รอบ 13
ซาร์เมียนโต ฮูนิน vs บารากัส เซ็นทรัล ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Estadio Eva Peron, Junin
การคาดการณ์ของเรา: ซาร์เมียนโต ฮูนิน — ชนะ (41%); ต่ำกว่า 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ไม่ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
@ 1.42
65%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
ซาร์เมียนโต ฮูนินเสมอบารากัส เซ็นทรัล
ผลการแข่งขัน
ซาร์เมียนโต ฮูนิน
@ 1.98
43%
รวมประตู
คุ้มค่าที่สุดต่ำกว่า 2.5
@ 1.42
65%
ทั้งสองทีมทำประตู
ไม่ใช่
@ 1.61
57%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
@ 1.29
36%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.25
@ 1.85
54%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 1.82
48%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/เจ้าบ้าน
@ 4.90
20.4%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
1:0
@ 5.20
19.2%
ตลาดเพิ่มเติม
มุมรวม
ต่ำกว่า 9.5
@ 1.47
63.4%
ผู้ทำประตูได้ทุกเวลา
Junior Marabel
32.3%@ 3.10
Pablo Daniel Magnin
30.8%@ 3.25
Jonathan Herrera
28.6%@ 3.50
Facundo Bruera
28.6%@ 3.50
Gaston Gonzalez
25.0%@ 4.00
Diego Churin
25.0%@ 4.00
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
ข้อมูลแมตช์
ซาร์เมียนโต ฮูนิน ทำประตูใน 11 นัดหลังสุด
ซาร์เมียนโต ฮูนิน ทำประตูในครึ่งแรก 11 จาก 15 นัด (73%)
มีประตูรวมต่ำกว่า 2.5 ใน 12 จาก 15 นัดของ บารากัส เซ็นทรัล (80%)
สถิติสำคัญ
3เสมอ
2
2.78เฉลี่ยประตู
78%ทั้งสองทีมทำประตู
44%เกิน 2.5
2 เม.ย. 2569บารากัส เซ็นทรัล1-2ซาร์เมียนโต ฮูนิน
20 ก.ย. 2568บารากัส เซ็นทรัล0-1ซาร์เมียนโต ฮูนิน
9 มี.ค. 2568ซาร์เมียนโต ฮูนิน1-1บารากัส เซ็นทรัล
19 พ.ค. 2567บารากัส เซ็นทรัล1-1ซาร์เมียนโต ฮูนิน
4 ก.พ. 2566ซาร์เมียนโต ฮูนิน3-5บารากัส เซ็นทรัล
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.30 | 3.00 | 3.51 |
| Bet365 | 1.57 | 2.90 | 2.25 |
| Betano | 1.55 | 2.95 | 2.37 |
คำถามที่พบบ่อย
ซาร์เมียนโต ฮูนิน พบ บารากัส เซ็นทรัล: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ ซาร์เมียนโต ฮูนิน ด้วยความมั่นใจ 43% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ซาร์เมียนโต ฮูนิน พบ บารากัส เซ็นทรัล: ทิปส์ แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ ซาร์เมียนโต ฮูนิน -0.25 ความมั่นใจ 54%
การคาดการณ์ ครึ่งแรก สำหรับ ซาร์เมียนโต ฮูนิน พบ บารากัส เซ็นทรัล คืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก ของเราคือ เสมอ ความมั่นใจ 48%
ซาร์เมียนโต ฮูนิน พบ บารากัส เซ็นทรัล: ทิปส์ ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคือ X/1 ความมั่นใจ 20%
การคาดการณ์ เตะมุม สำหรับ ซาร์เมียนโต ฮูนิน พบ บารากัส เซ็นทรัล คืออะไร?
ตัวเลือก เตะมุม ของเราคือ ต่ำกว่า 9.5 ความมั่นใจ 63%
ซาร์เมียนโต ฮูนิน พบ บารากัส เซ็นทรัล เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ซาร์เมียนโต ฮูนิน พบ บารากัส เซ็นทรัล แข่งวันที่ 19 ต.ค. 2569 ที่ Estadio Eva Peron.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
J. Marabelกองหน้า
2ประตู
D. Churínกองหน้า
2ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
J. Marabelกองหน้า
1แอสซิสต์
J. Contreraกองหน้า
1แอสซิสต์
Jhon Renteríaกองกลาง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
C. Villalbaกองกลาง
30
S. Salleกองกลาง
20
J. Insaurraldeกองหลัง
11
J. Contreraกองหน้า
10
Jhon Renteríaกองกลาง
10
ดาวซัลโวสูงสุด
R. Insúaกองหลัง
1ประตู
I. Tapiaกองกลาง
1ประตู
K. Jappertกองหลัง
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
F. Brueraกองหน้า
30
D. Milocกองกลาง
20
G. Campiกองหลัง
10
T. Porraกองกลาง
10
Ivan Guarazกองหน้า
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พชสพช
10แข่งขันแล้ว
6ชนะ
1เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.9 |
| ร้อยละชนะ | 60% |
| ประตู/เกม | 3.2 |
| เฉลี่ยประตู | 1.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.4 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 0% |
แมทช์ล่าสุด
9 ต.ค.ชเยือน อัลโดซีวี3-1
19 ก.ย.พเยือน ราซิ่ง คลับ1-3
13 ก.ย.สvs เบลกราโน่ คอร์โดบา1-1
4 ก.ย.ชเยือน เอสตูเดียนเตส เดอ ริโอ คูร์โต2-0
28 ส.ค.พเยือน ยูเนี่ยน ซานตา เฟ1-4
สสพชช
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
3เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 0.9 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 2 |
| เฉลี่ยประตู | 0.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 50% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.ชvs ฮูรากัน2-0
3 ต.ค.ชเยือน อัตเลติโก ทูคูมัน3-2
21 ก.ย.พvs อินดิเพนเดนต์ ริวดาเวีย0-1
14 ก.ย.สเยือน บันฟิลด์1-1
7 ก.ย.สvs อาร์เจนติโนส เจอาร์เอส0-0
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 9 |
| เฉลี่ยประตู | 2.78 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 78% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 44% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 78% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ซาร์เมียนโต ฮูนิน | 13 | 1.44 ต่อเกม |
| บารากัส เซ็นทรัล | 12 | 1.33 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ซาร์เมียนโต ฮูนิน | 2 (22%) |
| บารากัส เซ็นทรัล | 0 (0%) |
2 เม.ย. 2569ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินาบารากัส เซ็นทรัล1-2ซาร์เมียนโต ฮูนิน
20 ก.ย. 2568ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินาบารากัส เซ็นทรัล0-1ซาร์เมียนโต ฮูนิน
9 มี.ค. 2568ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินาซาร์เมียนโต ฮูนิน1-1บารากัส เซ็นทรัล
19 พ.ค. 2567ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินาบารากัส เซ็นทรัล1-1ซาร์เมียนโต ฮูนิน
4 ก.พ. 2566ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินาซาร์เมียนโต ฮูนิน3-5บารากัส เซ็นทรัล
8 ต.ค. 2565ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินาบารากัส เซ็นทรัล1-1ซาร์เมียนโต ฮูนิน
19 มี.ค. 2565ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินาบารากัส เซ็นทรัล2-1ซาร์เมียนโต ฮูนิน
24 มี.ค. 2555เปรมิเอร์ บี เมโทรโพลิตานาบารากัส เซ็นทรัล1-2ซาร์เมียนโต ฮูนิน
8 ต.ค. 2554เปรมิเอร์ บี เมโทรโพลิตานาซาร์เมียนโต ฮูนิน1-0บารากัส เซ็นทรัล

