รอบ 8
เจนัว vs เวเนเซีย ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Stadio Luigi Ferraris, Genoa
การคาดการณ์ของเรา: เจนัว — ชนะ (45%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
@ 1.71
54%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
เจนัวเสมอเวเนเซีย
ผลการแข่งขัน
เจนัว
@ 1.93
46%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.93
50%
ทั้งสองทีมทำประตู
คุ้มค่าที่สุดใช่
@ 1.71
54%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
@ 1.30
37%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.5
@ 2.05
49%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 2.03
42%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/เจ้าบ้าน
@ 4.95
20.2%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
2:1
@ 8.10
12.3%
ตลาดเพิ่มเติม
ผู้ทำประตูได้ทุกเวลา
Vitinha
38.5%@ 2.60
Milutin Osmajic
36.4%@ 2.75
Lorenzo Colombo
33.3%@ 3.00
Akor Adams
30.8%@ 3.25
Junior Messias
30.8%@ 3.25
Albion Rrahmani
28.6%@ 3.50
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
2เสมอ
1
1.67เฉลี่ยประตู
33%ทั้งสองทีมทำประตู
17%เกิน 2.5
17 ก.พ. 2568เจนัว2-0เวเนเซีย
21 ก.ย. 2567เวเนเซีย2-0เจนัว
16 ม.ค. 2566เจนัว1-0เวเนเซีย
14 ส.ค. 2565เวเนเซีย1-2เจนัว
20 ก.พ. 2565เวเนเซีย1-1เจนัว
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.18 | 3.38 | 3.83 |
| Bet365 | 1.53 | 3.50 | 2.38 |
| Betano | 1.52 | 3.30 | 2.42 |
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ เจนัว พบ เวเนเซีย?
โมเดลของเราคาดการณ์ เจนัว ด้วยความมั่นใจ 46% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
เจนัว พบ เวเนเซีย จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 50%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน เจนัว พบ เวเนเซีย?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 54%).
ดับเบิลแชนซ์ 1X เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ เจนัว พบ เวเนเซีย ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 1X ความมั่นใจ 37% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
เดิมพันที่ดีที่สุดสำหรับ เจนัว พบ เวเนเซีย คืออะไร?
คำแนะนำอันดับหนึ่งของเราคือ ใช่ ความมั่นใจ 54%
เจนัว พบ เวเนเซีย เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
เจนัว พบ เวเนเซีย แข่งวันที่ 25 ต.ค. 2569 ที่ Stadio Luigi Ferraris.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
ไม่มีข้อมูล
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
ไม่มีข้อมูล
ดาวซัลโวสูงสุด
ไม่มีข้อมูล
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
M. Dagassoกองกลาง
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พสชพช
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
1เสมอ
6แพ้
| แต้ม/เกม | 1 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 2.6 |
| เฉลี่ยประตู | 1.1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.5 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.ชvs ฟิออเรนติน่า2-1
20 ก.ย.พเยือน ปาร์ม่า1-2
15 ก.ย.ชvs ซูดเทียร์โรล1-0
12 ก.ย.สvs ฟรอสิโนเน่1-1
4 ก.ย.พvs โคโม1-4
พพพพพ
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
1เสมอ
7แพ้
| แต้ม/เกม | 0.7 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 3.5 |
| เฉลี่ยประตู | 1.3 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
12 ต.ค.พเยือน อัตลันตา1-3
19 ก.ย.พvs ลาซิโอ0-2
11 ก.ย.พvs ฟิออเรนติน่า2-4
6 ก.ย.พเยือน ฟรอสิโนเน่2-3
2 ก.ย.พเยือน อูดิเนเซ่1-2
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 6 |
| เฉลี่ยประตู | 1.67 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 33% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 17% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 67% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เจนัว | 6 | 1 ต่อเกม |
| เวเนเซีย | 4 | 0.67 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เจนัว | 3 (50%) |
| เวเนเซีย | 2 (33%) |
17 ก.พ. 2568เซเรีย อาเจนัว2-0เวเนเซีย
21 ก.ย. 2567เซเรีย อาเวเนเซีย2-0เจนัว
16 ม.ค. 2566เซเรีย บีเจนัว1-0เวเนเซีย
14 ส.ค. 2565เซเรีย บีเวเนเซีย1-2เจนัว
20 ก.พ. 2565เซเรีย อาเวเนเซีย1-1เจนัว
31 ต.ค. 2564เซเรีย อาเจนัว0-0เวเนเซีย

