Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Italy
Serie A
Ronda 11

Fiorentina vs Juventus Prediction & Tips sa Pagsusugal

Stadio Artemio Franchi, Florence

Aming mga hula: Draw (45%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Home/Draw
90%
Kumpiyansa

Mga Tip sa Pusta

45%
45%
10%
Fiorentina Draw Juventus
Resulta
Fiorentina
Taya
45%
Kabuuang Goals
Over 2.5
Taya
53%
Parehong koponan magka-goal
Oo
Taya
60%
Double Chance
Home/Draw
Taya
90%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

4
5 Draws
11
1.95 Avg Goals
25% Both Teams to Score
30% Over 2.5
17 May 2026 Juventus 0-2 Fiorentina
22 Nob 2025 Fiorentina 1-1 Juventus
16 Mar 2025 Fiorentina 3-0 Juventus
29 Dis 2024 Juventus 2-2 Fiorentina
7 Abr 2024 Juventus 1-0 Fiorentina
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Fiorentina vs Juventus: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Fiorentina na may 45% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Fiorentina vs Juventus?
Parehong mag-iiskor: Oo (60% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Fiorentina vs Juventus?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 90% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Fiorentina vs Juventus?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (53% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Kailan at saan gaganapin ang Fiorentina vs Juventus?
Ang Fiorentina vs Juventus ay gaganapin sa 8 Nob 2026 sa Stadio Artemio Franchi.

Karagdagang impormasyon

Fiorentina

Top Scorers

Walang data

Top Assists

Walang data

Mga cards

N. FagioliMidfielder
10
Mateo PellegrinoAttacker
10
Juventus

Top Scorers

BremerDepensa
1Mga Goals

Top Assists

Francisco ConceiçãoMidfielder
1Assist

Mga cards

Z. ÇelikDepensa
10
A. CambiasoDepensa
10

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Fiorentina
LLLDW
10Naitang
3Mga Panalo
1Draws
6Mga Talo
Puntos/Laro1
Win %30%
Mga Goal/Laro3.6
Average Goals1.6
Average Conceded2
Both Teams to Score70%
Malinis na sheet10%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

25 OktLlaban sa Inter1-2
18 OktLvs Como1-3
10 OktLlaban sa Genoa1-2
20 SetDvs Napoli1-1
15 SetWvs Pisa3-0
Juventus
WDLWD
10Naitang
5Mga Panalo
3Draws
2Mga Talo
Puntos/Laro1.8
Win %50%
Mga Goal/Laro3
Average Goals1.9
Average Conceded1.1
Both Teams to Score50%
Malinis na sheet40%
Tidak membuat gol10%

Kamakailang Laro

25 OktWlaban sa Lecce2-0
22 OktDvs Rennes2-2
18 OktLvs Lazio0-3
15 OktWlaban sa Celta Vigo2-1
11 OktDlaban sa Cagliari1-1

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro20
Average Goals1.95
Both Teams to Score25%
Higit sa 2.5 Goals30%
Higit sa 1.5 Goals65%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Fiorentina160.8 bawat laro
Juventus231.15 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Fiorentina5 (25%)
Juventus11 (55%)
17 May 2026 Serie A Juventus 0-2 Fiorentina
22 Nob 2025 Serie A Fiorentina 1-1 Juventus
16 Mar 2025 Serie A Fiorentina 3-0 Juventus
29 Dis 2024 Serie A Juventus 2-2 Fiorentina
7 Abr 2024 Serie A Juventus 1-0 Fiorentina
5 Nob 2023 Serie A Fiorentina 0-1 Juventus
12 Peb 2023 Serie A Juventus 1-0 Fiorentina
3 Set 2022 Serie A Fiorentina 1-1 Juventus
21 May 2022 Serie A Fiorentina 2-0 Juventus
20 Abr 2022 Kopa Italia Juventus 2-0 Fiorentina
2 Mar 2022 Kopa Italia Fiorentina 0-1 Juventus
6 Nob 2021 Serie A Juventus 1-0 Fiorentina
25 Abr 2021 Serie A Fiorentina 1-1 Juventus
22 Dis 2020 Serie A Juventus 0-3 Fiorentina
2 Peb 2020 Serie A Juventus 3-0 Fiorentina
14 Set 2019 Serie A Fiorentina 0-0 Juventus
20 Abr 2019 Serie A Juventus 2-1 Fiorentina
1 Dis 2018 Serie A Fiorentina 0-3 Juventus
9 Peb 2018 Serie A Fiorentina 0-2 Juventus
20 Set 2017 Serie A Juventus 1-0 Fiorentina

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR