%
Kumpiyansa

Mga Tip sa Pusta

45%
45%
10%
Difaa EL Jadida Draw UTS Rabat
Resulta
Difaa EL Jadida
Taya
45%
Kabuuang Goals
Over 2.5
Taya
55%
Parehong koponan magka-goal
Oo
Taya
62%
Double Chance
Home/Draw
Taya
90%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

4
1 Draws
1
2.17 Avg Goals
50% Both Teams to Score
50% Over 2.5
25 Hun 2026 UTS Rabat 1-2 Difaa EL Jadida
14 Peb 2026 Difaa EL Jadida 1-0 UTS Rabat
27 Peb 2025 Difaa EL Jadida 1-0 UTS Rabat
26 Okt 2024 UTS Rabat 2-2 Difaa EL Jadida
29 Ene 2023 UTS Rabat 2-1 Difaa EL Jadida
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Sino ang mananalo sa Difaa EL Jadida vs UTS Rabat?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Difaa EL Jadida na may 45% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Difaa EL Jadida vs UTS Rabat?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 90% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Difaa EL Jadida vs UTS Rabat?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (55% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Difaa EL Jadida vs UTS Rabat?
Parehong mag-iiskor: Oo (62% kumpiyansa).
Kailan at saan gaganapin ang Difaa EL Jadida vs UTS Rabat?
Ang Difaa EL Jadida vs UTS Rabat ay gaganapin sa 30 Okt 2026.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Kawkab Marrakech 4 3 0 1 6 4 +2 9
2 CODM Meknès 4 2 1 1 7 3 +4 7
3 Hassania Agadir 4 2 1 1 11 8 +3 7
4 Ittihad Tanger 4 2 1 1 7 5 +2 7
5 Maghreb Fès 4 2 1 1 5 4 +1 7
6 UTS Rabat 4 2 1 1 3 2 +1 7
7 Difaa EL Jadida 4 2 0 2 11 11 0 6
8 Raja Casablanca 3 1 2 0 2 1 +1 5
9 Wydad AC 4 1 2 1 4 4 0 5
10 FAR Rabat 2 1 1 0 3 2 +1 4
11 Amal Tiznit 4 1 1 2 5 9 -4 4
12 Renaissance Berkane 3 0 3 0 2 2 0 3
13 Widad Témara 4 1 0 3 3 4 -1 3
14 Moghreb Tetouan 4 0 3 1 2 5 -3 3
15 FUS Rabat 4 0 2 2 2 4 -2 2
16 CR Khemis Zemamra 4 0 1 3 5 10 -5 1
Liga ng Mga Kampeon
Liga ng Europa
Kumpetisyon Liga
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Difaa EL Jadida
WWLLL
10Naitang
4Mga Panalo
2Draws
4Mga Talo
Puntos/Laro1.4
Win %40%
Mga Goal/Laro3.9
Average Goals1.9
Average Conceded2
Both Teams to Score80%
Malinis na sheet10%
Tidak membuat gol10%

Kamakailang Laro

17 OktWvs Moghreb Tetouan4-1
10 OktWlaban sa Amal Tiznit5-2
3 OktLvs Wydad AC0-2
26 SetLvs CODM Meknès2-6
5 HulLvs Renaissance Berkane1-3
UTS Rabat
LDWWW
10Naitang
5Mga Panalo
3Draws
2Mga Talo
Puntos/Laro1.8
Win %50%
Mga Goal/Laro2.1
Average Goals1.3
Average Conceded0.8
Both Teams to Score50%
Malinis na sheet40%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

17 OktLlaban sa CODM Meknès0-1
8 OktDvs Renaissance Berkane0-0
2 OktWlaban sa Widad Témara1-0
26 SetWvs FUS Rabat2-1
21 HulWvs El Massira3-0

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro6
Average Goals2.17
Both Teams to Score50%
Higit sa 2.5 Goals50%
Higit sa 1.5 Goals50%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Difaa EL Jadida81.33 bawat laro
UTS Rabat50.83 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Difaa EL Jadida3 (50%)
UTS Rabat0 (0%)
25 Hun 2026 Botola Pro UTS Rabat 1-2 Difaa EL Jadida
14 Peb 2026 Botola Pro Difaa EL Jadida 1-0 UTS Rabat
27 Peb 2025 Botola Pro Difaa EL Jadida 1-0 UTS Rabat
26 Okt 2024 Botola Pro UTS Rabat 2-2 Difaa EL Jadida
29 Ene 2023 Botola Pro UTS Rabat 2-1 Difaa EL Jadida
2 Set 2022 Botola Pro Difaa EL Jadida 1-0 UTS Rabat

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR