Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
England
FA Cup
Ronda 1

Guiseley AFC vs Sutton Utd Prediction & Tips sa Pagsusugal

Aming mga hula: Draw (45%); Under 2.5; Parehong magbubuo: Hindi.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Draw/Out
90%
Kumpiyansa

Mga Tip sa Pusta

10%
45%
45%
Guiseley AFC Draw Sutton Utd
Resulta
Sutton Utd
Taya
45%
Kabuuang Goals
Under 2.5
Taya
65%
Parehong koponan magka-goal
Hindi
Taya
58%
Double Chance
Draw/Out
Taya
90%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

1
0 Draws
3
2.5 Avg Goals
25% Both Teams to Score
50% Over 2.5
24 Peb 2018 Sutton Utd 4-0 Guiseley AFC
25 Nob 2017 Guiseley AFC 0-2 Sutton Utd
14 Peb 2017 Guiseley AFC 2-1 Sutton Utd
1 Okt 2016 Sutton Utd 1-0 Guiseley AFC
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Guiseley AFC vs Sutton Utd: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Sutton Utd na may 45% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Guiseley AFC vs Sutton Utd?
Parehong mag-iiskor: Hindi (58% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance X2 para sa Guiseley AFC vs Sutton Utd?
Ang aming double chance pick ay X2 na may 90% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Guiseley AFC vs Sutton Utd?
Inaasahan namin ang Under 2.5 goals (65% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Kailan at saan gaganapin ang Guiseley AFC vs Sutton Utd?
Ang Guiseley AFC vs Sutton Utd ay gaganapin sa 7 Nob 2026.

Karagdagang impormasyon

Guiseley AFC
12Goals
4Goals Conceded
2.4Goals/Match
2Malinis na sheet
0Tidak membuat gol
-Formasyon
1Dilaw na cards
0Pula na pulang cards
0/0Penalties
Sutton Utd
1Goals
0Goals Conceded
1Goals/Match
1Malinis na sheet
0Tidak membuat gol
-Formasyon
0Dilaw na cards
0Pula na pulang cards
0/0Penalties

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Guiseley AFC
WWWLW
10Naitang
5Mga Panalo
0Draws
5Mga Talo
Puntos/Laro1.5
Win %50%
Mga Goal/Laro2.9
Average Goals1.4
Average Conceded1.5
Both Teams to Score50%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol30%

Kamakailang Laro

17 OktWlaban sa Leiston3-0
3 OktWvs Bradford (Park Avenue)1-0
8 SetWvs Stockton Town2-1
13 SetLlaban sa South Shields1-2
30 AgoWlaban sa Rylands4-1
Sutton Utd
LWLDL
10Naitang
2Mga Panalo
3Draws
5Mga Talo
Puntos/Laro0.9
Win %20%
Mga Goal/Laro2.7
Average Goals0.9
Average Conceded1.8
Both Teams to Score50%
Malinis na sheet10%
Tidak membuat gol40%

Kamakailang Laro

24 OktLlaban sa Harrogate Town1-3
17 OktWvs Truro City1-0
9 OktLvs Boreham Wood0-2
3 OktDlaban sa Kidderminster Harriers1-1
30 SetLlaban sa Tamworth0-2

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro4
Average Goals2.5
Both Teams to Score25%
Higit sa 2.5 Goals50%
Higit sa 1.5 Goals75%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Guiseley AFC20.5 bawat laro
Sutton Utd82 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Guiseley AFC0 (0%)
Sutton Utd3 (75%)
24 Peb 2018 Nasyonal na Liga Sutton Utd 4-0 Guiseley AFC
25 Nob 2017 Nasyonal na Liga Guiseley AFC 0-2 Sutton Utd
14 Peb 2017 Nasyonal na Liga Guiseley AFC 2-1 Sutton Utd
1 Okt 2016 Nasyonal na Liga Sutton Utd 1-0 Guiseley AFC

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR