Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Scotland
League Two
Ronda 14

Dumbarton vs Annan Athletic Prediction & Tips sa Pagsusugal

Dumbarton Football Stadium, Dumbarton

Aming mga hula: Draw (45%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Home/Draw
90%
Kumpiyansa

Mga Tip sa Pusta

45%
45%
10%
Dumbarton Draw Annan Athletic
Resulta
Dumbarton
Taya
45%
Kabuuang Goals
Over 2.5
Taya
50%
Parehong koponan magka-goal
Oo
Taya
59%
Double Chance
Home/Draw
Taya
90%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

7
2 Draws
6
3.27 Avg Goals
60% Both Teams to Score
67% Over 2.5
29 Ago 2026 Annan Athletic 2-0 Dumbarton
21 Mar 2026 Dumbarton 2-1 Annan Athletic
10 Peb 2026 Annan Athletic 1-0 Dumbarton
8 Nob 2025 Dumbarton 2-1 Annan Athletic
23 Ago 2025 Annan Athletic 3-4 Dumbarton
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Sino ang mananalo sa Dumbarton vs Annan Athletic?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Dumbarton na may 45% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Dumbarton vs Annan Athletic?
Parehong mag-iiskor: Oo (59% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Dumbarton vs Annan Athletic?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 90% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Dumbarton vs Annan Athletic?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (50% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Kailan at saan gaganapin ang Dumbarton vs Annan Athletic?
Ang Dumbarton vs Annan Athletic ay gaganapin sa 14 Nob 2026 sa Dumbarton Football Stadium.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Stranraer 12 7 3 2 25 9 +16 24
2 Clyde 12 7 3 2 27 18 +9 24
3 Elgin City 12 6 3 3 28 17 +11 21
4 Spartans 12 5 3 4 25 22 +3 18
5 Kelty Hearts 12 5 0 7 16 22 -6 15
6 Stirling Albion 12 4 3 5 19 26 -7 15
7 Edinburgh City 12 5 4 3 22 19 +3 14
8 Dumbarton 12 4 1 7 13 20 -7 13
9 Forfar Athletic 12 3 2 7 13 24 -11 11
10 Annan Athletic 12 3 0 9 13 24 -11 9
Liga ng Mga Kampeon
Liga ng Europa
Kumpetisyon Liga
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Dumbarton
LWDLW
10Naitang
4Mga Panalo
1Draws
5Mga Talo
Puntos/Laro1.3
Win %40%
Mga Goal/Laro2.8
Average Goals1.3
Average Conceded1.5
Both Teams to Score70%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol10%

Kamakailang Laro

31 OktLlaban sa Edinburgh City1-2
24 OktWvs Keith1-0
17 OktDvs Stirling Albion1-1
10 OktLlaban sa Clyde1-2
3 OktWvs Forfar Athletic2-1
Annan Athletic
LLLLL
10Naitang
2Mga Panalo
0Draws
8Mga Talo
Puntos/Laro0.6
Win %20%
Mga Goal/Laro3
Average Goals1
Average Conceded2
Both Teams to Score50%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol30%

Kamakailang Laro

31 OktLlaban sa Spartans2-3
17 OktLlaban sa Clyde1-4
10 OktLvs Stranraer1-6
3 OktLvs Stirling Albion0-1
19 SetLlaban sa Forfar Athletic0-1

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro15
Average Goals3.27
Both Teams to Score60%
Higit sa 2.5 Goals67%
Higit sa 1.5 Goals80%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Dumbarton221.47 bawat laro
Annan Athletic271.8 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Dumbarton3 (20%)
Annan Athletic4 (27%)
29 Ago 2026 Liga Two Annan Athletic 2-0 Dumbarton
21 Mar 2026 Liga Two Dumbarton 2-1 Annan Athletic
10 Peb 2026 Liga Two Annan Athletic 1-0 Dumbarton
8 Nob 2025 Liga Two Dumbarton 2-1 Annan Athletic
23 Ago 2025 Liga Two Annan Athletic 3-4 Dumbarton
26 Abr 2025 Liga One Dumbarton 3-1 Annan Athletic
8 Peb 2025 Liga One Annan Athletic 2-1 Dumbarton
14 Dis 2024 Liga One Dumbarton 1-5 Annan Athletic
14 Set 2024 Liga One Annan Athletic 1-1 Dumbarton
13 May 2023 Liga One Dumbarton 0-0 Annan Athletic
9 May 2023 Liga One Annan Athletic 6-0 Dumbarton
8 Abr 2023 Liga Two Annan Athletic 3-1 Dumbarton
11 Peb 2023 Liga Two Dumbarton 2-1 Annan Athletic
29 Okt 2022 Liga Two Annan Athletic 0-1 Dumbarton
13 Ago 2022 Liga Two Dumbarton 4-0 Annan Athletic

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR