Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Argentina
Primera B Metropolitana
Ronda 34

Dock Sud vs Comunicaciones Prediction & Tips sa Pagsusugal

6 Set 2026
0 - 1
Full Time
Estadio de los Inmigrantes, Buenos Aires
Mali
Ang aming Paborito
Double chance
Home/Draw
0 : 1
FT

Mga Tip sa Pusta

35%
35%
30%
Dock Sud Draw Comunicaciones
Resulta
Dock Sud
35%
Kabuuang Goals
Under 2.5
55%
Parehong koponan magka-goal
Oo
58%
Double Chance
Home/Draw
70%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

4
2 Draws
4
1.8 Avg Goals
40% Both Teams to Score
30% Over 2.5
6 Set 2026 Dock Sud 0-1 Comunicaciones
26 Abr 2026 Comunicaciones 2-0 Dock Sud
29 Hun 2025 Dock Sud 0-0 Comunicaciones
9 Peb 2025 Comunicaciones 2-1 Dock Sud
7 Okt 2024 Dock Sud 0-1 Comunicaciones
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Dock Sud vs Comunicaciones: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Dock Sud na may 35% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Dock Sud vs Comunicaciones?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 70% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Dock Sud vs Comunicaciones?
Inaasahan namin ang Under 2.5 goals (55% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Dock Sud vs Comunicaciones?
Parehong mag-iiskor: Oo (58% kumpiyansa).
Kailan at saan gaganapin ang Dock Sud vs Comunicaciones?
Ang Dock Sud vs Comunicaciones ay gaganapin sa 6 Set 2026 sa Estadio de los Inmigrantes.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Excursionistas 40 23 9 8 64 31 +33 78
2 Arsenal de Sarandí 40 20 13 7 53 26 +27 73
3 Sportivo Italiano 40 19 12 9 47 29 +18 69
4 Talleres Remedios 40 19 11 10 42 26 +16 68
5 Deportivo Camioneros 40 18 13 9 47 32 +15 67
6 Villa Dálmine 40 17 14 9 39 27 +12 65
7 Deportivo Armenio 40 17 11 12 42 38 +4 62
8 Real Pilar 40 17 11 12 42 39 +3 62
9 Comunicaciones 40 14 15 11 39 34 +5 57
10 Deportivo Laferrere 40 14 13 13 49 52 -3 55
11 San Martín Burzaco 40 12 15 13 41 45 -4 51
12 Villa San Carlos 40 12 14 14 40 43 -3 50
13 Deportivo Merlo 40 11 15 14 39 53 -14 48
14 Dock Sud 40 11 14 15 41 45 -4 47
15 Liniers 40 10 15 15 33 41 -8 45
16 Flandria 40 12 9 19 36 48 -12 45
17 Argentino de Merlo 40 11 11 18 36 44 -8 44
18 Argentino Quilmes 40 9 17 14 32 40 -8 44
19 Brown de Adrogué 40 9 16 15 25 37 -12 43
20 Defensores Unidos 40 9 15 16 33 40 -7 42
21 UAI Urquiza 40 6 21 13 23 36 -13 39
22 Ituzaingó 40 1 14 25 27 64 -37 17
Liga ng Mga Kampeon
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Dock Sud
LLLWD
10Naitang
3Mga Panalo
2Draws
5Mga Talo
Puntos/Laro1.1
Win %30%
Mga Goal/Laro2.3
Average Goals0.9
Average Conceded1.4
Both Teams to Score40%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol50%

Kamakailang Laro

17 OktLvs Deportivo Laferrere1-2
12 OktLlaban sa Brown de Adrogué0-1
3 OktLvs Deportivo Armenio0-3
28 SetWlaban sa Flandria2-1
20 SetDvs Argentino Quilmes0-0
Comunicaciones
DDDDW
10Naitang
4Mga Panalo
5Draws
1Mga Talo
Puntos/Laro1.7
Win %40%
Mga Goal/Laro1.3
Average Goals0.8
Average Conceded0.5
Both Teams to Score20%
Malinis na sheet70%
Tidak membuat gol40%

Kamakailang Laro

17 OktDvs Brown de Adrogué0-0
10 OktDlaban sa Deportivo Armenio0-0
4 OktDvs Flandria1-1
27 SetDlaban sa Argentino Quilmes0-0
18 SetWvs Defensores Unidos2-0

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro10
Average Goals1.8
Both Teams to Score40%
Higit sa 2.5 Goals30%
Higit sa 1.5 Goals60%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Dock Sud90.9 bawat laro
Comunicaciones90.9 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Dock Sud3 (30%)
Comunicaciones4 (40%)
6 Set 2026 Primera B Metropolitana Dock Sud 0-1 Comunicaciones
26 Abr 2026 Primera B Metropolitana Comunicaciones 2-0 Dock Sud
29 Hun 2025 Primera B Metropolitana Dock Sud 0-0 Comunicaciones
9 Peb 2025 Primera B Metropolitana Comunicaciones 2-1 Dock Sud
7 Okt 2024 Primera B Metropolitana Dock Sud 0-1 Comunicaciones
18 May 2024 Primera B Metropolitana Comunicaciones 1-2 Dock Sud
25 Set 2023 Primera B Metropolitana Dock Sud 1-1 Comunicaciones
20 May 2023 Primera B Metropolitana Comunicaciones 0-1 Dock Sud
3 Okt 2022 Primera B Metropolitana Dock Sud 2-0 Comunicaciones
4 Hun 2022 Primera B Metropolitana Comunicaciones 1-2 Dock Sud

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR