MexicoMexico
Liga MXGiải Liga MX
Vòng 3

León vs CF Pachuca Dự đoán & Mẹo cá cược

Dự đoán của chúng tôi: CF Pachuca — Thắng (39%); Hơn 2.5; Cả hai ghi bàn: Có.

Cược tốt nhất
Lựa chọn của chúng tôi
Chấp châu Á
CF Pachuca -0.25
@ 1.51
66%
Sự tự tin
Bạn có đồng ý với dự đoán này không?
Thưởng thể thao 200%Thưởng World Cup 2026
Nhận
+100% lần nạp đầuThưởng nạp tiền tương ứng
Nhận

Mẹo cá cược

33%
28%
39%
LeónHòaCF Pachuca
Kết quả
CF Pachuca
@ 2.12
40%
Tổng số bàn thắng
Hơn 2.5
@ 1.77
53%
Cơ hội kép
Chủ nhà/Khách
@ 1.28
36%
Chấp châu Á
KC Đội khách -0.25
@ 1.51
66%
Hiệp 1
Hòa
@ 2.12
41%
HT/FT
Hòa/Khách
@ 5.70
17.5%
Tỷ số chính xác
1:2
@ 7.50
13.3%

Thị trường bổ sung

Tổng số phạt góc
Hơn 9.5
@ 1.73
53.6%
Người ghi bàn bất cứ lúc nào
Enner Valencia
40.0%@ 2.50
Rogelio Funes Mori
40.0%@ 2.50
Federico Vinas
40.0%@ 2.50
Salomon Rondon
40.0%@ 2.50
Daniel Mendez
36.4%@ 2.75
Diber Cambindo
36.4%@ 2.75
Tỷ lệ cập nhật hàng giờ
Dự đoán được tính lại mỗi 2 giờ
Khóa 2 giờ trước trận đấu

Phân tích chuyên gia

Phân tích đang chuẩn bị

Chuyên gia của chúng tôi đang xem xét các thống kê mới nhất, phong độ và tỷ lệ cược cho trận đấu này. Phân tích đầy đủ sẽ sớm có sẵn.

Thống kê Chính

León8
4Hòa
8CF Pachuca
2.9Trung bình bàn
60%Cả hai ghi bàn
65%Trên 2.5
14 thg 1, 2026CF Pachuca2-1León
23 thg 8, 2025León1-1CF Pachuca
6 thg 2, 2025CF Pachuca1-2León
13 thg 7, 2024León0-0CF Pachuca
8 thg 2, 2024CF Pachuca3-2León
Xem tất cả trận đấu

Tỷ lệ cược

Nhà cái1X2
10Bet2.003.401.73
1xBet2.763.382.38
Bet3652.103.401.67

Câu hỏi thường gặp

León vs CF Pachuca: ai được dự đoán thắng?
Mô hình của chúng tôi dự đoán CF Pachuca với độ tin cậy 40% dựa trên phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích thống kê.
Kèo cược tốt nhất cho León vs CF Pachuca là gì?
Khuyến nghị hàng đầu của chúng tôi là Có với độ tin cậy 58%.
Tỉ số nào được dự đoán cho León vs CF Pachuca?
Tỉ số chính xác khả dĩ nhất là 1:2 (xác suất ngụ ý 13.3%).
León vs CF Pachuca: mẹo Chấp châu Á của chúng tôi là gì?
Lựa chọn Chấp châu Á của chúng tôi là CF Pachuca -0.25 với độ tin cậy 66%.
Dự đoán Hiệp một cho León vs CF Pachuca là gì?
Lựa chọn Hiệp một của chúng tôi là Hòa với độ tin cậy 41%.
León vs CF Pachuca diễn ra khi nào và ở đâu?
León vs CF Pachuca diễn ra vào 2 thg 8, 2026.

Thông tin bổ sung

#ĐộiPTHBBTBHHSĐ
1Club TijuanaClub Tijuana220041+36
2Cruz AzulCruz Azul220053+26
3AtlasAtlas220042+26
4NecaxaNecaxa220042+26
5Club AmericaClub America211021+14
6CF PachucaCF Pachuca210142+23
7TolucaToluca210132+13
8MonterreyMonterrey21014403
9QuerétaroQuerétaro21012203
10PueblaPuebla21012203
11Chivas GuadalajaraChivas Guadalajara210112-13
12U.N.A.M. - PumasU.N.A.M. - Pumas210124-23
13Atletico San LuisAtletico San Luis201145-11
14Atlante FCAtlante FC201123-11
15Tigres UANLTigres UANL201135-21
16LeónLeón200224-20
17Santos LagunaSantos Laguna200224-20
18FC JuarezFC Juarez200202-20

Hình Thức Chi Tiết & Trận Gần Đây

León
TBBBB
10Đã chơi
4Chiến thắng
0Hòa
6Thua
Điểm/Trận1.2
Tỷ lệ thắng %40%
Bàn thắng/Trận3.4
Trung Bình Bàn1.3
Trung Bình Bị Thủng Lưới2.1
Cả hai ghi bàn50%
Trận sạch20%
Không ghi bàn30%

Trận Gần Đây

25 thg 7Btại Club Tijuana0-1
18 thg 7Bvs Atlas2-3
26 thg 4Btại Toluca1-4
22 thg 4Bvs Club America2-3
19 thg 4Tvs FC Juarez3-1
CF Pachuca
TTBTB
10Đã chơi
6Chiến thắng
0Hòa
4Thua
Điểm/Trận1.8
Tỷ lệ thắng %60%
Bàn thắng/Trận2.7
Trung Bình Bàn1.6
Trung Bình Bị Thủng Lưới1.1
Cả hai ghi bàn40%
Trận sạch40%
Không ghi bàn20%

Trận Gần Đây

27 thg 7Bvs Querétaro1-2
18 thg 7Ttại U.N.A.M. - Pumas3-0
18 thg 5Btại U.N.A.M. - Pumas0-1
15 thg 5Tvs U.N.A.M. - Pumas1-0
10 thg 5Tvs Toluca2-0

Lịch sử đối đầu

Thống kê Cá Cược

Chỉ sốGiá trị
Tổng số trận20
Trung Bình Bàn2.9
Cả hai ghi bàn60%
Trên 2.5 Bàn65%
Trên 1.5 Bàn75%

Bàn thắng của đội

ĐộiTổngTrung Bình
León291.45 trận
CF Pachuca291.45 trận

Trận sạch

ĐộiTrận sạch
León5 (25%)
CF Pachuca5 (25%)
14 thg 1, 2026Giải Liga MXCF Pachuca2-1León
23 thg 8, 2025Giải Liga MXLeón1-1CF Pachuca
6 thg 2, 2025Giải Liga MXCF Pachuca1-2León
13 thg 7, 2024Giải Liga MXLeón0-0CF Pachuca
8 thg 2, 2024Giải Liga MXCF Pachuca3-2León
11 thg 7, 2023Giải Liga MXLeón4-0CF Pachuca
4 thg 2, 2023Giải Liga MXLeón0-1CF Pachuca
22 thg 8, 2022Giải Liga MXCF Pachuca1-0León
23 thg 1, 2022Giải Liga MXLeón2-1CF Pachuca
24 thg 7, 2021Giải Liga MXCF Pachuca4-0León
19 thg 1, 2021Giải Liga MXLeón0-0CF Pachuca
12 thg 8, 2020Giải Liga MXCF Pachuca0-1León
26 thg 1, 2020Giải Liga MXLeón3-0CF Pachuca
20 thg 7, 2019Giải Liga MXCF Pachuca1-3León
5 thg 5, 2019Giải Liga MXLeón2-1CF Pachuca
25 thg 11, 2018Giải Liga MXCF Pachuca1-1León
25 thg 2, 2018Giải Liga MXCF Pachuca2-1León
17 thg 9, 2017Giải Liga MXLeón3-1CF Pachuca
8 thg 1, 2017Giải Liga MXLeón2-4CF Pachuca
17 thg 7, 2016Giải Liga MXCF Pachuca5-1León

Thông Báo Quan Trọng: Cờ Bạc Có Trách Nhiệm và Tuyên Bố Từ Chối Trách Nhiệm Dự Đoán

18+

BẠN PHẢI ĐỦ 18+ TUỔI ĐỂ CƯỢC. Cờ bạc có rủi ro và có thể gây nghiện. Hãy chơi có trách nhiệm và chỉ đặt cược số tiền bạn có thể mất được.

Các dự đoán bóng đá của chúng tôi dựa trên phân tích thống kê và chỉ nên được sử dụng cho mục đích giải trí. Hiệu suất trong quá khứ không đảm bảo kết quả tương lai.

Chúng tôi không phải là cố vấn tài chính hoặc cá cược được cấp phép. Hãy luôn tham khảo lời khuyên chuyên nghiệp trước khi đưa ra quyết định cá cược.

21+Tài nguyên đánh bạc có trách nhiệm tại địa phương — Việt Nam
Cờ bạc trực tuyến có thể bị hạn chế tại khu vực này. Hãy kiểm tra luật pháp địa phương trước khi đặt cược. Các tài nguyên dưới đây chỉ mang tính chất tham khảo.
Cơ quan quản lý:Cờ bạc trực tuyến bị hạn chế đối với cư dân tại Việt Nam