รอบ 8
อูแซร์ vs เล ม็อง ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Stade de l'Abbé-Deschamps, Auxerre
การคาดการณ์ของเรา: อูแซร์ — ชนะ (44%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
@ 1.60
58%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
อูแซร์เสมอเล ม็อง
ผลการแข่งขัน
อูแซร์
@ 1.92
45%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.76
54%
ทั้งสองทีมทำประตู
คุ้มค่าที่สุดใช่
@ 1.60
58%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/ทีมเยือน
@ 1.29
37%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.5
@ 2.10
48%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 2.15
40%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/เจ้าบ้าน
@ 5.20
19.2%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
2:1
@ 8.20
12.2%
ตลาดเพิ่มเติม
ผู้ทำประตูได้ทุกเวลา
Ryan Rodin
38.2%@ 2.62
Louis Mafouta
36.4%@ 2.75
Cameron Archer
36.4%@ 2.75
Danny Namaso
33.3%@ 3.00
Habib Diallo
33.3%@ 3.00
Dame Gueye
33.3%@ 3.00
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
1เสมอ
1
2.25เฉลี่ยประตู
50%ทั้งสองทีมทำประตู
25%เกิน 2.5
10 ม.ค. 2563เล ม็อง0-1อูแซร์
2 ส.ค. 2562อูแซร์2-0เล ม็อง
25 ม.ค. 2556อูแซร์1-1เล ม็อง
20 ส.ค. 2555เล ม็อง3-1อูแซร์
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.23 | 3.70 | 3.37 |
| Bet365 | 1.57 | 3.40 | 2.25 |
| Betano | 1.55 | 3.45 | 2.35 |
คำถามที่พบบ่อย
อูแซร์ พบ เล ม็อง: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ อูแซร์ ด้วยความมั่นใจ 45% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน อูแซร์ พบ เล ม็อง?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 58%).
ดับเบิลแชนซ์ 12 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ อูแซร์ พบ เล ม็อง ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 12 ความมั่นใจ 37% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
เดิมพันที่ดีที่สุดสำหรับ อูแซร์ พบ เล ม็อง คืออะไร?
คำแนะนำอันดับหนึ่งของเราคือ ใช่ ความมั่นใจ 58%
คาดการณ์สกอร์เท่าไรสำหรับ อูแซร์ พบ เล ม็อง?
สกอร์ที่น่าจะเป็นมากที่สุดคือ 2:1 (ความน่าจะเป็น 12.2%)
อูแซร์ พบ เล ม็อง เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
อูแซร์ พบ เล ม็อง แข่งวันที่ 25 ต.ค. 2569 ที่ Stade de l'Abbé-Deschamps.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
L. Syกองหลัง
1ประตู
D. Namasoกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
R. Mandengueกองหลัง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
C. Makossoกองหลัง
01
L. Dioubateกองกลาง
10
ดาวซัลโวสูงสุด
L. Mafoutaกองหน้า
1ประตู
D. Guèyeกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
L. Mafoutaกองหน้า
1แอสซิสต์
A. Bourabaaกองกลาง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
A. Laurayกองกลาง
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พพชชพ
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
0เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 1.5 |
| ร้อยละชนะ | 50% |
| ประตู/เกม | 3.8 |
| เฉลี่ยประตู | 1.7 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2.1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 0% |
แมทช์ล่าสุด
11 ต.ค.พเยือน แรนส์1-4
20 ก.ย.ชvs สตาด บรอยส์ 292-1
12 ก.ย.ชvs นีซ1-0
4 ก.ย.พเยือน ลียง1-3
29 ส.ค.พvs แองเจอร์1-3
พสสชพ
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
5เสมอ
2แพ้
| แต้ม/เกม | 1.4 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 2.9 |
| เฉลี่ยประตู | 1.5 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.4 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 0% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.พเยือน ปารีส แซงต์ แชร์กแมง1-3
19 ก.ย.ชvs ลอริยองต์2-1
13 ก.ย.สvs ลองส์2-2
5 ก.ย.สเยือน นีซ1-1
30 ส.ค.พเยือน แรนส์2-3
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 4 |
| เฉลี่ยประตู | 2.25 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 25% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 75% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| อูแซร์ | 5 | 1.25 ต่อเกม |
| เล ม็อง | 4 | 1 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| อูแซร์ | 2 (50%) |
| เล ม็อง | 0 (0%) |
10 ม.ค. 2563ลีกเอิง 2เล ม็อง0-1อูแซร์
2 ส.ค. 2562ลีกเอิง 2อูแซร์2-0เล ม็อง
25 ม.ค. 2556ลีกเอิง 2อูแซร์1-1เล ม็อง
20 ส.ค. 2555ลีกเอิง 2เล ม็อง3-1อูแซร์

