รอบ 18
ซานตาเฟ vs เดปอร์ติโว พาสโต ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
การคาดการณ์ของเรา: ซานตาเฟ — ชนะ (61%); ต่ำกว่า 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ไม่ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ผลการแข่งขัน
ซานตาเฟ
@ 1.45
62%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
ซานตาเฟเสมอเดปอร์ติโว พาสโต
ผลการแข่งขัน
คุ้มค่าที่สุดซานตาเฟ
@ 1.45
62%
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
@ 1.83
52%
ทั้งสองทีมทำประตู
ไม่ใช่
@ 1.72
54%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
@ 1.14
42%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -1
@ 1.87
53%
ครึ่งแรก
ซานตาเฟ
@ 2.07
43%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เจ้าบ้าน/เจ้าบ้าน
@ 2.32
43.1%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
1:0
@ 5.90
16.9%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
ข้อมูลแมตช์
ซานตาเฟ ทำประตูได้ 50% หลังนาทีที่ 75 (3 ประตู)
ซานตาเฟ ได้รับใบเหลืองเฉลี่ย 3 ใบต่อเกม (15 ใน 5 นัด)
A. Estupiñán ทำประตู 5 จาก เดปอร์ติโว พาสโต's 6 ประตู (83%)
เดปอร์ติโว พาสโต ได้รับใบแดง 3 ใบใน 6 นัดฤดูกาลนี้
เดปอร์ติโว พาสโต ได้รับใบเหลืองเฉลี่ย 3.7 ใบต่อเกม (22 ใน 6 นัด)
เดปอร์ติโว พาสโต เก็บคลีนชีต 3 จาก 6 นัด (50%)
เดปอร์ติโว พาสโต ไม่ทำประตูใน 2 จาก 6 นัด (33%)
สถิติสำคัญ
7เสมอ
5
2.21เฉลี่ยประตู
58%ทั้งสองทีมทำประตู
32%เกิน 2.5
23 เม.ย. 2569เดปอร์ติโว พาสโต1-2ซานตาเฟ
20 ก.ย. 2568เดปอร์ติโว พาสโต1-1ซานตาเฟ
5 เม.ย. 2568ซานตาเฟ1-1เดปอร์ติโว พาสโต
2 ธ.ค. 2567ซานตาเฟ1-2เดปอร์ติโว พาสโต
29 พ.ย. 2567เดปอร์ติโว พาสโต1-0ซานตาเฟ
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 1.56 | 4.00 | 6.35 |
| Betano | 1.18 | 3.90 | 4.45 |
| Dafabet | 1.51 | 3.85 | 6.20 |
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ ซานตาเฟ พบ เดปอร์ติโว พาสโต?
โมเดลของเราคาดการณ์ ซานตาเฟ ด้วยความมั่นใจ 62% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ซานตาเฟ พบ เดปอร์ติโว พาสโต: ทิปส์ ครึ่งแรก ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก ของเราคือ ซานตาเฟ ความมั่นใจ 43%
การคาดการณ์ ครึ่งแรก/เต็มเวลา สำหรับ ซานตาเฟ พบ เดปอร์ติโว พาสโต คืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคือ 1/1 ความมั่นใจ 43%
ซานตาเฟ พบ เดปอร์ติโว พาสโต จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี ต่ำกว่า 2.5 ประตู (มั่นใจ 52%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน ซานตาเฟ พบ เดปอร์ติโว พาสโต?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ไม่ใช่ (มั่นใจ 54%).
ซานตาเฟ พบ เดปอร์ติโว พาสโต เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ซานตาเฟ พบ เดปอร์ติโว พาสโต แข่งวันที่ 8 พ.ย. 2569.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
C. Maflaกองหลัง
2ประตู
N. Bustosกองหน้า
1ประตู
E. Oliveraกองหลัง
1ประตู
F. Fagúndezกองหน้า
1ประตู
E. Mosqueraกองกลาง
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
N. Bustosกองหน้า
2แอสซิสต์
A. Zapataกองกลาง
1แอสซิสต์
V. Morenoกองหลัง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
C. Maflaกองหลัง
20
E. Mosqueraกองกลาง
20
V. Morenoกองหลัง
20
E. Oliveraกองหลัง
10
F. Fagúndezกองหน้า
10
ดาวซัลโวสูงสุด
A. Estupiñánกองหน้า
5ประตู
Y. Góezกองกลาง
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
A. Estupiñánกองหน้า
1แอสซิสต์
J. Caicedoกองกลาง
1แอสซิสต์
Jonathan Perlazaกองกลาง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
A. Estupiñánกองหน้า
31
J. Caicedoกองกลาง
30
D. Chávezกองกลาง
30
M. Garavitoกองหลัง
20
E. Serjeกองกลาง
20
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชพชชพ
10แข่งขันแล้ว
6ชนะ
1เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.9 |
| ร้อยละชนะ | 60% |
| ประตู/เกม | 2.4 |
| เฉลี่ยประตู | 1.4 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
30 ต.ค.พเยือน อัตเลติโก นาซิอองนาล0-2
27 ต.ค.ชvs บูคารามังกา2-1
22 ต.ค.ชvs ฆากาเรส2-1
18 ต.ค.พเยือน แลเนโรส0-1
6 ต.ค.ชเยือน อินดิเพนเดียนเต เมเดลลิน1-0
พพชพช
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
2เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.4 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 1.9 |
| เฉลี่ยประตู | 0.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 20% |
| คลีนชีต | 50% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
แมทช์ล่าสุด
3 พ.ย.ชvs ฆากาเรส2-0
31 ต.ค.พเยือน บูคารามังกา1-2
26 ต.ค.ชเยือน เดปอร์ติส โทลิมา1-0
23 ต.ค.พเยือน อัตเลติโก นาซิอองนาล0-3
20 ต.ค.พvs อัลลิอานซา วัลเลดูปาร์0-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 19 |
| เฉลี่ยประตู | 2.21 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 58% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 32% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 74% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ซานตาเฟ | 22 | 1.16 ต่อเกม |
| เดปอร์ติโว พาสโต | 20 | 1.05 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ซานตาเฟ | 4 (21%) |
| เดปอร์ติโว พาสโต | 5 (26%) |
23 เม.ย. 2569เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียเดปอร์ติโว พาสโต1-2ซานตาเฟ
20 ก.ย. 2568เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียเดปอร์ติโว พาสโต1-1ซานตาเฟ
5 เม.ย. 2568เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียซานตาเฟ1-1เดปอร์ติโว พาสโต
2 ธ.ค. 2567เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียซานตาเฟ1-2เดปอร์ติโว พาสโต
29 พ.ย. 2567เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียเดปอร์ติโว พาสโต1-0ซานตาเฟ
17 ก.ค. 2567เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียซานตาเฟ2-1เดปอร์ติโว พาสโต
23 ม.ค. 2567เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียเดปอร์ติโว พาสโต0-1ซานตาเฟ
7 ส.ค. 2566เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียเดปอร์ติโว พาสโต2-0ซานตาเฟ
15 ก.พ. 2566เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียซานตาเฟ0-2เดปอร์ติโว พาสโต
11 ก.ย. 2565เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียซานตาเฟ2-1เดปอร์ติโว พาสโต
17 มี.ค. 2565เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียเดปอร์ติโว พาสโต2-4ซานตาเฟ
20 ก.ย. 2564เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียเดปอร์ติโว พาสโต0-1ซานตาเฟ
9 มี.ค. 2564เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียซานตาเฟ2-2เดปอร์ติโว พาสโต
29 พ.ย. 2563เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียซานตาเฟ2-0เดปอร์ติโว พาสโต
23 พ.ย. 2563เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียเดปอร์ติโว พาสโต1-0ซานตาเฟ
1 พ.ย. 2563เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียเดปอร์ติโว พาสโต1-1ซานตาเฟ
14 ก.ค. 2562เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียเดปอร์ติโว พาสโต0-0ซานตาเฟ
27 ม.ค. 2562เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียซานตาเฟ1-1เดปอร์ติโว พาสโต
2 ก.ย. 2561เปรมิเอร์ เอ โคลอมเบียเดปอร์ติโว พาสโต1-1ซานตาเฟ

