รอบ 8
ลองส์ vs ปารีส เอฟซี ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Stade Bollaert-Delelis, Lens
การคาดการณ์ของเรา: ลองส์ — ชนะ (47%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
@ 1.53
61%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
ลองส์เสมอปารีส เอฟซี
ผลการแข่งขัน
ลองส์
@ 1.84
48%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.63
59%
ทั้งสองทีมทำประตู
คุ้มค่าที่สุดใช่
@ 1.53
61%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/ทีมเยือน
@ 1.27
37%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.5
@ 2.01
50%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 2.27
39%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/เจ้าบ้าน
@ 5.10
19.6%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
2:1
@ 8.00
12.5%
ตลาดเพิ่มเติม
ผู้ทำประตูได้ทุกเวลา
Odsonne Edouard
44.4%@ 2.25
Franjo Ivanovic
41.7%@ 2.40
Florian Sotoca
38.5%@ 2.60
Jean-Philippe Krasso
36.4%@ 2.75
Florian Thauvin
36.4%@ 2.75
Thorgan Hazard
36.4%@ 2.75
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
2เสมอ
2
2.2เฉลี่ยประตู
30%ทั้งสองทีมทำประตู
40%เกิน 2.5
14 ก.พ. 2569ปารีส เอฟซี0-5ลองส์
19 ต.ค. 2568ลองส์2-1ปารีส เอฟซี
2 มี.ค. 2563ปารีส เอฟซี0-2ลองส์
28 ก.ย. 2562ลองส์2-1ปารีส เอฟซี
3 มี.ค. 2562ปารีส เอฟซี2-0ลองส์
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.09 | 3.90 | 3.58 |
| Bet365 | 1.50 | 3.70 | 2.50 |
| Betano | 1.50 | 3.70 | 2.45 |
คำถามที่พบบ่อย
ลองส์ พบ ปารีส เอฟซี: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ ลองส์ ด้วยความมั่นใจ 48% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
เดิมพันที่ดีที่สุดสำหรับ ลองส์ พบ ปารีส เอฟซี คืออะไร?
คำแนะนำอันดับหนึ่งของเราคือ ใช่ ความมั่นใจ 61%
คาดการณ์สกอร์เท่าไรสำหรับ ลองส์ พบ ปารีส เอฟซี?
สกอร์ที่น่าจะเป็นมากที่สุดคือ 2:1 (ความน่าจะเป็น 12.5%)
ลองส์ พบ ปารีส เอฟซี: ทิปส์ แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ ลองส์ -0.5 ความมั่นใจ 50%
การคาดการณ์ ครึ่งแรก สำหรับ ลองส์ พบ ปารีส เอฟซี คืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก ของเราคือ เสมอ ความมั่นใจ 39%
ลองส์ พบ ปารีส เอฟซี เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ลองส์ พบ ปารีส เอฟซี แข่งวันที่ 24 ต.ค. 2569 ที่ Stade Bollaert-Delelis.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
F. Thauvinกองหน้า
2ประตู
I. Ganiouกองหลัง
1ประตู
Saud Abdulhamidกองกลาง
1ประตู
F. Ivanovićกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
F. Thauvinกองหน้า
1แอสซิสต์
A. Simaกองหน้า
1แอสซิสต์
M. Skóraśกองหน้า
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
M. Nawrockiกองหลัง
10
ดาวซัลโวสูงสุด
ไม่มีข้อมูล
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
Otávioกองหลัง
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พชสพช
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
1เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.6 |
| ร้อยละชนะ | 50% |
| ประตู/เกม | 3.6 |
| เฉลี่ยประตู | 2.1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.5 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
9 ต.ค.ชvs ลียง2-1
18 ก.ย.พเยือน โมนาโก1-2
13 ก.ย.สเยือน เล ม็อง2-2
10 ก.ย.ชเยือน สลาเวีย ปราก3-2
5 ก.ย.พvs ลอริยองต์0-1
ชชสชพ
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
2เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.7 |
| ร้อยละชนะ | 50% |
| ประตู/เกม | 2.3 |
| เฉลี่ยประตู | 1.5 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.8 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 40% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.พเยือน ลอริยองต์0-1
19 ก.ย.ชvs สตราส์บูร์ก2-1
12 ก.ย.สvs ลียง0-0
6 ก.ย.ชเยือน มาร์กเซย์3-2
30 ส.ค.ชvs นีซ3-0
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 10 |
| เฉลี่ยประตู | 2.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 30% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 40% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 60% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ลองส์ | 15 | 1.5 ต่อเกม |
| ปารีส เอฟซี | 7 | 0.7 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ลองส์ | 5 (50%) |
| ปารีส เอฟซี | 3 (30%) |
14 ก.พ. 2569ลีกเอิง 1ปารีส เอฟซี0-5ลองส์
19 ต.ค. 2568ลีกเอิง 1ลองส์2-1ปารีส เอฟซี
2 มี.ค. 2563ลีกเอิง 2ปารีส เอฟซี0-2ลองส์
28 ก.ย. 2562ลีกเอิง 2ลองส์2-1ปารีส เอฟซี
3 มี.ค. 2562ลีกเอิง 2ปารีส เอฟซี2-0ลองส์
28 ก.ย. 2561ลีกเอิง 2ลองส์0-0ปารีส เอฟซี
30 เม.ย. 2561ลีกเอิง 2ลองส์1-0ปารีส เอฟซี
8 ธ.ค. 2560ลีกเอิง 2ปารีส เอฟซี2-2ลองส์
29 เม.ย. 2559ลีกเอิง 2ลองส์0-1ปารีส เอฟซี
11 ธ.ค. 2558ลีกเอิง 2ปารีส เอฟซี0-1ลองส์

