รอบ 26
โครเบซัล vs เอเวอร์ตัน เดอ วีนา ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Estadio El Cobre, El Salvador
การคาดการณ์ของเรา: เสมอ (45%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
90%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
โครเบซัลเสมอเอเวอร์ตัน เดอ วีนา
ผลการแข่งขัน
เอเวอร์ตัน เดอ วีนา
45%
รวมประตู
เกิน 2.5
54%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
63%
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
90%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
7เสมอ
5
3.53เฉลี่ยประตู
80%ทั้งสองทีมทำประตู
87%เกิน 2.5
26 เม.ย. 2569เอเวอร์ตัน เดอ วีนา3-1โครเบซัล
9 พ.ย. 2568โครเบซัล1-2เอเวอร์ตัน เดอ วีนา
24 พ.ค. 2568เอเวอร์ตัน เดอ วีนา2-2โครเบซัล
5 ต.ค. 2567โครเบซัล2-1เอเวอร์ตัน เดอ วีนา
12 พ.ค. 2567เอเวอร์ตัน เดอ วีนา3-3โครเบซัล
คำถามที่พบบ่อย
โครเบซัล พบ เอเวอร์ตัน เดอ วีนา: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ เอเวอร์ตัน เดอ วีนา ด้วยความมั่นใจ 45% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน โครเบซัล พบ เอเวอร์ตัน เดอ วีนา?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 63%).
ดับเบิลแชนซ์ X2 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ โครเบซัล พบ เอเวอร์ตัน เดอ วีนา ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ X2 ความมั่นใจ 90% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
โครเบซัล พบ เอเวอร์ตัน เดอ วีนา จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 54%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
โครเบซัล พบ เอเวอร์ตัน เดอ วีนา เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
โครเบซัล พบ เอเวอร์ตัน เดอ วีนา แข่งวันที่ 1 พ.ย. 2569 ที่ Estadio El Cobre.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
A. Nadruzกองกลาง
1ประตู
S. Pinoกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
B. Carvalloกองกลาง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
S. Pinoกองหน้า
10
F. Bechtholdtกองหลัง
10
J. Breaกองหน้า
10
R. Sandovalกองหลัง
10
E. Valenciaกองกลาง
10
ดาวซัลโวสูงสุด
ไม่มีข้อมูล
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
V. Vegaกองหลัง
10
E. Ramosกองกลาง
10
J. Alfaroกองหน้า
10
C. Barreraกองหน้า
01
H. Magallanesกองหลัง
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
สชพชส
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
3เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.2 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 3.5 |
| เฉลี่ยประตู | 1.6 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.9 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.สvs มหาวิทยาลัยคอนเซปซิออน1-1
12 ก.ย.ชvs โคคิมโบ อูนิโด3-2
7 ก.ย.พเยือน เดปอร์ติส ลิมาเช่0-3
28 ส.ค.ชvs ปาเลสติโน2-0
23 ส.ค.สเยือน ดี ลา เซเรน่า3-3
ชชพชช
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
2เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.7 |
| ร้อยละชนะ | 50% |
| ประตู/เกม | 3.6 |
| เฉลี่ยประตู | 2.2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.4 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 10% |
แมทช์ล่าสุด
11 ต.ค.ชvs ดี ลา เซเรน่า3-2
12 ก.ย.ชเยือน นูบเลนเซ3-1
5 ก.ย.พvs ยู. คาทอลิกา0-1
29 ส.ค.ชเยือน เดปอร์ติส ลิมาเช่3-0
24 ส.ค.ชvs มหาวิทยาลัยคอนเซปซิออน3-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 15 |
| เฉลี่ยประตู | 3.53 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 87% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 93% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| โครเบซัล | 23 | 1.53 ต่อเกม |
| เอเวอร์ตัน เดอ วีนา | 30 | 2 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| โครเบซัล | 1 (7%) |
| เอเวอร์ตัน เดอ วีนา | 3 (20%) |
26 เม.ย. 2569ลีกา 1 ชิลีเอเวอร์ตัน เดอ วีนา3-1โครเบซัล
9 พ.ย. 2568ลีกา 1 ชิลีโครเบซัล1-2เอเวอร์ตัน เดอ วีนา
24 พ.ค. 2568ลีกา 1 ชิลีเอเวอร์ตัน เดอ วีนา2-2โครเบซัล
5 ต.ค. 2567ลีกา 1 ชิลีโครเบซัล2-1เอเวอร์ตัน เดอ วีนา
12 พ.ค. 2567ลีกา 1 ชิลีเอเวอร์ตัน เดอ วีนา3-3โครเบซัล
28 ส.ค. 2566ลีกา 1 ชิลีเอเวอร์ตัน เดอ วีนา2-2โครเบซัล
5 มี.ค. 2566ลีกา 1 ชิลีโครเบซัล3-2เอเวอร์ตัน เดอ วีนา
9 ต.ค. 2565ลีกา 1 ชิลีเอเวอร์ตัน เดอ วีนา3-3โครเบซัล
9 พ.ค. 2565ลีกา 1 ชิลีโครเบซัล0-0เอเวอร์ตัน เดอ วีนา
7 พ.ย. 2564ลีกา 1 ชิลีโครเบซัล2-2เอเวอร์ตัน เดอ วีนา
4 ส.ค. 2564ลีกา 1 ชิลีเอเวอร์ตัน เดอ วีนา3-0โครเบซัล
22 ธ.ค. 2563ลีกา 1 ชิลีเอเวอร์ตัน เดอ วีนา3-0โครเบซัล
16 ก.พ. 2563ลีกา 1 ชิลีโครเบซัล1-1เอเวอร์ตัน เดอ วีนา
15 ก.ย. 2562ลีกา 1 ชิลีโครเบซัล2-1เอเวอร์ตัน เดอ วีนา
13 มิ.ย. 2562ลีกา 1 ชิลีเอเวอร์ตัน เดอ วีนา2-1โครเบซัล

