Dự đoán

Các loại cược

Giải đấu

Đội bóng

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Tiếng Việt

Cài đặt

Định dạng tỷ lệ
Ví dụ 2.50
Múi giờ
Join us on Telegram
Hàn Quốc
Giải hạng Nhì K League
Vòng 20

Ansan Greeners vs Gimhae City Dự đoán & Mẹo cá cược

2 Th08 2026
2 - 2
Full Time
Ansan Wa Stadium, Ansan
Đúng
Lựa chọn của chúng tôi
Cả hai đội ghi bàn
Có
2 : 2
FT

Mẹo cá cược

33%
26%
41%
Ansan Greeners Hòa Gimhae City
Kết quả
Gimhae City
41%
Tổng số bàn thắng
Ít hơn 2.5
51%
Cả hai đội ghi bàn
Có
54%
Cơ hội kép
Chủ nhà/Khách
36%
Tỷ lệ cập nhật hàng giờ
Dự đoán được tính lại mỗi 2 giờ
Khóa 2 giờ trước trận đấu

Phân tích chuyên gia

Alexey Andrianov Người sáng lập & nhà phân tích chính
60.3% 30+ năm
15 phút đọc

Vòng đấu thứ 20 của Giải hạng Nhì K League chứng kiến cuộc đối đầu giữa hai đội đang có phong độ trái ngược nhau hoàn toàn. Ansan Greeners, dù đang xếp thứ 15 trên bảng xếp hạng với 17 điểm sau 18 trận, cho thấy dấu hiệu cải thiện đáng kể với thành tích 2 thắng, 1 thua trong 5 trận gần nhất (WLWLL)....

Đọc phân tích đầy đủ

Thống kê Chính

1
1 Hòa
0
4.5 Trung bình bàn
100% Cả hai đội ghi bàn
100% Trên 2.5
2 Th08 2026 Ansan Greeners 2-2 Gimhae City
28 Th02 2026 Gimhae City 1-4 Ansan Greeners
Xem tất cả trận đấu

Phân tích đầy đủ

Alexey Andrianov ✓
Người sáng lập & nhà phân tích chính

Ansan Greeners tiếp Gimhae City: Cửa xuống hạng thu hẹp, đội khách quyết phá chuỗi thua trên sân Ansan WA

Vòng đấu thứ 20 của Giải hạng Nhì K League chứng kiến cuộc đối đầu giữa hai đội đang có phong độ trái ngược nhau hoàn toàn. Ansan Greeners, dù đang xếp thứ 15 trên bảng xếp hạng với 17 điểm sau 18 trận, cho thấy dấu hiệu cải thiện đáng kể với thành tích 2 thắng, 1 thua trong 5 trận gần nhất (WLWLL). Trong khi đó, Gimhae City đang chật vật ở vị trí thứ 17 với chỉ 10 điểm sau 17 lượt trận, chuỗi 5 trận gần nhất chỉ mang về cho họ 3 điểm (DWLDL).

Cuộc đối đầu này mang ý nghĩa đặc biệt quan trọng đối với Gimhae City, khi đội bóng này đang đứng trước nguy cơ xuống hạng với khoảng cách an toàn chỉ vỏn vẹn 7 điểm. Áp lực buộc phải giành điểm sẽ tạo nên sự khác biệt về động lực thi đấu giữa hai đội. Theo tỷ lệ kèo từ nhà cái Bet365, đội khách Gimhae City được đánh giá nhỉnh hơn với mức odds thắng ở 2.15, trong khi đội chủ nhà Ansan Greeners có hệ số 2.88 và kết quả hòa được niêm yết ở mức 3.3 trên thị trường 1X2.

Trận đấu sẽ diễn ra vào lúc 17:30 (giờ Việt Nam) ngày Chủ nhật 02/08/2026 tại sân vận động Ansan WA. Với việc Gimhae City có tới 9 ngày nghỉ ngơi so với 7 ngày của Ansan Greeners, lợi thế thể lực có thể nghiêng về phía đội khách — yếu tố quan trọng trong bối cảnh cả hai đội đều đang cần một kết quả tích cực cho những mục tiêu khác nhau của mình tại giải đấu.

Đánh giá phong độ và xu hướng ghi bàn của hai đội trước cuộc đối đầu tại Ansan WA Stadium

Ở vị trí thứ 15 trên bảng xếp hạng với chỉ 17 điểm sau 18 trận đấu, Ansan Greeners đang trải qua một mùa giải đầy khó khăn khi số trận thua đã lên tới 11. Chuỗi form WLLWL gần đây cho thấy đội chủ nhà thi đấu không ổn định, với 2 chiến thắng trong 10 trận gần nhất. Đáng chú ý, Ansan Greeners vừa có chiến thắng sát nút 1-0 trên sân khách trước Công dân Paju, trước đó là trận thua đậm 0-5 trên sân Gyeongnam FC và thất bại 0-2 trước Công dân Jinju ngay tại sân nhà. Trận thắng 2-1 trước Suwon Bluewings mang lại chút hy vọng, nhưng thất bại 1-3 trước Suwon City FC cho thấy hàng thủ vẫn là điểm yếu chí mạng của đội bóng này.

Về mặt thống kê, Ansan Greeners chỉ ghi được trung bình 0.6 bàn mỗi trận trong 10 trận gần nhất — một con số đáng báo động — trong khi hàng thủ để thủng lưới tới 2.2 bàn/trận. Tỷ lệ giữ sạch lưới chỉ đạt 10% và BTTS chỉ ở mức 40%, cho thấy đội bóng này gặp khó khăn cả trong việc tìm kiếm bàn thắng lẫn bảo vệ khung thành. Với việc phải tiếp Gimhae City trên sân nhà, nơi họ thường thi đấu bế tắc hơn so với khi hành quân xa, xu hướng ghi bàn kém của Ansan Greeners khó có thể được cải thiện đột phá.

Bên phía Gimhae City, đội khách đang xếp áp chót bảng với 10 điểm nhưng cho thấy những dấu hiệu tích cực hơn qua chuỗi DWWLD. Đoàn quân của Gimhae giành được 3 chiến thắng trong 10 trận gần nhất, nổi bật là chiến thắng ấn tượng 5-1 trên sân Changwon City và chiến thắng 1-0 trên sân Cheonan City. Trận hòa 1-1 với Cheongju và trận hòa 1-1 trên sân Seongnam FC cho thấy đội bóng có khả năng cầm hòa đối thủ, dù vẫn để thua 1-3 trước Seoul E-Land FC. Trung bình 1.3 bàn mỗi trận và tỷ lệ BTTS cao tới 70% cho thấy Gimhae City thường xuyên tham gia vào những trận đấu có nhiều bàn thắng.

Khi so sánh trực tiếp, Gimhae City chiếm ưu thế rõ rệt ở mọi chỉ số: phong độ 70% so với 30%, tấn công 56% so với 44%, và đặc biệt là phòng ngự 65% so với 35%. Với 1.5 bàn thua/trận cùng tỷ lệ giữ sạch lưới 20% — cao hơn đáng kể so với đối thủ — Gimhae City được đánh giá là đội có lợi thế hơn trong cuộc đối đầu này. Tuy nhiên, phong độ sân khách của Gimhae City cần được xem xét kỹ lưỡng, bởi chiến thắng 5-1 trước Changwon City diễn ra trên sân khách nhưng các trận thua và hòa khác cho thấy sự thiếu ổn định khi thi đấu xa nhà. Trận đấu này hứa hẹn sẽ là bài kiểm tra quan trọng cho cả hai đội ở giai đoạn then chốt của mùa giải.

Thành tích đối đầu: Ansan Greeners chiếm ưu thế trong cuộc chạm trán duy nhất với Gimhae City

Dữ liệu lịch sử đối đầu giữa Ansan Greeners và Gimhae City cho thấy mối quan hệ cạnh tranh khá mới trong thời gian ngắn, khi chỉ ghi nhận đúng một lần chạm trán chính thức giữa hai đội. Trong trận đấu duy nhất đó, diễn ra vào ngày 28 tháng 2 năm 2026, Ansan Greeners đã thi đấu áp đảo hoàn toàn trước Gimhae City với tỷ số cách biệt ba bàn. Kết quả này cho thấy sự chênh lệch đáng kể về đẳng cấp và phong độ giữa hai đội trong thời điểm đối đầu trực tiếp.

Về mặt thống kê tấn công, trận đấu duy nhất giữa hai đội có trung bình lên tới 5 bàn thắng mỗi trận — một con số rất cao so với mặt bằng chung của các giải đấu chuyên nghiệp. Tỷ lệ BTTS trong lần đối đầu này đạt 100%, nghĩa là cả Ansan Greeners lẫn Gimhae City đều tìm được mảnh lưới đối phương. Gimhae City dù để thua đậm vẫn ghi được 1 bàn, cho thấy hàng công của họ không hoàn toàn vô hiệu trong ngày thi đấu đó. Từ góc độ người chơi cá cược, kết quả này củng cố lựa chọn phổ biến cho thị trường BTTS với khả năng thắng cược cao khi hai đội gặp nhau.

Với chỉ một lần đối đầu trong hồ sơ, việc đánh giá xu hướng dài hạn giữa Ansan Greeners và Gimhae City vẫn còn nhiều hạn chế. Tuy nhiên, chiến thắng thuyết phục 4-1 của Ansan Greeners cho thấy họ đang nắm giữ lợi thế tâm lý lẫn chiến thuật khi đối đầu trực tiếp. Thành tích toàn thắng ở thị trường 1X2 trong trận duy nhất cũng giúp Ansan Greeners xác lập vị thế được đánh giá cao hơn ở kèo đấu này. Người chơi cần lưu ý rằng với một mẫu H2H quá nhỏ, các con số thống kê mang tính tham khảo và không nên coi là căn cứ duy nhất cho quyết định đặt cược.

Giáo án chiến thuật nào sẽ định hình cuộc đối đầu tại Ansan WA Stadium?

Trận đấu Matchday 20 giữa Ansan Greeners và Gimhae City diễn ra lúc 17:30 (giờ Việt Nam) ngày 02/08/2026 là cuộc đối đầu giữa hai đội đang gặp khó khăn ở Giải hạng Nhì K League. Phong độ gần đây của Ansan Greeners với chuỗi WLWLL cho thấy đội bóng này thiếu sự ổn định cần thiết để leo lên bảng xếp hạng, trong khi Gimhae City với thành tích DWLDL đang vật lộn trong cuộc chiến trụ hạng. Điều đáng chú ý là Gimhae City có lợi thế nghỉ ngơi vượt trội với 9 ngày so với 7 ngày của Ansan Greeners, đồng thời đội khách đang đánh cược tất cả vào trận này để thoát khỏi vị trí áp chót bảng với chỉ 10 điểm. Đội khách sẽ bước vào trận với tinh thần quyết tâm cao độ, trong khi Ansan Greeners dù đứng thứ 15 nhưng cũng không có động lực rõ ràng để chiến đấu.

Về mặt tấn công, Gimhae City đã ghi được 1 bàn thắng duy nhất trong mùa giải và điều đặc biệt là 100% số bàn thắng của họ đến trong khoảng thời gian từ phút 31 đến 45. Đây là một dấu hiệu cho thấy đội bóng này thường khởi đầu chậm nhưng bắt đầu tìm được nhịp đấu tấn công trong hiệp một. Tuy nhiên, với chỉ 1 bàn thắng và 4 bàn thua sau 17 trận, hàng công của Gimhae City đang là một trong những hàng công yếu nhất giải đấu. Trong khi đó, Ansan Greeners có 0 bàn thắng và 0 bàn thua được ghi nhận trong dữ liệu hiện tại, điều này cho thấy cả hai đội đều đang gặp vấn đề nghiêm trọng về hiệu suất tấn công. Thống kê 0 clean sheet của cả hai đội càng củng cố nhận định rằng đây có thể là một trận đấu với ít bàn thắng, và thị trường BTTS sẽ là điểm đáng chú ý cho người chơi khi Bet365 đưa ra tỷ lệ 1X2: Ansan Greeners 2.88 / Hòa 3.3 / Gimhae City 2.15.

Về mặt chiến thuật, Ansan Greeners với lợi thế thi đấu trên sân nhà sẽ có xu hướng chủ động kiểm soát bóng và tạo ra các cơ hội tấn công, đặc biệt trong hiệp một. Trong khi đó, Gimhae City với động lực trụ hạng và xu hướng ghi bàn muộn ở hiệp một có thể sẽ chơi phòng ngự phản công, chờ đợi thời điểm đối thủ mắc sai lầm để khai thác khoảng trống. Với thống kê 1 thẻ vàng cho Gimhae City và phong độ thất thường của cả hai đội, trận đấu này hứa hẹn sẽ là cuộc chiến cân não về chiến thuật hơn là màn trình diễn tấn công mãn nhạc. Người chơi nên cân nhắc các lựa chọn như DC X2 cho Gimhae City hoặc dưới 2.5 bàn khi đánh giá cơ hội chiến thắng của hai đội bóng đang gặp khủng hoảng về phong độ này.

Phân tích kèo 1X2, BTTS và tỷ lệ cược tốt nhất cho trận Ansan Greeners vs Gimhae City

Theo tỷ lệ kèo 1X2 hiện tại, Gimhae City được đánh giá nhỉnh hơn với mức odd thắng là 2.15 (tương ứng xác suất ngụy trang 41.5%), trong khi đội chủ nhà Ansan Greeners có hệ số 3.00 (xác suất ngụy trang 29.7%). Mức kèo hòa ở mức 3.10 cho thấy nhà cái đang phân tích một cuộc đối đầu khá cân bộ. Tuy nhiên, khi xem xét thực lực hai đội trên bảng xếp hạng — Gimhae City đang xếp thứ 17 với chỉ 10 điểm sau 17 trận, trong khi Ansan Greeners xếp thứ 15 với 17 điểm — có thể thấy cả hai đều đang gặp khó khăn nghiêm trọng. Với phong độ yếu kém của cả hai đội và việc Gimhae City chỉ thắng 2 trận trong cả mùa giải, thị trường này tiềm ẩn nhiều bất ngờ. Đặc biệt, khoảng cách chỉ 7 điểm giữa hai đội cho thấy trận đấu này mang tính chất "trận cầu sinh tử" ở nhóm cuối bảng.

Về thị trường cơ hội kép (DC), lựa chọn 12 (đội khách thắng hoặc hòa) với xác suất dự đoán 36% là lựa chọn có giá trị nhất trên thị trường này. Mức cược này giúp người chơi phòng tránh rủi ro khi Gimhae City đang có phong độ hành quân tương đối ổn định hơn so với Ansan Greeners. Tuy nhiên, với mức odd cho đội khách thắng tại Betano lên tới 2.27 (cao hơn đáng kể so với mức chuẩn 2.15), đây mới là lựa chọn tối ưu nếu người chơi tự tin vào chiến thắng đội khách. Pinnacle cung cấp mức kèo hòa tốt nhất là 3.64, cao hơn đáng kể so với mức trung bình thị trường 3.10, cho thấy cơ hội đáng chú ý cho những ai tin vào kịch bản hòa.

Thị trường BTTS với xác suất 55% là dự đoán đáng chú ý nhất của bài viết này. Cả hai đội đều sở hữu hàng thủ rất yếu — Ansan Greeners thủng lưới tới 35 bàn sau 18 trận, trong khi Gimhae City cũng nhận 33 bàn thua. Tấn công của Ansan Greeners ghi được 23 bàn (trung bình 1.28 bàn/trận) còn Gimhae City có 15 pha lập công. Với trung bình 3.22 bàn/trận của Ansan Greeners và 2.67 của Gimhae City, kịch bản cả hai đội cùng ghi bàn là hoàn toàn khả thi. Kết hợp với dự đoán trên 2.5 bàn (xác suất 50%), người chơi có thể cân nhắc đánh kèo BTTS có để tăng giá trị cược.

Tổng hợp lại, dự đoán chiến thắng cho Gimhae City ở mức 43% độ tin cậy là lựa chọn chính của bài viết, đặc biệt nếu tận dụng mức odd 2.27 tại Betano. Tuy nhiên, với phong độ bất ổn của cả hai đội ở nhóm cuối bảng, kèo BTTS có độ tin cậy cao hơn (55%) do hàng thủ yếu từ cả hai phía. Người chơi nên đặt cược tại nhà cái cung cấp tỷ lệ tốt nhất: Pinnacle cho kèo hòa và đội nhà thắng, Betano cho đội khách thắng, để tối ưu hóa lợi nhuận tiềm năng.

Những góc cược thay thế đáng chú ý cho trận Ansan Greeners vs Gimhae City

Với phong độ sa sút của cả hai đội ở mùa giải năm nay, giới phân tích nhận định rằng kèo Chấp Á Gimhae City -0.25 với tỷ lệ 1.42 và mức tin cậy 70% nổi bật như một lựa chọn đáng đầu tư. Dù phải thi đấu trên sân Ansan WA Stadium, nhưng với việc Gimhae City được xếp ở cửa trên ở thị trường này, các nhà cái đang phản ánh khoảng cách đáng kể về điểm số — Gimhae City tích lũy 10 điểm so với 17 điểm của Ansan Greeners. Tỷ lệ cược 1.42 tương ứng với xác suất ngụ ý khoảng 70%, cho thấy niềm tin đáng kể từ các mô hình dữ liệu. Tuy nhiên, người chơi cần lưu ý rằng kèo chấp -0.25 đồng nghĩa với việc nửa tiền cược sẽ được hoàn trả nếu trận đấu kết thúc hòa.

Thị trường Tỷ số chính xác đưa ra dự đoán 1:2 với tỷ lệ 7.50, thu hút sự chú ý với mức độ tin cậy 13%. Con số này tuy không cao nhưng phản ánh kịch bản mà các mô hình xác suất cho là có khả năng xảy ra nhất trong số các tỷ số cụ thể. Kết hợp với thị trường Tài/Xỉu 9.5 quả phạt góc ở mức odds 1.24 với độ tin cậy 72% — một trong những gợi ý vững chắc nhất của mô hình — giới phân tích kỳ vọng một trận đấu diễn ra với ít cơ hội nguy hiểm và nhịp độ không quá nhanh. Với việc cả hai đội đều nằm ở nhóm cuối bảng xếp hạng K League 2, lối chơi phòng ngự chặt chẽ và thiếu các pha tấn công biên hiệu quả là kịch bản được dự báo.

Dành cho những ai tìm kiếm giá trị cao hơn, sự kết hợp giữa kèo Chấp Á Gimhae City và dưới 9.5 quả phạt góc tạo thành một cược xiên hợp lý với xác suất thành công tương đối ổn định. Tuy nhiên, giới chuyên gia khuyến cáo chỉ nên phân bổ một phần nhỏ vốn cho các thị trường có độ tin cậy dưới 75%, đặc biệt khi thành tích đối đầu trực tiếp và phong độ gần đây trên sân khách của Gimhae City vẫn chưa được kiểm chứng đầy đủ trong dữ liệu hiện có. Trận đấu tại vòng 20 diễn ra vào Chủ nhật ngày 2 tháng 8 năm 2026 lúc 10:30 sẽ là cơ hội để cả hai đội cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng.

Kết luận dự đoán trận Ansan Greeners vs Gimhae City — vòng 20 K League 2

Trên cơ sở phân tích phong độ và vị trí bảng xếp hạng, Ansan Greeners cho thấy sự vượt trội đáng kể so với Gimhae City ở mùa giải năm nay. Đội chủ nhà tích lũy được 17 điểm sau 19 lượt trận, trong khi Gimhae City mới chỉ có 10 điểm và đang trải qua chuỗi thành tích rất thất vọng với chỉ 2 chiến thắng. Tỷ lệ thắng kèo của Ansan Greeners ở mức 26.3% cho thấy đội bóng này không phải là ứng cử viên sáng giá, nhưng so với con số 10.5% của đối thủ, khoảng cách vẫn là rất lớn.

Về mặt dự đoán, lựa chọn 2 (Gimhae City thắng) với mức độ tự tin 43% vào kèo 1X2 là phương án khả thi nhất trong bối cảnh Gimhae City bị đánh giá thấp nhất giải. Bên cạnh đó, BTTS với độ tự tin 55% và O/U trên 2.5 với 50% đáng chú ý hơn so với kèo chính. Điều này phản ánh khả năng cả hai đội đều ghi bàn trong một trận đấu mà hàng thủ Gimhae City đã để thủng lưới ở 11/19 trận sân khách. Nhà đầu tư nên cân nhắc kết hợp DC 12 (độ tự tin 36%) như lựa chọn an toàn hơn so với kèo thắng tuyệt đối.

Lựa chọn của chúng tôiCóCả hai đội ghi bàn@1.68 · 55%
Giá trị tốt nhấtGimhae CityKết quả trận đấu (1X2)@2.03 · 43%

Câu hỏi thường gặp

Ansan Greeners vs Gimhae City: ai được dự đoán thắng?
Mô hình của chúng tôi dự đoán Gimhae City với độ tin cậy 41% dựa trên phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích thống kê.
Cả hai đội có ghi bàn trong Ansan Greeners vs Gimhae City?
Cả hai đội ghi bàn: Có (độ tin cậy 54%).
Cược cơ hội kép 12 có tốt cho Ansan Greeners vs Gimhae City không?
Lựa chọn cơ hội kép của chúng tôi là 12 với độ tin cậy 36% — bao gồm hai kết quả, rủi ro thấp hơn.
Ansan Greeners vs Gimhae City sẽ có bao nhiêu bàn?
Chúng tôi dự đoán Ít hơn 2.5 bàn (độ tin cậy 51%) dựa trên số liệu tấn công và phòng ngự.
Ansan Greeners vs Gimhae City diễn ra khi nào và ở đâu?
Ansan Greeners vs Gimhae City diễn ra vào 2 Th08 2026 tại Ansan Wa Stadium.

Thông tin bổ sung

# Đội P T H B BT BH HS Điểm PĐ
1 Suwon Bluewings 26 17 5 4 43 21 +22 56
2 Suwon City FC 27 15 9 3 53 30 +23 54
3 Seoul E-Land FC 27 15 6 6 46 30 +16 51
4 Daegu FC 27 14 7 6 51 36 +15 49
5 Hwaseong 27 12 8 7 41 28 +13 44
6 Busan I Park 27 12 6 9 42 35 +7 42
7 Gimpo Citizen 27 9 11 7 35 32 +3 38
8 Asan Mugunghwa 27 9 9 9 35 32 +3 36
9 Gyeongnam FC 27 8 11 8 31 31 0 35
10 Cheongju 28 6 14 8 35 45 -10 32
11 Seongnam FC 27 7 10 10 30 35 -5 31
12 Công dân Paju 27 8 6 13 26 33 -7 30
13 Yongin City 27 5 12 10 32 41 -9 27
14 Cheonan City 27 5 11 11 31 37 -6 26
15 Ansan Greeners 28 7 4 17 32 53 -21 25
16 Jeonnam Dragons 26 5 9 12 30 44 -14 24
17 Gimhae City 26 2 8 16 20 50 -30 14
Champions League
Xuống hạng

Hình Thức Chi Tiết & Trận Gần Đây

Ansan Greeners
TBBBT
10Đã chơi
2Chiến thắng
2Hòa
6Thua
Điểm/Trận0.8
Tỷ lệ thắng %20%
Bàn thắng/Trận3.3
Trung Bình Bàn1.4
Trung Bình Bị Thủng Lưới1.9
Cả hai đội ghi bàn70%
Trận sạch20%
Không ghi bàn10%

Trận Gần Đây

17 Th10Ttại Yongin City4-0
11 Th10Btại Suwon Bluewings1-4
20 Th09Bvs Cheongju2-3
12 Th09Bvs Hwaseong0-2
5 Th09Ttại Busan I Park1-0
Gimhae City
HBBHB
10Đã chơi
0Chiến thắng
4Hòa
6Thua
Điểm/Trận0.4
Tỷ lệ thắng %0%
Bàn thắng/Trận2.3
Trung Bình Bàn0.6
Trung Bình Bị Thủng Lưới1.7
Cả hai đội ghi bàn40%
Trận sạch0%
Không ghi bàn60%

Trận Gần Đây

10 Th10Hvs Asan Mugunghwa1-1
20 Th09Bvs Công dân Paju0-2
13 Th09Btại Busan I Park0-2
5 Th09Hvs Jeonnam Dragons2-2
30 Th08Bvs Yongin City0-3

Lịch sử đối đầu

Thống kê Cá Cược

Chỉ sốGiá trị
Tổng số trận2
Trung Bình Bàn4.5
Cả hai đội ghi bàn100%
Trên 2.5 Bàn100%
Trên 1.5 Bàn100%

Bàn thắng của đội

ĐộiTổngTrung Bình
Ansan Greeners63 trận
Gimhae City31.5 trận

Trận sạch

ĐộiTrận sạch
Ansan Greeners0 (0%)
Gimhae City0 (0%)
2 Th08 2026 Giải bóng đá hạng Nhì Hàn Quốc Ansan Greeners 2-2 Gimhae City
28 Th02 2026 Giải bóng đá hạng Nhì Hàn Quốc Gimhae City 1-4 Ansan Greeners

Thông Báo Quan Trọng: Cờ Bạc Có Trách Nhiệm và Tuyên Bố Từ Chối Trách Nhiệm Dự Đoán

18+

BẠN PHẢI ĐỦ 18+ TUỔI ĐỂ CƯỢC. Cờ bạc có rủi ro và có thể gây nghiện. Hãy chơi có trách nhiệm và chỉ đặt cược số tiền bạn có thể mất được.

Các dự đoán bóng đá của chúng tôi dựa trên phân tích thống kê và chỉ nên được sử dụng cho mục đích giải trí. Hiệu suất trong quá khứ không đảm bảo kết quả tương lai.

Chúng tôi không phải là cố vấn tài chính hoặc cá cược được cấp phép. Hãy luôn tham khảo lời khuyên chuyên nghiệp trước khi đưa ra quyết định cá cược.

21+Tài nguyên đánh bạc có trách nhiệm tại địa phương — Việt Nam
Cờ bạc trực tuyến có thể bị hạn chế tại khu vực này. Hãy kiểm tra luật pháp địa phương trước khi đặt cược. Các tài nguyên dưới đây chỉ mang tính chất tham khảo.
Cơ quan quản lý:Cờ bạc trực tuyến bị hạn chế đối với cư dân tại Việt Nam