Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Honduras
Liga Nacional
Ronda 14

Olimpia vs Olancho Prediction & Tips sa Pagsusugal

Estadio Nacional Chelato Ucles, Tegucigalpa

Aming mga hula: Draw (45%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Hindi.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Home/Draw
90%
Kumpiyansa

Mga Tip sa Pusta

45%
45%
10%
Olimpia Draw Olancho
Resulta
Olimpia
Taya
45%
Kabuuang Goals
Over 2.5
Taya
50%
Parehong koponan magka-goal
Hindi
Taya
52%
Double Chance
Home/Draw
Taya
90%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

7
10 Draws
3
2.25 Avg Goals
55% Both Teams to Score
40% Over 2.5
23 Ago 2026 Olancho 1-1 Olimpia
18 Mar 2026 Olimpia 0-0 Olancho
28 Ene 2026 Olancho 1-1 Olimpia
4 Dis 2025 Olancho 2-2 Olimpia
18 Set 2025 Olimpia 2-2 Olancho
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Sino ang mananalo sa Olimpia vs Olancho?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Olimpia na may 45% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Olimpia vs Olancho?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 90% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Olimpia vs Olancho?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (50% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Olimpia vs Olancho?
Parehong mag-iiskor: Hindi (52% kumpiyansa).
Kailan at saan gaganapin ang Olimpia vs Olancho?
Ang Olimpia vs Olancho ay gaganapin sa 8 Nob 2026 sa Estadio Nacional Chelato Ucles.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Real España 11 7 3 1 19 9 +10 24
2 Olimpia 10 7 2 1 22 8 +14 23
3 CD Marathon 10 6 3 1 16 7 +9 21
4 CD Motagua 10 6 1 3 15 9 +6 19
5 Atlético Choloma 11 4 1 6 12 12 0 13
6 Olancho 11 2 7 2 11 11 0 13
7 Estrella Roja 11 3 4 4 18 21 -3 13
8 Lobos Upnfm 10 3 3 4 11 12 -1 12
9 Génesis 11 3 2 6 12 12 0 11
10 Atletico Independiente 10 2 4 4 8 16 -8 10
11 Platense FC 11 2 2 7 11 25 -14 8
12 Juticalpa 10 2 0 8 10 23 -13 6
Liga ng Mga Kampeon
Liga ng Europa
Kumpetisyon Liga
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Olimpia
WWWLW
10Naitang
7Mga Panalo
2Draws
1Mga Talo
Puntos/Laro2.3
Win %70%
Mga Goal/Laro3
Average Goals2.2
Average Conceded0.8
Both Teams to Score60%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol10%

Kamakailang Laro

16 OktWvs Real España2-1
10 OktWlaban sa Génesis1-0
20 SetWvs Atletico Independiente4-0
13 SetLlaban sa CD Marathon0-1
4 SetWvs Platense FC4-1
Olancho
DLDDD
10Naitang
1Mga Panalo
7Draws
2Mga Talo
Puntos/Laro1
Win %10%
Mga Goal/Laro2.1
Average Goals1
Average Conceded1.1
Both Teams to Score70%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

24 OktDvs Estrella Roja3-3
15 OktLlaban sa CD Marathon1-2
11 OktDvs Atletico Independiente1-1
19 SetDlaban sa Génesis0-0
12 SetDvs Real España1-1

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro20
Average Goals2.25
Both Teams to Score55%
Higit sa 2.5 Goals40%
Higit sa 1.5 Goals65%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Olimpia271.35 bawat laro
Olancho180.9 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Olimpia6 (30%)
Olancho5 (25%)
23 Ago 2026 Liga Nasyonal Olancho 1-1 Olimpia
18 Mar 2026 Liga Nasyonal Olimpia 0-0 Olancho
28 Ene 2026 Liga Nasyonal Olancho 1-1 Olimpia
4 Dis 2025 Liga Nasyonal Olancho 2-2 Olimpia
18 Set 2025 Liga Nasyonal Olimpia 2-2 Olancho
3 Abr 2025 Liga Nasyonal Olancho 1-0 Olimpia
2 Peb 2025 Liga Nasyonal Olimpia 2-1 Olancho
15 Dis 2024 Liga Nasyonal Olimpia 3-0 Olancho
12 Dis 2024 Liga Nasyonal Olancho 1-1 Olimpia
24 Nob 2024 Liga Nasyonal Olimpia 4-0 Olancho
19 Set 2024 Liga Nasyonal Olancho 1-2 Olimpia
14 Abr 2024 Liga Nasyonal Olancho 1-0 Olimpia
18 Peb 2024 Liga Nasyonal Olimpia 0-0 Olancho
19 Okt 2023 Liga Nasyonal Olancho 0-1 Olimpia
5 Okt 2023 Liga Nasyonal Olimpia 1-0 Olancho
28 May 2023 Liga Nasyonal Olimpia 3-2 Olancho
21 May 2023 Liga Nasyonal Olancho 2-2 Olimpia
16 Abr 2023 Liga Nasyonal Olancho 1-1 Olimpia
16 Peb 2023 Liga Nasyonal Olimpia 1-1 Olancho
16 Okt 2022 Liga Nasyonal Olimpia 0-1 Olancho

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR