Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Nicaragua
Primera División
Ronda 15

Diriangén vs Real Estelí Prediction & Tips sa Pagsusugal

Aming mga hula: Draw (45%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Home/Draw
90%
Kumpiyansa

Mga Tip sa Pusta

45%
45%
10%
Diriangén Draw Real Estelí
Resulta
Diriangén
Taya
45%
Kabuuang Goals
Over 2.5
Taya
55%
Parehong koponan magka-goal
Oo
Taya
64%
Double Chance
Home/Draw
Taya
90%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Mga Katotohanan ng Laban

Diriangén
Diriangén nakapuntos sa bawat isa sa kanilang huling 13 na laro
Diriangén nakapuntos sa unang kalahati sa 11 sa 13 huling laban (85%)
Diriangén nanalo ng 3 sa 4 na laro sa away (75%)
Diriangén nakapuntos ng 62% ng kanilang mga goals sa unang kalahati
Diriangén nakapuntos ng 23% ng kanilang mga goals sa unang 15 minuto (3 goals)
Real Estelí
Real Estelí nakatanggap ng goal sa bawat isa sa kanilang huling 7 na laro
Real Estelí nakatanggap ng 3 red cards sa 8 na laro ngayong season
Real Estelí nakatanggap lamang ng 0.63 goals kada laro (5 sa 8)
Real Estelí nakapanatili ng 4 malinis na sheet sa 8 na laro (50%)

Pangunahing Estadistika

7
8 Draws
5
2.05 Avg Goals
50% Both Teams to Score
25% Over 2.5
23 Ago 2026 Real Estelí 0-2 Diriangén
10 May 2026 Real Estelí 1-1 Diriangén
12 Abr 2026 Diriangén 1-0 Real Estelí
12 Peb 2026 Real Estelí 1-1 Diriangén
26 Okt 2025 Real Estelí 0-0 Diriangén
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Diriangén vs Real Estelí: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Diriangén na may 45% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Diriangén vs Real Estelí?
Parehong mag-iiskor: Oo (64% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Diriangén vs Real Estelí?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 90% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Diriangén vs Real Estelí?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (55% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Kailan at saan gaganapin ang Diriangén vs Real Estelí?
Ang Diriangén vs Real Estelí ay gaganapin sa 29 Okt 2026.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Managua 14 11 2 1 42 15 +27 35
2 Diriangén 14 10 3 1 29 14 +15 33
3 Real Estelí 14 7 4 3 25 13 +12 25
4 UNAN Managua 14 7 3 4 17 15 +2 24
5 Walter Ferretti 14 6 2 6 30 23 +7 20
6 H&H Export 13 5 2 6 15 24 -9 17
7 Jalapa 14 3 3 8 13 19 -6 12
8 San Marcos 14 3 3 8 14 22 -8 12
9 Matagalpa 13 3 1 9 7 29 -22 10
10 Rancho Santana 14 1 3 10 10 28 -18 6
Liga ng Mga Kampeon
Liga ng Europa
Kumpetisyon Liga
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Diriangén
WWWLW
10Naitang
9Mga Panalo
0Draws
1Mga Talo
Puntos/Laro2.7
Win %90%
Mga Goal/Laro2.9
Average Goals2.1
Average Conceded0.8
Both Teams to Score50%
Malinis na sheet50%
Tidak membuat gol0%

Kamakailang Laro

25 OktWvs H&H Export3-1
19 OktWlaban sa Rancho Santana1-0
14 OktWlaban sa UNAN Managua3-1
11 OktLvs Walter Ferretti2-4
7 OktWlaban sa San Marcos2-1
Real Estelí
WLDWL
10Naitang
4Mga Panalo
3Draws
3Mga Talo
Puntos/Laro1.5
Win %40%
Mga Goal/Laro3.1
Average Goals1.9
Average Conceded1.2
Both Teams to Score70%
Malinis na sheet10%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

26 OktWvs Managua2-1
18 OktLlaban sa Walter Ferretti1-3
16 OktDvs Jalapa1-1
11 OktWlaban sa Matagalpa4-1
8 OktLlaban sa UNAN Managua0-1

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro20
Average Goals2.05
Both Teams to Score50%
Higit sa 2.5 Goals25%
Higit sa 1.5 Goals65%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Diriangén211.05 bawat laro
Real Estelí201 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Diriangén8 (40%)
Real Estelí4 (20%)
23 Ago 2026 Primera División Real Estelí 0-2 Diriangén
10 May 2026 Primera División Real Estelí 1-1 Diriangén
12 Abr 2026 Primera División Diriangén 1-0 Real Estelí
12 Peb 2026 Primera División Real Estelí 1-1 Diriangén
26 Okt 2025 Primera División Real Estelí 0-0 Diriangén
25 Set 2025 Primera División Diriangén 1-1 Real Estelí
24 Abr 2025 Primera División Real Estelí 2-1 Diriangén
6 Abr 2025 Primera División Diriangén 2-4 Real Estelí
22 Dis 2024 Primera División Diriangén 3-2 Real Estelí
19 Dis 2024 Primera División Real Estelí 1-1 Diriangén
10 Nob 2024 Primera División Real Estelí 0-0 Diriangén
15 Set 2024 Primera División Diriangén 1-0 Real Estelí
19 May 2024 Primera División Diriangén 2-0 Real Estelí
13 May 2024 Primera División Real Estelí 2-1 Diriangén
14 Abr 2024 Primera División Real Estelí 1-1 Diriangén
18 Peb 2024 Primera División Diriangén 1-0 Real Estelí
18 Dis 2023 Primera División Diriangén 1-0 Real Estelí
30 Okt 2023 Primera División Diriangén 1-1 Real Estelí
28 Ago 2023 Primera División Real Estelí 1-0 Diriangén
21 May 2023 Primera División Diriangén 0-3 Real Estelí

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR