Vòng 14
Barrow vs Forest Green Rovers Dự đoán & Mẹo cá cược
Holker Street, Barrow in Furness
Dự đoán của chúng tôi: Barrow — Thắng (39%); Hơn 2.5; Cả hai ghi bàn: Có.
Cược tốt nhất
Lựa chọn của chúng tôi
Cả hai đội ghi bàn
Có
@ 1.52
61%
Sự tự tinMẹo cá cược
BarrowHòaForest Green Rovers
Kết quả
Barrow
@ 2.06
41%
Tổng số bàn thắng
Hơn 2.5
@ 1.62
58%
Cả hai đội ghi bàn
Giá trị tốt nhấtCó
@ 1.52
61%
Cơ hội kép
Chủ nhà/Khách
@ 1.28
37%
Chấp châu Á
KC Chủ nhà -0.5
@ 2.32
43%
Hiệp 1
Hòa
@ 2.22
39%
HT/FT
Hòa/Sân nhà
@ 5.90
16.9%
Tỷ số chính xác
2:1
@ 8.50
11.8%
Thị trường bổ sung
Người ghi bàn bất cứ lúc nào
Alex Reid
40.0%@ 2.50
Kairo Mitchell
40.0%@ 2.50
Nick Haughton
40.0%@ 2.50
Innes Cameron
40.0%@ 2.50
Mikey Lane
36.4%@ 2.75
Mees Rijks
36.4%@ 2.75
Tỷ lệ cập nhật hàng giờ
Dự đoán được tính lại mỗi 2 giờ
Khóa 2 giờ trước trận đấu
Phân tích chuyên gia
Phân tích đang chuẩn bị
Chuyên gia của chúng tôi đang xem xét các thống kê mới nhất, phong độ và tỷ lệ cược cho trận đấu này. Phân tích đầy đủ sẽ sớm có sẵn.
Thống kê Chính
6Hòa
5
2.93Trung bình bàn
50%Cả hai ghi bàn
57%Trên 2.5
13 thg 2, 2024Barrow1-2Forest Green Rovers
24 thg 10, 2023Forest Green Rovers0-2Barrow
15 thg 4, 2022Barrow4-0Forest Green Rovers
23 thg 11, 2021Forest Green Rovers2-0Barrow
27 thg 4, 2021Forest Green Rovers0-2Barrow
Tỷ lệ cược
| Nhà cái | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.32 | 3.30 | 2.75 |
| Bet365 | 1.73 | 3.60 | 2.00 |
| Betano | 1.75 | 3.60 | 2.00 |
Câu hỏi thường gặp
Barrow vs Forest Green Rovers: ai được dự đoán thắng?
Mô hình của chúng tôi dự đoán Barrow với độ tin cậy 41% dựa trên phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích thống kê.
Cả hai đội có ghi bàn trong Barrow vs Forest Green Rovers?
Cả hai đội ghi bàn: Có (độ tin cậy 61%).
Cược cơ hội kép 12 có tốt cho Barrow vs Forest Green Rovers không?
Lựa chọn cơ hội kép của chúng tôi là 12 với độ tin cậy 37% — bao gồm hai kết quả, rủi ro thấp hơn.
Kèo cược tốt nhất cho Barrow vs Forest Green Rovers là gì?
Khuyến nghị hàng đầu của chúng tôi là Có với độ tin cậy 61%.
Tỉ số nào được dự đoán cho Barrow vs Forest Green Rovers?
Tỉ số chính xác khả dĩ nhất là 2:1 (xác suất ngụ ý 11.8%).
Barrow vs Forest Green Rovers diễn ra khi nào và ở đâu?
Barrow vs Forest Green Rovers diễn ra vào 24 thg 10, 2026 tại Holker Street.
Thông tin bổ sung
| # | Đội | P | T | H | B | BT | BH | HS | Đ | PĐ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 13 | 11 | 2 | 0 | 34 | 13 | +21 | 35 | ||
| 2 | 13 | 9 | 1 | 3 | 29 | 17 | +12 | 28 | ||
| 3 | 13 | 8 | 3 | 2 | 31 | 19 | +12 | 27 | ||
| 4 | 13 | 7 | 4 | 2 | 32 | 15 | +17 | 25 | ||
| 5 | 13 | 7 | 3 | 3 | 27 | 18 | +9 | 24 | ||
| 6 | 13 | 8 | 0 | 5 | 20 | 19 | +1 | 24 | ||
| 7 | 13 | 7 | 2 | 4 | 24 | 18 | +6 | 23 | ||
| 8 | 13 | 6 | 3 | 4 | 22 | 16 | +6 | 21 | ||
| 9 | 13 | 7 | 0 | 6 | 15 | 19 | -4 | 21 | ||
| 10 | 13 | 6 | 2 | 5 | 22 | 15 | +7 | 20 | ||
| 11 | 13 | 5 | 5 | 3 | 15 | 12 | +3 | 20 | ||
| 12 | 13 | 5 | 3 | 5 | 18 | 16 | +2 | 18 | ||
| 13 | 13 | 5 | 3 | 5 | 14 | 18 | -4 | 18 | ||
| 14 | 13 | 4 | 5 | 4 | 23 | 20 | +3 | 17 | ||
| 15 | 13 | 4 | 3 | 6 | 20 | 20 | 0 | 15 | ||
| 16 | 12 | 4 | 3 | 5 | 19 | 22 | -3 | 15 | ||
| 17 | 13 | 4 | 3 | 6 | 14 | 20 | -6 | 15 | ||
| 18 | 13 | 4 | 2 | 7 | 21 | 30 | -9 | 14 | ||
| 19 | 13 | 3 | 3 | 7 | 17 | 24 | -7 | 12 | ||
| 20 | 13 | 4 | 0 | 9 | 12 | 19 | -7 | 12 | ||
| 21 | 13 | 3 | 3 | 7 | 15 | 23 | -8 | 12 | ||
| 22 | 12 | 3 | 1 | 8 | 15 | 21 | -6 | 10 | ||
| 23 | 13 | 2 | 1 | 10 | 13 | 35 | -22 | 7 | ||
| 24 | 13 | 1 | 1 | 11 | 8 | 31 | -23 | 4 |
Champions League
Copa Costa Rica
Cúp C1
Xuống hạng
Hình Thức Chi Tiết & Trận Gần Đây
TTTTT
10Đã chơi
6Chiến thắng
2Hòa
2Thua
| Điểm/Trận | 2 |
| Tỷ lệ thắng % | 60% |
| Bàn thắng/Trận | 2.9 |
| Trung Bình Bàn | 1.9 |
| Trung Bình Bị Thủng Lưới | 1 |
| Cả hai ghi bàn | 60% |
| Trận sạch | 30% |
| Không ghi bàn | 10% |
Trận Gần Đây
10 thg 10Ttại Tamworth2-1
3 thg 10Tvs Wealdstone2-1
29 thg 9Tvs Scunthorpe3-0
26 thg 9Ttại Southend4-2
19 thg 9Tvs Aldershot Town1-0
HBHHB
10Đã chơi
2Chiến thắng
3Hòa
5Thua
| Điểm/Trận | 0.9 |
| Tỷ lệ thắng % | 20% |
| Bàn thắng/Trận | 3.3 |
| Trung Bình Bàn | 1.4 |
| Trung Bình Bị Thủng Lưới | 1.9 |
| Cả hai ghi bàn | 60% |
| Trận sạch | 20% |
| Không ghi bàn | 20% |
Trận Gần Đây
10 thg 10Bvs Hartlepool2-4
29 thg 9Hvs Wealdstone1-1
26 thg 9Htại Sutton Utd3-3
19 thg 9Bvs Boston United1-3
15 thg 9Htại Carlisle1-1
Lịch sử đối đầu
Thống kê Cá Cược
| Chỉ số | Giá trị |
|---|---|
| Tổng số trận | 14 |
| Trung Bình Bàn | 2.93 |
| Cả hai ghi bàn | 50% |
| Trên 2.5 Bàn | 57% |
| Trên 1.5 Bàn | 93% |
Bàn thắng của đội
| Đội | Tổng | Trung Bình |
|---|---|---|
| Barrow | 19 | 1.36 trận |
| Forest Green Rovers | 22 | 1.57 trận |
Trận sạch
| Đội | Trận sạch |
|---|---|
| Barrow | 4 (29%) |
| Forest Green Rovers | 4 (29%) |
13 thg 2, 2024League HaiBarrow1-2Forest Green Rovers
24 thg 10, 2023League HaiForest Green Rovers0-2Barrow
15 thg 4, 2022League HaiBarrow4-0Forest Green Rovers
23 thg 11, 2021League HaiForest Green Rovers2-0Barrow
27 thg 4, 2021League HaiForest Green Rovers0-2Barrow
21 thg 11, 2020League HaiBarrow2-2Forest Green Rovers
28 thg 1, 2017Giải Quốc gia AnhBarrow2-3Forest Green Rovers
1 thg 10, 2016Giải Quốc gia AnhForest Green Rovers0-0Barrow
27 thg 2, 2016Giải Quốc gia AnhBarrow2-2Forest Green Rovers
15 thg 8, 2015Giải Quốc gia AnhForest Green Rovers4-0Barrow
9 thg 3, 2013Giải Quốc gia AnhForest Green Rovers1-1Barrow
17 thg 11, 2012Giải Quốc gia AnhBarrow2-2Forest Green Rovers
31 thg 3, 2012Giải Quốc gia AnhForest Green Rovers3-0Barrow
25 thg 2, 2012Giải Quốc gia AnhBarrow1-1Forest Green Rovers

