Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Ireland
Premier Division
Ronda 36

Sligo Rovers vs Derry City Prediction & Tips sa Pagsusugal

Showgrounds, Sligo

Aming mga hula: Draw (45%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Draw/Out
90%
Kumpiyansa

Mga Tip sa Pusta

10%
45%
45%
Sligo Rovers Draw Derry City
Resulta
Derry City
Taya
45%
Kabuuang Goals
Over 2.5
Taya
50%
Parehong koponan magka-goal
Oo
Taya
61%
Double Chance
Draw/Out
Taya
90%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.

Pangunahing Estadistika

5
6 Draws
7
1.78 Avg Goals
39% Both Teams to Score
33% Over 2.5
7 Ago 2026 Derry City 2-0 Sligo Rovers
6 Abr 2026 Sligo Rovers 0-0 Derry City
6 Peb 2026 Derry City 2-1 Sligo Rovers
5 Okt 2025 Derry City 1-0 Sligo Rovers
12 Hul 2025 Sligo Rovers 2-0 Derry City
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Sino ang mananalo sa Sligo Rovers vs Derry City?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Derry City na may 45% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Magandang taya ba ang double chance X2 para sa Sligo Rovers vs Derry City?
Ang aming double chance pick ay X2 na may 90% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Sligo Rovers vs Derry City?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (50% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Sligo Rovers vs Derry City?
Parehong mag-iiskor: Oo (61% kumpiyansa).
Kailan at saan gaganapin ang Sligo Rovers vs Derry City?
Ang Sligo Rovers vs Derry City ay gaganapin sa 30 Okt 2026 sa Showgrounds.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Shamrock Rovers 34 19 8 7 54 35 +19 65
2 Bohemians 34 18 8 8 60 41 +19 62
3 St Patrick's Athl. 34 17 8 9 53 28 +25 59
4 Shelbourne 34 11 13 10 49 47 +2 46
5 Derry City 34 10 14 10 46 44 +2 44
6 Dundalk 34 10 12 12 51 56 -5 42
7 Galway United 34 10 11 13 46 51 -5 41
8 Waterford 34 8 13 13 48 58 -10 37
9 Drogheda United 34 9 10 15 41 54 -13 37
10 Sligo Rovers 34 5 9 20 26 60 -34 24
Liga ng Mga Kampeon
Liga ng Europa
Kumpetisyon Liga
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Sligo Rovers
DLLLL
10Naitang
0Mga Panalo
4Draws
6Mga Talo
Puntos/Laro0.4
Win %0%
Mga Goal/Laro2.6
Average Goals0.6
Average Conceded2
Both Teams to Score50%
Malinis na sheet10%
Tidak membuat gol50%

Kamakailang Laro

17 OktDvs Dundalk1-1
9 OktLlaban sa Shelbourne1-5
19 SetLvs St Patrick's Athl.0-1
14 SetLvs Galway United1-3
11 SetLlaban sa Drogheda United0-2
Derry City
WLWDW
10Naitang
4Mga Panalo
3Draws
3Mga Talo
Puntos/Laro1.5
Win %40%
Mga Goal/Laro2.8
Average Goals1.4
Average Conceded1.4
Both Teams to Score40%
Malinis na sheet40%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

19 OktWvs St Patrick's Athl.1-0
16 OktLlaban sa Drogheda United0-2
18 SetWvs Galway United1-0
14 SetDlaban sa Waterford2-2
11 SetWlaban sa Shelbourne1-0

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro18
Average Goals1.78
Both Teams to Score39%
Higit sa 2.5 Goals33%
Higit sa 1.5 Goals56%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Sligo Rovers140.78 bawat laro
Derry City181 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Sligo Rovers6 (33%)
Derry City8 (44%)
7 Ago 2026 Premier Dibisyon Derry City 2-0 Sligo Rovers
6 Abr 2026 Premier Dibisyon Sligo Rovers 0-0 Derry City
6 Peb 2026 Premier Dibisyon Derry City 2-1 Sligo Rovers
5 Okt 2025 Premier Dibisyon Derry City 1-0 Sligo Rovers
12 Hul 2025 Premier Dibisyon Sligo Rovers 2-0 Derry City
22 Abr 2025 Premier Dibisyon Derry City 3-0 Sligo Rovers
15 Mar 2025 Premier Dibisyon Sligo Rovers 0-1 Derry City
14 Okt 2024 Premier Dibisyon Derry City 1-1 Sligo Rovers
4 Hul 2024 Premier Dibisyon Sligo Rovers 2-1 Derry City
24 May 2024 Premier Dibisyon Derry City 2-2 Sligo Rovers
24 Peb 2024 Premier Dibisyon Sligo Rovers 0-0 Derry City
22 Set 2023 Premier Dibisyon Sligo Rovers 1-0 Derry City
7 Hul 2023 Premier Dibisyon Derry City 2-1 Sligo Rovers
27 May 2023 Premier Dibisyon Sligo Rovers 1-0 Derry City
17 Mar 2023 Premier Dibisyon Derry City 1-1 Sligo Rovers
24 Okt 2022 Premier Dibisyon Sligo Rovers 0-0 Derry City
13 Set 2022 Premier Dibisyon Derry City 1-0 Sligo Rovers
23 May 2022 Premier Dibisyon Sligo Rovers 2-1 Derry City

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR