รอบ 13
ลูโดโกเร็ตส์ 2 vs โดบรุดจา ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
PFC Ludogorets 1945 Training Centre, Razgrad
การคาดการณ์ของเรา: ลูโดโกเร็ตส์ 2 — ชนะ (56%); ต่ำกว่า 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ไม่ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ผลการแข่งขัน
ลูโดโกเร็ตส์ 2
@ 1.52
57%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
ลูโดโกเร็ตส์ 2เสมอโดบรุดจา
ผลการแข่งขัน
คุ้มค่าที่สุดลูโดโกเร็ตส์ 2
@ 1.52
57%
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
@ 1.81
51%
ทั้งสองทีมทำประตู
ไม่ใช่
@ 1.80
51%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
@ 1.11
41%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -1
@ 2.11
47%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 2.13
41%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/เจ้าบ้าน
@ 4.25
23.5%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
1:0
@ 5.55
18.0%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
5เสมอ
2
2.67เฉลี่ยประตู
67%ทั้งสองทีมทำประตู
50%เกิน 2.5
4 มี.ค. 2568โดบรุดจา0-0ลูโดโกเร็ตส์ 2
18 ส.ค. 2567ลูโดโกเร็ตส์ 21-1โดบรุดจา
11 ธ.ค. 2566ลูโดโกเร็ตส์ 21-1โดบรุดจา
29 ก.ค. 2566โดบรุดจา1-0ลูโดโกเร็ตส์ 2
1 พ.ค. 2566โดบรุดจา1-2ลูโดโกเร็ตส์ 2
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 1.60 | 3.60 | 4.87 |
| Bet365 | 1.28 | 3.60 | 3.50 |
| Marathonbet | 1.58 | 3.60 | 4.75 |
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ ลูโดโกเร็ตส์ 2 พบ โดบรุดจา?
โมเดลของเราคาดการณ์ ลูโดโกเร็ตส์ 2 ด้วยความมั่นใจ 57% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
คาดการณ์สกอร์เท่าไรสำหรับ ลูโดโกเร็ตส์ 2 พบ โดบรุดจา?
สกอร์ที่น่าจะเป็นมากที่สุดคือ 1:0 (ความน่าจะเป็น 18.0%)
การคาดการณ์ แฮนดิแคปเอเชีย สำหรับ ลูโดโกเร็ตส์ 2 พบ โดบรุดจา คืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ ลูโดโกเร็ตส์ 2 -1 ความมั่นใจ 47%
ลูโดโกเร็ตส์ 2 พบ โดบรุดจา: ทิปส์ ครึ่งแรก ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก ของเราคือ เสมอ ความมั่นใจ 41%
การคาดการณ์ ครึ่งแรก/เต็มเวลา สำหรับ ลูโดโกเร็ตส์ 2 พบ โดบรุดจา คืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคือ X/1 ความมั่นใจ 24%
ลูโดโกเร็ตส์ 2 พบ โดบรุดจา เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ลูโดโกเร็ตส์ 2 พบ โดบรุดจา แข่งวันที่ 26 ต.ค. 2569 ที่ PFC Ludogorets 1945 Training Centre.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 12 | 7 | 3 | 2 | 23 | 9 | +14 | 24 | ||
| 2 | 12 | 7 | 3 | 2 | 25 | 12 | +13 | 24 | ||
| 3 | 12 | 7 | 3 | 2 | 21 | 8 | +13 | 24 | ||
| 4 | 12 | 6 | 4 | 2 | 17 | 10 | +7 | 22 | ||
| 5 | 12 | 5 | 4 | 3 | 14 | 10 | +4 | 19 | ||
| 6 | 12 | 6 | 1 | 5 | 13 | 11 | +2 | 19 | ||
| 7 | 12 | 5 | 3 | 4 | 20 | 17 | +3 | 18 | ||
| 8 | 12 | 5 | 3 | 4 | 18 | 15 | +3 | 18 | ||
| 9 | 12 | 4 | 5 | 3 | 9 | 10 | -1 | 17 | ||
| 10 | 12 | 5 | 2 | 5 | 27 | 20 | +7 | 17 | ||
| 11 | 11 | 5 | 2 | 4 | 19 | 19 | 0 | 17 | ||
| 12 | 12 | 5 | 2 | 5 | 14 | 14 | 0 | 17 | ||
| 13 | 12 | 4 | 2 | 6 | 12 | 23 | -11 | 14 | ||
| 14 | 10 | 3 | 3 | 4 | 9 | 10 | -1 | 12 | ||
| 15 | 11 | 3 | 2 | 6 | 13 | 23 | -10 | 11 | ||
| 16 | 12 | 2 | 4 | 6 | 8 | 13 | -5 | 10 | ||
| 17 | 12 | 2 | 3 | 7 | 12 | 21 | -9 | 9 | ||
| 18 | 12 | 0 | 1 | 11 | 5 | 34 | -29 | 1 |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พชสพช
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
3เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.2 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 2.3 |
| เฉลี่ยประตู | 1.1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
แมทช์ล่าสุด
13 ต.ค.ชเยือน มอนทานา3-2
21 ก.ย.พเยือน สปราตัก เพลเวน0-1
15 ก.ย.สvs แฟตริยา1-1
7 ก.ย.ชเยือน พิริน บลาโกเยฟกราด3-0
2 ก.ย.พเยือน เชอร์โนมอเรตส์ 1919 บูร์กัส0-1
พพชชพ
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
2เสมอ
6แพ้
| แต้ม/เกม | 0.8 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 2.8 |
| เฉลี่ยประตู | 0.9 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.9 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 50% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.พvs เชอร์โนมอเรตส์ 1919 บูร์กัส0-3
4 ต.ค.ชเยือน เบลาสิตซา2-1
27 ก.ย.ชเยือน เฮบาร์ 19182-1
21 ก.ย.พvs ซีเอสเคเอ โซเฟีย 21-3
13 ก.ย.พเยือน วีเฮรน0-2
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 12 |
| เฉลี่ยประตู | 2.67 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 67% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 50% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 75% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ลูโดโกเร็ตส์ 2 | 20 | 1.67 ต่อเกม |
| โดบรุดจา | 12 | 1 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ลูโดโกเร็ตส์ 2 | 3 (25%) |
| โดบรุดจา | 2 (17%) |
4 มี.ค. 2568ลีกสอง บัลแกเรียโดบรุดจา0-0ลูโดโกเร็ตส์ 2
18 ส.ค. 2567ลีกสอง บัลแกเรียลูโดโกเร็ตส์ 21-1โดบรุดจา
11 ธ.ค. 2566ลีกสอง บัลแกเรียลูโดโกเร็ตส์ 21-1โดบรุดจา
29 ก.ค. 2566ลีกสอง บัลแกเรียโดบรุดจา1-0ลูโดโกเร็ตส์ 2
1 พ.ค. 2566ลีกสอง บัลแกเรียโดบรุดจา1-2ลูโดโกเร็ตส์ 2
4 ต.ค. 2565ลีกสอง บัลแกเรียลูโดโกเร็ตส์ 22-1โดบรุดจา
25 เม.ย. 2565ลีกสอง บัลแกเรียโดบรุดจา3-2ลูโดโกเร็ตส์ 2
23 ต.ค. 2564ลีกสอง บัลแกเรียลูโดโกเร็ตส์ 25-0โดบรุดจา
21 ก.พ. 2564ลีกสอง บัลแกเรียลูโดโกเร็ตส์ 22-2โดบรุดจา
15 ส.ค. 2563ลีกสอง บัลแกเรียโดบรุดจา0-1ลูโดโกเร็ตส์ 2
31 มี.ค. 2562ลีกสอง บัลแกเรียโดบรุดจา1-3ลูโดโกเร็ตส์ 2
15 ก.ย. 2561ลีกสอง บัลแกเรียลูโดโกเร็ตส์ 21-1โดบรุดจา

