Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Israel
Liga Leumit
Ronda 7

Ironi Modi'in vs Ašdod Prediction & Tips sa Pagsusugal

24 Set 2026
1 - 3
Full Time
Tama
Ang aming Paborito
Resulta
Ašdod
1 : 3
FT

Mga Tip sa Pusta

15%
20%
65%
Ironi Modi'in Draw Ašdod
Resulta
Ašdod
65%
Kabuuang Goals
Over 2.5
55%
Parehong koponan magka-goal
Hindi
51%
Double Chance
Draw/Out
43%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

0
0 Draws
1
4 Avg Goals
100% Both Teams to Score
100% Over 2.5
24 Set 2026 Ironi Modi'in 1-3 Ašdod
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Ironi Modi'in vs Ašdod: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Ašdod na may 65% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Ilang goal sa Ironi Modi'in vs Ašdod?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (55% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Ironi Modi'in vs Ašdod?
Parehong mag-iiskor: Hindi (51% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance X2 para sa Ironi Modi'in vs Ašdod?
Ang aming double chance pick ay X2 na may 43% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Kailan at saan gaganapin ang Ironi Modi'in vs Ašdod?
Ang Ironi Modi'in vs Ašdod ay gaganapin sa 24 Set 2026.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Ašdod 11 9 1 1 23 8 +15 28
2 Bnei Yehuda 11 8 3 0 26 9 +17 27
3 Hapoel Kfar Shalem 11 7 2 2 26 18 +8 23
4 Hapoel Rishon LeZion 11 6 3 2 19 13 +6 21
5 Hapoel Ra'anana 11 6 1 4 22 14 +8 19
6 Kiryat Yam SC 11 6 1 4 28 21 +7 19
7 Hapoel Afula 11 5 3 3 18 15 +3 18
8 Maccabi Bnei Raina 11 5 2 4 20 14 +6 17
9 Kafr Qasim 11 4 1 6 13 12 +1 13
10 Hapoel Kfar Saba 11 4 0 7 17 24 -7 12
11 Maccabi Kiryat Gat 11 2 5 4 11 13 -2 11
12 Maccabi Nazareth Ahi 11 3 2 6 12 19 -7 11
13 Ironi Modi'in 11 3 2 6 15 23 -8 11
14 Maccabi Herzliya 11 2 3 6 9 14 -5 9
15 Maccabi Kabilio Jaffa 11 3 0 8 8 22 -14 9
16 Hapoel Acre 11 0 1 10 0 28 -28 1
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Ironi Modi'in
LWLWL
10Naitang
3Mga Panalo
2Draws
5Mga Talo
Puntos/Laro1.1
Win %30%
Mga Goal/Laro3.6
Average Goals1.5
Average Conceded2.1
Both Teams to Score70%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

23 OktLvs Maccabi Bnei Raina0-6
16 OktWlaban sa Maccabi Kabilio Jaffa2-0
9 OktLvs Hapoel Afula1-2
1 OktWlaban sa Maccabi Nazareth Ahi2-1
24 SetLvs Ašdod1-3
Ašdod
WDWWW
10Naitang
9Mga Panalo
1Draws
0Mga Talo
Puntos/Laro2.8
Win %90%
Mga Goal/Laro2.9
Average Goals2.3
Average Conceded0.6
Both Teams to Score40%
Malinis na sheet60%
Tidak membuat gol10%

Kamakailang Laro

23 OktWlaban sa Kafr Qasim1-0
16 OktDvs Maccabi Kiryat Gat0-0
12 OktWlaban sa Hapoel Kfar Saba4-2
1 OktWvs Maccabi Herzliya1-0
24 SetWlaban sa Ironi Modi'in3-1

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro1
Average Goals4
Both Teams to Score100%
Higit sa 2.5 Goals100%
Higit sa 1.5 Goals100%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Ironi Modi'in11 bawat laro
Ašdod33 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Ironi Modi'in0 (0%)
Ašdod0 (0%)
24 Set 2026 Liga Leumit Ironi Modi'in 1-3 Ašdod

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR