รอบ 8
มาร์กเซย์ vs เลอ ฮาวร์ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Orange Vélodrome, Marseille
การคาดการณ์ของเรา: มาร์กเซย์ — ชนะ (59%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ผลการแข่งขัน
มาร์กเซย์
@ 1.46
60%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
มาร์กเซย์เสมอเลอ ฮาวร์
ผลการแข่งขัน
คุ้มค่าที่สุดมาร์กเซย์
@ 1.46
60%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.62
59%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
@ 1.64
57%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
@ 1.17
41%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -1
@ 1.99
50%
ครึ่งแรก
มาร์กเซย์
@ 2.00
44%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เจ้าบ้าน/เจ้าบ้าน
@ 2.21
45.2%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
2:1
@ 7.00
14.3%
ตลาดเพิ่มเติม
ผู้ทำประตูได้ทุกเวลา
Amine Gouiri
41.7%@ 2.40
Faris Moumbagna
38.5%@ 2.60
Neal Maupay
38.5%@ 2.60
Tadjidine Mmadi
34.7%@ 2.88
Himad Abdelli
34.7%@ 2.88
Keyliane Abdallah
34.7%@ 2.88
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
0เสมอ
0
4.17เฉลี่ยประตู
67%ทั้งสองทีมทำประตู
83%เกิน 2.5
10 พ.ค. 2569เลอ ฮาวร์0-1มาร์กเซย์
18 ต.ค. 2568มาร์กเซย์6-2เลอ ฮาวร์
10 พ.ค. 2568เลอ ฮาวร์1-3มาร์กเซย์
5 ม.ค. 2568มาร์กเซย์5-1เลอ ฮาวร์
19 พ.ค. 2567เลอ ฮาวร์1-2มาร์กเซย์
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 1.64 | 4.57 | 5.33 |
| Bet365 | 1.25 | 4.10 | 3.75 |
| Betano | 1.27 | 4.35 | 3.55 |
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ มาร์กเซย์ พบ เลอ ฮาวร์?
โมเดลของเราคาดการณ์ มาร์กเซย์ ด้วยความมั่นใจ 60% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
คาดการณ์สกอร์เท่าไรสำหรับ มาร์กเซย์ พบ เลอ ฮาวร์?
สกอร์ที่น่าจะเป็นมากที่สุดคือ 2:1 (ความน่าจะเป็น 14.3%)
การคาดการณ์ แฮนดิแคปเอเชีย สำหรับ มาร์กเซย์ พบ เลอ ฮาวร์ คืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ มาร์กเซย์ -1 ความมั่นใจ 50%
มาร์กเซย์ พบ เลอ ฮาวร์: ทิปส์ ครึ่งแรก ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก ของเราคือ มาร์กเซย์ ความมั่นใจ 44%
การคาดการณ์ ครึ่งแรก/เต็มเวลา สำหรับ มาร์กเซย์ พบ เลอ ฮาวร์ คืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคือ 1/1 ความมั่นใจ 45%
มาร์กเซย์ พบ เลอ ฮาวร์ เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
มาร์กเซย์ พบ เลอ ฮาวร์ แข่งวันที่ 25 ต.ค. 2569 ที่ Orange Vélodrome.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
A. Gouiriกองหน้า
2ประตู
P. Højbjergกองกลาง
1ประตู
K. Abdallahกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
A. Gomesกองกลาง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
N. Aguerdกองหลัง
10
ดาวซัลโวสูงสุด
ไม่มีข้อมูล
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
V. Sassoกองหลัง
10
F. Doucouréกองกลาง
10
A. Richardsonกองหน้า
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พพพพช
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
0เสมอ
6แพ้
| แต้ม/เกม | 1.2 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 3 |
| เฉลี่ยประตู | 1.4 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.6 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
11 ต.ค.ชเยือน เอสแต็ก ทรัวส์2-0
20 ก.ย.พvs ปารีส แซงต์ แชร์กแมง1-2
17 ก.ย.พเยือน บีซิคตาส1-4
11 ก.ย.พเยือน แรนส์0-1
6 ก.ย.พvs ปารีส เอฟซี2-3
สพสพพ
10แข่งขันแล้ว
1ชนะ
4เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 0.7 |
| ร้อยละชนะ | 10% |
| ประตู/เกม | 2.5 |
| เฉลี่ยประตู | 1.1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.4 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.พเยือน ลีลล์0-1
19 ก.ย.พเยือน ทูร์โซ่2-3
12 ก.ย.สvs แองเจอร์0-0
5 ก.ย.พvs สตาด บรอยส์ 291-2
29 ส.ค.สเยือน ลียง1-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 6 |
| เฉลี่ยประตู | 4.17 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 67% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 83% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 83% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| มาร์กเซย์ | 20 | 3.33 ต่อเกม |
| เลอ ฮาวร์ | 5 | 0.83 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| มาร์กเซย์ | 2 (33%) |
| เลอ ฮาวร์ | 0 (0%) |
10 พ.ค. 2569ลีกเอิง 1เลอ ฮาวร์0-1มาร์กเซย์
18 ต.ค. 2568ลีกเอิง 1มาร์กเซย์6-2เลอ ฮาวร์
10 พ.ค. 2568ลีกเอิง 1เลอ ฮาวร์1-3มาร์กเซย์
5 ม.ค. 2568ลีกเอิง 1มาร์กเซย์5-1เลอ ฮาวร์
19 พ.ค. 2567ลีกเอิง 1เลอ ฮาวร์1-2มาร์กเซย์
8 ต.ค. 2566ลีกเอิง 1มาร์กเซย์3-0เลอ ฮาวร์

