CyprusSíp
Hạng NhấtVĐQG Cyprus
Vòng 1

Omonia Nicosia vs Omonia Aradippou Dự đoán & Mẹo cá cược

GSP Stadium, Nicosia

Dự đoán của chúng tôi: Omonia Nicosia — Thắng (80%); Hơn 2.5; Cả hai ghi bàn: Không.

Cược tốt nhất
Lựa chọn của chúng tôi
Kết quả
Omonia Nicosia
@ 1.12
80%
Sự tự tin
Bạn có đồng ý với dự đoán này không?
Thưởng thể thao 200%Thưởng World Cup 2026
Nhận
+100% lần nạp đầuThưởng nạp tiền tương ứng
Nhận

Mẹo cá cược

80%
14%
6%
Omonia NicosiaHòaOmonia Aradippou
Kết quả
Omonia Nicosia
@ 1.12
80%
Cả hai đội ghi bàn
Không
@ 1.67
56%
Cơ hội kép
Chủ nhà/Hòa
@ 1.02
46%
Chấp châu Á
KC Chủ nhà -2.5
@ 2.09
48%
Hiệp 1
Omonia Nicosia
@ 1.43
59%
HT/FT
Sân nhà/Sân nhà
@ 1.51
66.2%
Tỷ số chính xác
3:0
@ 6.00
16.7%
Tỷ lệ cập nhật hàng giờ
Dự đoán được tính lại mỗi 2 giờ
Khóa 2 giờ trước trận đấu

Phân tích chuyên gia

Alexey Andrianov
Alexey Andrianov Người sáng lập & nhà phân tích chính
60.3% 30+ năm
14 phút đọc

Khi vòng đấu đầu tiên của mùa giải Hạng Nhất Cyprus khởi tranh vào thứ Bảy, sân vận động GSP ở Nicosia sẽ chứng kiến cuộc đối đầu mang đậm dấu ấn bất đối xứng về nhịp độ thi đấu. Trong khi Omonia Nicosia vừa ra sân cách đây 9 ngày và đang trong quá trình xây dựng nhịp thi đấu, thì Omonia Aradippou đ...

Đọc phân tích đầy đủ

Thống kê Chính

Omonia Nicosia4
0Hòa
0Omonia Aradippou
4.5Trung bình bàn
75%Cả hai ghi bàn
75%Trên 2.5
7 thg 3, 2026Omonia Aradippou0-2Omonia Nicosia
1 thg 12, 2025Omonia Nicosia3-1Omonia Aradippou
16 thg 2, 2025Omonia Nicosia3-1Omonia Aradippou
10 thg 11, 2024Omonia Aradippou3-5Omonia Nicosia
Xem tất cả trận đấu

Tỷ lệ cược

Nhà cái1X2
1xBet1.146.8518.00
Bet3651.047.509.00
Betano1.056.208.50

Phân tích đầy đủ

Alexey Andrianov
Alexey Andrianov
Người sáng lập & nhà phân tích chính
60.3% Tỷ Lệ Thắng «Lựa Chọn Của Chúng Tôi»
30+ Năm Kinh Nghiệm
16.2k Dự Đoán Đã Theo Dõi
Omonia Nicosia vs Omonia Aradippou — dự đoán và xem trước trận đấu
Omonia Nicosia
THTBT
Phong độ gần đâyvs
Omonia Aradippou
HHBTT

Chênh lệch chuẩn bị đặt nền tảng cho ngày thi đấu đầu tiên tại GSP Stadium

Khi vòng đấu đầu tiên của mùa giải Hạng Nhất Cyprus khởi tranh vào thứ Bảy, sân vận động GSP ở Nicosia sẽ chứng kiến cuộc đối đầu mang đậm dấu ấn bất đối xứng về nhịp độ thi đấu. Trong khi Omonia Nicosia vừa ra sân cách đây 9 ngày và đang trong quá trình xây dựng nhịp thi đấu, thì Omonia Aradippou đã không thi đấu trận chính thức nào suốt 106 ngày qua. Chênh lệch chuẩn bị này tạo nên bối cảnh chiến thuật đáng chú ý cho trận cầu mở màn của cả hai đội.

Về mặt tỷ lệ cược 1X2 từ Bet365, khoảng cách giữa hai đội được phản ánh rõ ràng qua con số 1.22 dành cho đội chủ nhà, mức hòa ở 5.75 và tỷ lệ 13 cho đội khách. Những con số này cho thấy giới phân tích đánh giá cao khả năng của Omonia Nicosia ngay từ vòng đấu khai mạc, tuy nhiên câu hỏi về mức độ sẵn sàng thi đấu của một đội chưa có trận ra quân trong thời gian dài vẫn là yếu tố cần theo dõi. Trận đấu sẽ bắt đầu lúc 23:00 (giờ Việt Nam) vào tối thứ Bảy.

Phong độ và kết quả gần đây của hai đội

Omonia Nicosia đang thể hiện phong độ ấn tượng với chuỗi kết quả LWDWW trong 5 trận gần nhất. Đội bóng này sở hữu hàng công hiệu quả với trung bình 2 bàn thắng mỗi trận và hàng thủ chắc chắn, chỉ thủng lưới trung bình 0.7 bàn. Chiến thắng nổi bật nhất là trận thắng đậm 5-2 trước Apollon Limassol, cho thấy khả năng tấn công biến hóa. Bên cạnh đó, Omonia Nicosia giữ sạch lưới ở 50% số trận và tỷ lệ BTTS chỉ ở mức 40%, phản ánh lối chơi cân bằng giữa tấn công và phòng ngự.

Ngược lại, Omonia Aradippou có chuỗi phong độ WWLDD với 4 chiến thắng trong 10 trận gần đây. Đội bóng này ghi được trung bình 1.1 bàn mỗi trận nhưng lại để thủng lưới tới 1.4 bàn. Đáng chú ý, Omonia Aradippou có tỷ lệ BTTS cao tới 70%, cho thấy trận đấu của họ thường có bàn thắng cho cả hai đội. Tuy nhiên, việc chỉ giữ sạch lưới 10% số trận là điểm yếu lớn trong hệ thống phòng ngự.

Về thành tích đối đầu và kết quả gần đây, Omonia Nicosia cho thấy sự ổn định vượt trội so với đối thủ cùng thành phố. Trong khi Omonia Nicosia thắng 7 trong 10 trận gần nhất, Omonia Aradippou chỉ thắng 4 và thua tới 4 trận. Thất bại 0-1 trên sân của St. Truiden là điểm trừ duy nhất của Omonia Nicosia, trong khi Omonia Aradippou từng thua 1-2 trên sân Olympiakos Nicosia và liên tục để mất điểm ở các trận hòa với Krasava YpsonasAnorthosis.

Với lợi thế sân nhà tại GSP Stadium và phong độ cao hơn rõ rệt, Omonia Nicosia được đánh giá là ứng viên nặng ký cho chiến thắng ở Matchday 1 này. Tuy nhiên, Omonia Aradippou với lối chơi cởi mở và tỷ lệ BTTS cao có thể tạo ra không ít khó khăn cho hàng thủ đối phương nếu tận dụng được cơ hội.

Thành tích đối đầu: Nicosia áp đảo hoàn toàn

Tỷ lệ 1X2 qua 4 lần chạm trán gần nhất cho thấy sự áp đảo tuyệt đối của Omonia Nicosia khi đội bóng này giành chiến thắng trong tất cả các lượt đấu, trong khi Omonia Aradippou chưa có được bất kỳ thắng lợi hay trận hòa nào. Quãng thời gian từ tháng 11/2024 đến tháng 3/2026 chứng kiến hai đội gặp nhau đều đặn, và kết quả hoàn toàn một chiều với 4 chiến thắng cho Nicosia và 0 lần Aradippou có điểm số.

Về mặt tỷ lệ BTTS, trong 4 cuộc đối đầu gần nhất, cả hai đội đều ghi bàn ở 3 trận, tương ứng tỷ lệ 75% — cho thấy khả năng lưới rung khá cao khi hai đội này gặp nhau. Đáng chú ý, trung bình bàn thắng mỗi trận đạt 4.5, một con số rất cao so với mặt bằng chung của giải đấu. Hai trận kết thúc với tỷ số 3-1 cho thấy sự chênh lệch ổn định ở mức hai bàn, trong khi trận đầu tiên ghi nhận kết quả 5-3 cho thấy lối chơi cởi mở và thiên về tấn công.

Đối đầu chiến thuật: Omonia Nicosia tận dụng nhịp độ trận đấu, Omonia Aradippou hướng đến phòng ngự chặt chẽ

Trận mở màn mùa giải tại GSP Stadium sẽ chứng kiến cuộc đọ sức giữa hai đội cùng mang tên Omonia nhưng với mức chênh lệch đáng kể trên bảng kèo 1X2 của Bet365 — đội chủ nhà được định giá 1.22 trong khi đội khách có mức 13.00, cho thấy sự áp đảo hoàn toàn về mặt xác suất nghiêng về Omonia Nicosia. Điểm đáng chú ý về mặt thể lực là Omonia Nicosia đã có trận đấu chính thức trong 10 ngày qua (nghỉ 9 ngày), tạo cho họ lợi thế về nhịp độ thi đấu thực tế so với Omonia Aradippou — đội bóng gần như không thi đấu suốt 106 ngày và bước vào mùa giải mới hoàn toàn thiếu đi sự chuẩn bị qua trận đấu cạnh tranh.

Về mặt chiến thuật, đội chủ nhà với lợi thế sân nhà và đẳng cấp vượt trội được kỳ vọng sẽ chủ động kiểm soát bóng ngay từ đầu, triển khai lối chơi tấn công biên kết hợp với các đợt pressing quyết liệt ở giữa sân nhằm tạo ra các cơ hội rõ ràng. Trong khi đó, Omonia Aradippou nhiều khả năng sẽ lựa chọn lối chơi phòng ngự kết hợp phản công nhanh, tập trung vào việc thu hẹp không gian cho các đợt tấn công của đối thủ và chờ đợi sai lầm để khai thác tốc độ của cầu thủ chạy cánh. Mức kèo tài xỉu cao sẽ phụ thuộc vào khả năng đội chủ nhà vượt qua hàng thủ được dự đoán sẽ được tổ chức chặt chẽ của đội khách trong giai đoạn đầu trận.

Yếu tố then chốt quyết định kết quả có thể nằm ở hiệu quả chuyển đổi cơ hội — với mức odds chênh lệch lớn như vậy, kèo BTTS và O/U 3.5 sẽ phản ánh đúng mức độ chênh lệch thực lực. Omonia Nicosia được kỳ vọng sẽ tạo ra áp lực liên tục, nhưng câu hỏi đặt ra là liệu hàng thủ thiếu trận chiến của Omonia Aradippou có thể đứng vững hay không, hoặc liệu đội khách có thể tận dụng tốt các tình huống phản công hiếm hoi để gây bất ngờ. Sự khác biệt về nhịp độ thi đấu thực tế giữa hai đội có thể trở thành lợi thế quyết định cho Omonia Nicosia trong việc khai thác điểm yếu về thể lực thiếu trận của đối thủ.

Phân tích kèo 1X2 — Omonia Nicosia chiếm ưu thế áp đảo trên sân nhà

Với tỷ lệ cược 1X2 niêm yết ở mức 1.19 cho đội nhà, các nhà cái đang đánh giá Omonia Nicosia có xác suất thắng trận lên tới 78% — một con số phản ánh rõ khoảng cách đẳng cấp giữa hai đội. Mức odds 1.19 cho thấy nhà cái chỉ trả 19% lợi nhuận trên mỗi đồng đặt cược nếu đội chủ nhà giành chiến thắng, tương đương xác suất ngụy trang rất cao. Tuy nhiên, điểm đáng chú ý nằm ở chỗ: tại Bet365, mức odds cho kèo 1 tăng lên 1.22, tạo ra sự chênh lệch đáng kể so với mức chuẩn 1.19. Đây là lựa chọn tối ưu cho những ai tin vào chiến thắng của Omonia Nicosia, bởi tỷ lệ 1.22 mang lại giá trị tốt hơn cho người chơi.

Về kèo BTTS, dù xác suất ngụy trang cho "không" chỉ ở mức 55%, nhưng đây vẫn là lựa chọn có cơ sở khi đội khách được đánh giá yếu thế rò rỉ bàn thua trước một hàng công mạnh. Kèo O/U 2.5 với mức 1.58 cho Tài cho thấy nhà cái kỳ vọng trận đấu sẽ có nhiều bàn thắng, và dự đoán trên 2.5 ở mức 63% độ tin cậy phù hợp với nhận định này. Kèo DC 1X ở mức 1.03 là lựa chọn an toàn nhất cho những người chơi theo lối bảo toàn vốn, đảm bảo hoàn tiền nếu trận đấu kết thúc hòa.

Các thị trường cược bổ sung cho trận khai mạc mùa giải

Bên cạnh các lựa chọn cược chính, mô hình phân tích của chúng tôi đã xác định một số thị trường cược có giá trị đáng chú ý cho trận đấu ngày 29 tháng 8. Với mức chênh lệch sân nhà đáng kể giữa hai đội, thị trường Chấp Á Omonia Nicosia -2.00 với tỷ lệ cược 1.88 và mức tin cậy 53% cho thấy kịch bản đội chủ nhà thắng cách biệt từ 3 bàn trở lên hoàn toàn nằm trong khả năng. Tuy nhiên, mức tin cậy ở ngưỡng vừa phải đòi hỏi người chơi cân nhắc kỹ trước khi đặt cược lớn.

Thị trường Hiệp Một/Kết Thúc (Hiệp 1/Toàn Trận) Home/Home với tỷ lệ cược 1.60 và mức tin cậy cao nhất 63% được đánh giá là lựa chọn ổn định nhất trong danh sách các cược bổ sung. Kết hợp với dự đoán Omonia Nicosia dẫn trước sau hiệp 1 với tỷ lệ cược 1.53 và mức tin cậy 56%, hai thị trường này tạo thành một chuỗi cược liên hoàn logic. Về Tỷ số chính xác, kết quả 3:0 với tỷ lệ cược 6.50 và mức tin cậy 15% là dự đoán có xác suất cao nhất theo mô hình, dù mức tin cậy thấp cho thấy đây không phải kết quả chắc chắn. Người chơi có thể cân nhắc đặt cược nhỏ ở thị trường này như một cược phụ có tỷ lệ trả thưởng hấp dẫn.

Lựa chọn cuối cùng cho trận khai mạc mùa giải tại GSP Stadium

Với vị thế của đội chủ nhà và đội hình có chiều sâu vượt trội, Omonia Nicosia được đánh giá cao hơn rõ ràng trong cuộc đối đầu này. Phân tích cho thấy kèo 1X2 với lựa chọn cửa thắng cho đội chủ nhà (1) ở mức 78% độ tin cậy là lựa chọn có cơ sở nhất. Bên cạnh đó, kèo O/U trên 2.5 bàn với 63% độ tin cậy cũng cho thấy khả năng trận đấu có thể diễn ra với nhịp độ tấn công nhất định, trong khi kèo BTTS no ở mức 55% gợi ý rằng hàng thủ Omonia Nicosia có thể giữ sạch lưới trong phần lớn thời gian thi đấu.

Nhìn tổng thể, dù mức chênh lệch giữa hai đội là đáng kể, kèo DC 1X ở mức 46% vẫn là lựa chọn an toàn hơn cho những ai muốn giảm thiểu rủi ro. Trận đấu mở màn mùa giải mới tại Hạng Nhất Cyprus hứa hẹn sẽ là màn trình diễn để Omonia Nicosia khẳng định vị thế ứng viên hàng đầu của mình.

Lựa chọn của chúng tôiTrên 2.5Hơn/Kém bàn thắng@1.46 · 63%
Giá trị tốt nhấtKhôngCả hai đội ghi bàn@1.69 · 55%
Dự đoán của chúng tôi: Omonia Nicosia vs Omonia Aradippou — Omonia Nicosia — Thắng (80%); Hơn 2.5; Cả hai ghi bàn: Không

Câu hỏi thường gặp

Omonia Nicosia vs Omonia Aradippou: ai được dự đoán thắng?
Mô hình của chúng tôi dự đoán Omonia Nicosia với độ tin cậy 80% dựa trên phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích thống kê.
Omonia Nicosia vs Omonia Aradippou: mẹo Chấp châu Á của chúng tôi là gì?
Lựa chọn Chấp châu Á của chúng tôi là Omonia Nicosia -2.5 với độ tin cậy 48%.
Dự đoán Hiệp một cho Omonia Nicosia vs Omonia Aradippou là gì?
Lựa chọn Hiệp một của chúng tôi là Omonia Nicosia với độ tin cậy 59%.
Omonia Nicosia vs Omonia Aradippou: mẹo HT/FT của chúng tôi là gì?
Lựa chọn HT/FT của chúng tôi là 1/1 với độ tin cậy 66%.
Omonia Nicosia vs Omonia Aradippou sẽ có bao nhiêu bàn?
Chúng tôi dự đoán Hơn 2.5 bàn (độ tin cậy 66%) dựa trên số liệu tấn công và phòng ngự.
Omonia Nicosia vs Omonia Aradippou diễn ra khi nào và ở đâu?
Omonia Nicosia vs Omonia Aradippou diễn ra vào 29 thg 8, 2026 tại GSP Stadium.

Hình Thức Chi Tiết & Trận Gần Đây

Omonia Nicosia
THTBT
10Đã chơi
7Chiến thắng
2Hòa
1Thua
Điểm/Trận2.3
Tỷ lệ thắng %70%
Bàn thắng/Trận2.8
Trung Bình Bàn2.1
Trung Bình Bị Thủng Lưới0.7
Cả hai ghi bàn40%
Trận sạch50%
Không ghi bàn10%

Trận Gần Đây

27 thg 8Tvs St. Truiden4-2
20 thg 8Btại St. Truiden0-1
13 thg 8Tvs Lincoln Red Imps FC1-0
6 thg 8Htại Lincoln Red Imps FC1-1
22 thg 7Tvs Kairat Almaty1-0
Omonia Aradippou
HHBTT
10Đã chơi
4Chiến thắng
2Hòa
4Thua
Điểm/Trận1.4
Tỷ lệ thắng %40%
Bàn thắng/Trận2.5
Trung Bình Bàn1.1
Trung Bình Bị Thủng Lưới1.4
Cả hai ghi bàn70%
Trận sạch10%
Không ghi bàn20%

Trận Gần Đây

15 thg 5Ttại Ethnikos Achna2-1
9 thg 5Tvs Akritas2-1
1 thg 5Btại Olympiakos Nicosia1-2
25 thg 4Hvs Krasava Ypsonas1-1
19 thg 4Htại Anorthosis1-1

Lịch sử đối đầu

Thống kê Cá Cược

Chỉ sốGiá trị
Tổng số trận4
Trung Bình Bàn4.5
Cả hai ghi bàn75%
Trên 2.5 Bàn75%
Trên 1.5 Bàn100%

Bàn thắng của đội

ĐộiTổngTrung Bình
Omonia Nicosia133.25 trận
Omonia Aradippou51.25 trận

Trận sạch

ĐộiTrận sạch
Omonia Nicosia1 (25%)
Omonia Aradippou0 (0%)
7 thg 3, 2026VĐQG CyprusOmonia Aradippou0-2Omonia Nicosia
1 thg 12, 2025VĐQG CyprusOmonia Nicosia3-1Omonia Aradippou
16 thg 2, 2025VĐQG CyprusOmonia Nicosia3-1Omonia Aradippou
10 thg 11, 2024VĐQG CyprusOmonia Aradippou3-5Omonia Nicosia

Thông Báo Quan Trọng: Cờ Bạc Có Trách Nhiệm và Tuyên Bố Từ Chối Trách Nhiệm Dự Đoán

18+

BẠN PHẢI ĐỦ 18+ TUỔI ĐỂ CƯỢC. Cờ bạc có rủi ro và có thể gây nghiện. Hãy chơi có trách nhiệm và chỉ đặt cược số tiền bạn có thể mất được.

Các dự đoán bóng đá của chúng tôi dựa trên phân tích thống kê và chỉ nên được sử dụng cho mục đích giải trí. Hiệu suất trong quá khứ không đảm bảo kết quả tương lai.

Chúng tôi không phải là cố vấn tài chính hoặc cá cược được cấp phép. Hãy luôn tham khảo lời khuyên chuyên nghiệp trước khi đưa ra quyết định cá cược.

21+Tài nguyên đánh bạc có trách nhiệm tại địa phương — Việt Nam
Cờ bạc trực tuyến có thể bị hạn chế tại khu vực này. Hãy kiểm tra luật pháp địa phương trước khi đặt cược. Các tài nguyên dưới đây chỉ mang tính chất tham khảo.
Cơ quan quản lý:Cờ bạc trực tuyến bị hạn chế đối với cư dân tại Việt Nam