Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Ireland
First Division
Ronda Semi-finals

Longford Town vs UCD Prediction & Tips sa Pagsusugal

Bishopsgate, Longford

Aming mga hula: Draw (45%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Draw/Out
90%
Kumpiyansa

Mga Tip sa Pusta

10%
45%
45%
Longford Town Draw UCD
Resulta
UCD
Taya
45%
Kabuuang Goals
Over 2.5
Taya
53%
Parehong koponan magka-goal
Oo
Taya
63%
Double Chance
Draw/Out
Taya
90%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

2
5 Draws
7
2.14 Avg Goals
57% Both Teams to Score
43% Over 2.5
9 Okt 2026 UCD 1-1 Longford Town
4 Hul 2026 Longford Town 2-1 UCD
1 May 2026 UCD 2-0 Longford Town
7 Mar 2026 Longford Town 0-0 UCD
12 Set 2025 UCD 2-1 Longford Town
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Longford Town vs UCD: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang UCD na may 45% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Magandang taya ba ang double chance X2 para sa Longford Town vs UCD?
Ang aming double chance pick ay X2 na may 90% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Longford Town vs UCD?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (53% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Longford Town vs UCD?
Parehong mag-iiskor: Oo (63% kumpiyansa).
Kailan at saan gaganapin ang Longford Town vs UCD?
Ang Longford Town vs UCD ay gaganapin sa 24 Okt 2026 sa Bishopsgate.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Cork City 36 23 6 7 74 35 +39 75
2 UCD 36 16 8 12 67 51 +16 56
3 Bray Wanderers 36 15 9 12 67 53 +14 54
4 Kerry 36 14 10 12 45 41 +4 52
5 Longford Town 36 14 10 12 49 46 +3 52
6 Cobh Ramblers 36 14 7 15 46 54 -8 49
7 Athlone Town 36 13 9 14 42 43 -1 48
8 Wexford 36 11 9 16 44 58 -14 42
9 Treaty United 36 11 9 16 37 53 -16 42
10 Finn Harps 36 7 7 22 33 70 -37 28
Liga ng Mga Kampeon
Liga ng Europa
Kumpetisyon Liga
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Longford Town
WDDWW
10Naitang
4Mga Panalo
3Draws
3Mga Talo
Puntos/Laro1.5
Win %40%
Mga Goal/Laro2.9
Average Goals1.5
Average Conceded1.4
Both Teams to Score60%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

16 OktWvs Athlone Town1-0
9 OktDlaban sa UCD1-1
2 OktDlaban sa Wexford3-3
26 SetWvs Cork City2-1
18 SetWlaban sa Finn Harps1-0
UCD
WDWLL
10Naitang
4Mga Panalo
4Draws
2Mga Talo
Puntos/Laro1.6
Win %40%
Mga Goal/Laro4.5
Average Goals2.5
Average Conceded2
Both Teams to Score90%
Malinis na sheet10%
Tidak membuat gol0%

Kamakailang Laro

16 OktWlaban sa Wexford5-2
9 OktDvs Longford Town1-1
2 OktWlaban sa Treaty United4-0
25 SetLvs Bray Wanderers1-3
18 SetLlaban sa Cork City1-5

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro14
Average Goals2.14
Both Teams to Score57%
Higit sa 2.5 Goals43%
Higit sa 1.5 Goals71%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Longford Town120.86 bawat laro
UCD181.29 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Longford Town2 (14%)
UCD6 (43%)
9 Okt 2026 Unang Dibisyon UCD 1-1 Longford Town
4 Hul 2026 Unang Dibisyon Longford Town 2-1 UCD
1 May 2026 Unang Dibisyon UCD 2-0 Longford Town
7 Mar 2026 Unang Dibisyon Longford Town 0-0 UCD
12 Set 2025 Unang Dibisyon UCD 2-1 Longford Town
28 Hun 2025 Unang Dibisyon Longford Town 0-2 UCD
9 May 2025 Unang Dibisyon UCD 1-1 Longford Town
12 Abr 2025 Unang Dibisyon Longford Town 0-1 UCD
18 Okt 2024 Unang Dibisyon UCD 2-2 Longford Town
27 Hul 2024 Unang Dibisyon Longford Town 1-2 UCD
3 May 2024 Unang Dibisyon UCD 1-0 Longford Town
29 Mar 2024 Unang Dibisyon Longford Town 1-2 UCD
21 Set 2020 Unang Dibisyon Longford Town 3-1 UCD
31 Hul 2020 Unang Dibisyon UCD 0-0 Longford Town

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR