Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Russia
First League
Ronda 12

FK Neftekhimik vs Ural Prediction & Tips sa Pagsusugal

18 Set 2026
0 - 1
Full Time
Neftekhimik Stadium, Nizhnekamsk
Tama
Ang aming Paborito
Resulta
Ural
0 : 1
FT

Mga Tip sa Pusta

22%
24%
54%
FK Neftekhimik Draw Ural
Resulta
Ural
54%
Kabuuang Goals
Under 2.5
54%
Parehong koponan magka-goal
Hindi
52%
Double Chance
Draw/Out
40%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

1
2 Draws
2
2.2 Avg Goals
60% Both Teams to Score
20% Over 2.5
18 Set 2026 FK Neftekhimik 0-1 Ural
15 Nob 2025 FK Neftekhimik 1-0 Ural
8 Set 2025 Ural 1-1 FK Neftekhimik
11 Abr 2025 Ural 3-2 FK Neftekhimik
24 Ago 2024 FK Neftekhimik 1-1 Ural
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Sino ang mananalo sa FK Neftekhimik vs Ural?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Ural na may 54% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Magandang taya ba ang double chance X2 para sa FK Neftekhimik vs Ural?
Ang aming double chance pick ay X2 na may 40% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa FK Neftekhimik vs Ural?
Inaasahan namin ang Under 2.5 goals (54% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa FK Neftekhimik vs Ural?
Parehong mag-iiskor: Hindi (52% kumpiyansa).
Kailan at saan gaganapin ang FK Neftekhimik vs Ural?
Ang FK Neftekhimik vs Ural ay gaganapin sa 18 Set 2026 sa Neftekhimik Stadium.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Nizhny Novgorod 15 13 1 1 44 15 +29 40
2 FC Sochi 15 10 2 3 26 15 +11 32
3 Torpedo Moskva 15 8 4 3 27 12 +15 28
4 Ural 15 8 4 3 25 11 +14 28
5 Spartak Kostroma 14 8 3 3 20 13 +7 27
6 Veles 16 8 3 5 20 19 +1 27
7 FC UFA 15 5 6 4 18 15 +3 21
8 Volga Ulyanovsk 16 6 3 7 21 22 -1 21
9 Shinnik Yaroslavl 14 4 8 2 18 14 +4 20
10 Rotor Volgograd 15 5 4 6 23 18 +5 19
11 Arsenal Tula 15 5 4 6 19 29 -10 19
12 Chelyabinsk 15 4 3 8 19 26 -7 15
13 Enisey 15 3 5 7 16 30 -14 14
14 Leningradets 15 3 5 7 12 26 -14 14
15 KAMAZ 15 3 4 8 19 27 -8 13
16 FK Neftekhimik 15 4 1 10 11 22 -11 13
17 Ska-khabarovsk 15 2 4 9 18 28 -10 10
18 Tekstilshchik 15 2 4 9 11 25 -14 10
Liga ng Mga Kampeon
Liga ng Europa
Kumpetisyon Liga
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

FK Neftekhimik
DLLLL
10Naitang
2Mga Panalo
1Draws
7Mga Talo
Puntos/Laro0.7
Win %20%
Mga Goal/Laro2.2
Average Goals0.8
Average Conceded1.4
Both Teams to Score40%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol40%

Kamakailang Laro

25 OktDvs Leningradets1-1
17 OktLlaban sa KAMAZ1-2
9 OktLvs Chelyabinsk2-4
18 SetLvs Ural0-1
14 SetLlaban sa Spartak Kostroma0-1
Ural
WLLWW
10Naitang
5Mga Panalo
2Draws
3Mga Talo
Puntos/Laro1.7
Win %50%
Mga Goal/Laro2.7
Average Goals1.6
Average Conceded1.1
Both Teams to Score70%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol0%

Kamakailang Laro

25 OktWlaban sa Chelyabinsk3-1
18 OktLvs Nizhny Novgorod1-2
10 OktLvs Veles1-2
26 SetWlaban sa Spartak Kostroma2-1
18 SetWlaban sa FK Neftekhimik1-0

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro5
Average Goals2.2
Both Teams to Score60%
Higit sa 2.5 Goals20%
Higit sa 1.5 Goals60%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
FK Neftekhimik51 bawat laro
Ural61.2 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
FK Neftekhimik1 (20%)
Ural1 (20%)
18 Set 2026 Unang Liga FK Neftekhimik 0-1 Ural
15 Nob 2025 Unang Liga FK Neftekhimik 1-0 Ural
8 Set 2025 Unang Liga Ural 1-1 FK Neftekhimik
11 Abr 2025 Unang Liga Ural 3-2 FK Neftekhimik
24 Ago 2024 Unang Liga FK Neftekhimik 1-1 Ural

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR