Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Australia
A-League
Ronda 3

Melbourne City vs Sydney Prediction & Tips sa Pagsusugal

AAMI Park, Melbourne

Aming mga hula: Draw (50%); Parehong magbubuo: Hindi.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Home/Draw
95%
Kumpiyansa

Mga Tip sa Pusta

50%
50%
0%
Melbourne City Draw Sydney
Resulta
Melbourne City
Taya
50%
Parehong koponan magka-goal
Hindi
Taya
62%
Double Chance
Home/Draw
Taya
95%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

12
4 Draws
3
3 Avg Goals
58% Both Teams to Score
53% Over 2.5
17 Mar 2026 Sydney 0-1 Melbourne City
3 Ene 2026 Melbourne City 0-0 Sydney
3 May 2025 Melbourne City 5-1 Sydney
29 Mar 2025 Sydney 2-3 Melbourne City
24 Peb 2024 Sydney 1-1 Melbourne City
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Sino ang mananalo sa Melbourne City vs Sydney?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Melbourne City na may 50% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Melbourne City vs Sydney?
Parehong mag-iiskor: Hindi (62% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Melbourne City vs Sydney?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 95% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Kailan at saan gaganapin ang Melbourne City vs Sydney?
Ang Melbourne City vs Sydney ay gaganapin sa 31 Okt 2026 sa AAMI Park.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Sydney 1 0 1 0 0 0 0 1
2 Western Sydney Wanderers 1 0 1 0 0 0 0 1
3 Adelaide United 0 0 0 0 0 0 0 0
4 Central Coast Mariners 0 0 0 0 0 0 0 0
5 Newcastle Jets 0 0 0 0 0 0 0 0
6 Perth Glory 0 0 0 0 0 0 0 0
7 Brisbane Roar 0 0 0 0 0 0 0 0
8 Wellington Phoenix 0 0 0 0 0 0 0 0
9 Melbourne Victory 0 0 0 0 0 0 0 0
10 Melbourne City 0 0 0 0 0 0 0 0
11 Macarthur 0 0 0 0 0 0 0 0
12 Auckland 0 0 0 0 0 0 0 0
Liga ng Mga Kampeon
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Melbourne City
LLWWW
10Naitang
5Mga Panalo
1Draws
4Mga Talo
Puntos/Laro1.6
Win %50%
Mga Goal/Laro3
Average Goals1.5
Average Conceded1.5
Both Teams to Score60%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol10%

Kamakailang Laro

17 OktLlaban sa Auckland1-3
26 AbrLvs Adelaide United1-2
18 AbrWlaban sa Brisbane Roar3-2
12 AbrWvs Wellington Phoenix2-0
7 AbrWvs Central Coast Mariners2-1
Sydney
DLDWD
10Naitang
2Mga Panalo
5Draws
3Mga Talo
Puntos/Laro1.1
Win %20%
Mga Goal/Laro1.4
Average Goals0.7
Average Conceded0.7
Both Teams to Score30%
Malinis na sheet50%
Tidak membuat gol50%

Kamakailang Laro

16 OktDvs Western Sydney Wanderers0-0
23 MayLlaban sa Auckland0-1
9 MayDvs Newcastle Jets1-1
2 MayWlaban sa Melbourne Victory1-0
26 AbrDvs Auckland2-2

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro19
Average Goals3
Both Teams to Score58%
Higit sa 2.5 Goals53%
Higit sa 1.5 Goals89%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Melbourne City392.05 bawat laro
Sydney180.95 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Melbourne City7 (37%)
Sydney2 (11%)
17 Mar 2026 A-League Sydney 0-1 Melbourne City
3 Ene 2026 A-League Melbourne City 0-0 Sydney
3 May 2025 A-League Melbourne City 5-1 Sydney
29 Mar 2025 A-League Sydney 2-3 Melbourne City
24 Peb 2024 A-League Sydney 1-1 Melbourne City
3 Nob 2023 A-League Melbourne City 2-0 Sydney
19 May 2023 A-League Melbourne City 4-0 Sydney
12 May 2023 A-League Sydney 1-1 Melbourne City
25 Peb 2023 A-League Melbourne City 3-2 Sydney
10 Dis 2022 A-League Sydney 2-1 Melbourne City
6 Abr 2022 A-League Melbourne City 4-0 Sydney
26 Peb 2022 A-League Sydney 1-2 Melbourne City
27 Hun 2021 A-League Melbourne City 3-1 Sydney
10 Abr 2021 A-League Sydney 1-1 Melbourne City
23 Peb 2021 A-League Melbourne City 3-2 Sydney
1 Ago 2020 A-League Melbourne City 2-0 Sydney
29 Dis 2019 A-League Sydney 2-1 Melbourne City
17 Mar 2019 A-League Sydney 0-2 Melbourne City
3 Peb 2019 A-League Sydney 2-0 Melbourne City

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR