Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Russia
Premier League
Ronda 13

Krylia Sovetov vs Zenit Prediction & Tips sa Pagsusugal

Samara Arena, Samara

Aming mga hula: Draw (45%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Draw/Out
90%
Kumpiyansa

Mga Tip sa Pusta

10%
45%
45%
Krylia Sovetov Draw Zenit
Resulta
Zenit
Taya
45%
Kabuuang Goals
Over 2.5
Taya
58%
Parehong koponan magka-goal
Oo
Taya
61%
Double Chance
Draw/Out
Taya
90%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

2
3 Draws
15
3.05 Avg Goals
65% Both Teams to Score
60% Over 2.5
4 Abr 2026 Zenit 2-1 Krylia Sovetov
9 Nob 2025 Krylia Sovetov 1-1 Zenit
1 Dis 2024 Zenit 2-3 Krylia Sovetov
20 Hul 2024 Krylia Sovetov 0-4 Zenit
30 Mar 2024 Krylia Sovetov 1-1 Zenit
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Sino ang mananalo sa Krylia Sovetov vs Zenit?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Zenit na may 45% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Magandang taya ba ang double chance X2 para sa Krylia Sovetov vs Zenit?
Ang aming double chance pick ay X2 na may 90% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Krylia Sovetov vs Zenit?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (58% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Krylia Sovetov vs Zenit?
Parehong mag-iiskor: Oo (61% kumpiyansa).
Kailan at saan gaganapin ang Krylia Sovetov vs Zenit?
Ang Krylia Sovetov vs Zenit ay gaganapin sa 2 Nob 2026 sa Samara Arena.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Dynamo 11 8 1 2 18 9 +9 25
2 Zenit 11 8 0 3 25 13 +12 24
3 Spartak Moscow 11 7 2 2 21 8 +13 23
4 CSKA Moscow 11 6 4 1 19 12 +7 22
5 FC Krasnodar 11 6 4 1 19 13 +6 22
6 FC Orenburg 11 2 7 2 13 12 +1 13
7 Baltika 11 3 4 4 14 12 +2 13
8 Dinamo Makhachkala 11 4 1 6 16 21 -5 13
9 FC Rostov 11 3 3 5 11 17 -6 12
10 Rubin 11 2 6 3 12 16 -4 12
11 Krylia Sovetov 11 2 6 3 15 17 -2 12
12 Lokomotiv 11 2 5 4 16 14 +2 11
13 Akhmat 11 2 5 4 15 16 -1 11
14 Akron 11 1 6 4 12 20 -8 9
15 Fakel 11 1 3 7 8 19 -11 6
16 Rodina Moskva 11 1 3 7 12 27 -15 6
Liga ng Mga Kampeon
Liga ng Europa
Kumpetisyon Liga
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Krylia Sovetov
LLDDW
10Naitang
2Mga Panalo
4Draws
4Mga Talo
Puntos/Laro1
Win %20%
Mga Goal/Laro3.2
Average Goals1.4
Average Conceded1.8
Both Teams to Score70%
Malinis na sheet10%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

17 OktLvs Fakel1-2
14 OktLvs Baltika0-2
10 OktDvs Spartak Moscow1-1
16 SetDlaban sa Lokomotiv1-1
11 SetWvs Rodina Moskva2-1
Zenit
WWWWW
10Naitang
8Mga Panalo
0Draws
2Mga Talo
Puntos/Laro2.4
Win %80%
Mga Goal/Laro3.3
Average Goals2.1
Average Conceded1.2
Both Teams to Score60%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol10%

Kamakailang Laro

18 OktWvs Akhmat3-2
14 OktWlaban sa Dinamo Makhachkala2-1
10 OktWlaban sa FC Krasnodar3-2
16 SetWlaban sa Baltika3-2
12 SetWvs Lokomotiv2-1

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro20
Average Goals3.05
Both Teams to Score65%
Higit sa 2.5 Goals60%
Higit sa 1.5 Goals85%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Krylia Sovetov180.9 bawat laro
Zenit432.15 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Krylia Sovetov1 (5%)
Zenit6 (30%)
4 Abr 2026 Premier League Zenit 2-1 Krylia Sovetov
9 Nob 2025 Premier League Krylia Sovetov 1-1 Zenit
1 Dis 2024 Premier League Zenit 2-3 Krylia Sovetov
20 Hul 2024 Premier League Krylia Sovetov 0-4 Zenit
30 Mar 2024 Premier League Krylia Sovetov 1-1 Zenit
31 Okt 2023 Russia Cup Zenit 1-0 Krylia Sovetov
22 Okt 2023 Premier League Zenit 3-1 Krylia Sovetov
9 Ago 2023 Russia Cup Krylia Sovetov 0-1 Zenit
29 Abr 2023 Premier League Krylia Sovetov 1-5 Zenit
20 Okt 2022 Russia Cup Zenit 2-1 Krylia Sovetov
14 Set 2022 Russia Cup Krylia Sovetov 2-0 Zenit
22 Hul 2022 Premier League Zenit 3-0 Krylia Sovetov
13 Mar 2022 Premier League Krylia Sovetov 1-1 Zenit
25 Set 2021 Premier League Zenit 2-1 Krylia Sovetov
26 Hun 2020 Premier League Zenit 2-1 Krylia Sovetov
27 Okt 2019 Premier League Krylia Sovetov 0-2 Zenit
28 Abr 2019 Premier League Zenit 4-2 Krylia Sovetov
29 Okt 2018 Premier League Krylia Sovetov 0-1 Zenit
13 May 2017 Premier League Krylia Sovetov 1-3 Zenit
20 Nob 2016 Premier League Zenit 3-1 Krylia Sovetov

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR