รอบ 15
ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ vs ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
การคาดการณ์ของเรา: ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา — ชนะ (53%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
แต้มต่อเอเชีย
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา -0.5
@ 1.36
74%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจเสมอยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา
ผลการแข่งขัน
คุ้มค่าที่สุดยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา
@ 1.68
53%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.84
51%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
@ 1.76
53%
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
@ 1.19
39%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป ทีมเยือน -0.5
@ 1.36
74%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 2.18
41%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/ทีมเยือน
@ 4.55
22.0%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
1:2
@ 7.60
13.2%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
7เสมอ
8
2.25เฉลี่ยประตู
50%ทั้งสองทีมทำประตู
25%เกิน 2.5
8 พ.ค. 2569ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ0-0ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา
6 เม.ย. 2569ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา2-0ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
7 ธ.ค. 2568ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา1-1ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
3 ส.ค. 2568ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ2-3ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา
10 พ.ค. 2568ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา2-2ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 4.30 | 3.68 | 1.74 |
| Betano | 3.00 | 3.55 | 1.35 |
| Marathonbet | 4.30 | 3.68 | 1.72 |
คำถามที่พบบ่อย
ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ พบ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา ด้วยความมั่นใจ 53% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ พบ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 51%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ พบ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 53%).
ดับเบิลแชนซ์ X2 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ พบ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ X2 ความมั่นใจ 39% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
คาดการณ์สกอร์เท่าไรสำหรับ ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ พบ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา?
สกอร์ที่น่าจะเป็นมากที่สุดคือ 1:2 (ความน่าจะเป็น 13.2%)
ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ พบ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ พบ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา แข่งวันที่ 8 พ.ย. 2569.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 14 | 10 | 3 | 1 | 31 | 9 | +22 | 33 | ||
| 2 | 14 | 10 | 2 | 2 | 34 | 10 | +24 | 32 | ||
| 3 | 14 | 9 | 3 | 2 | 23 | 13 | +10 | 30 | ||
| 4 | 14 | 7 | 3 | 4 | 19 | 18 | +1 | 24 | ||
| 5 | 13 | 7 | 1 | 5 | 25 | 20 | +5 | 22 | ||
| 6 | 13 | 6 | 3 | 4 | 20 | 19 | +1 | 21 | ||
| 7 | 13 | 5 | 5 | 3 | 21 | 20 | +1 | 20 | ||
| 8 | 14 | 5 | 4 | 5 | 16 | 16 | 0 | 19 | ||
| 9 | 14 | 5 | 3 | 6 | 20 | 21 | -1 | 18 | ||
| 10 | 14 | 5 | 3 | 6 | 16 | 19 | -3 | 18 | ||
| 11 | 14 | 3 | 6 | 5 | 9 | 19 | -10 | 15 | ||
| 12 | 14 | 3 | 5 | 6 | 18 | 19 | -1 | 14 | ||
| 13 | 14 | 2 | 6 | 6 | 16 | 22 | -6 | 12 | ||
| 14 | 14 | 3 | 3 | 8 | 8 | 16 | -8 | 12 | ||
| 15 | 13 | 2 | 2 | 9 | 13 | 29 | -16 | 8 | ||
| 16 | 14 | 1 | 2 | 11 | 9 | 28 | -19 | 5 |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชพสพส
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
3เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.2 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 2.8 |
| เฉลี่ยประตู | 1.3 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.5 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
31 ต.ค.สเยือน เพทรูลูล โพลิเอสติ1-1
28 ต.ค.พvs ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คล็ูจ1-3
25 ต.ค.สvs ดินาโม บุคาเรสต์2-2
18 ต.ค.พเยือน อูตา อาราด0-1
12 ต.ค.ชเยือน อาร์เกส ปิติสติ1-0
ชชชสช
10แข่งขันแล้ว
8ชนะ
2เสมอ
0แพ้
| แต้ม/เกม | 2.6 |
| ร้อยละชนะ | 80% |
| ประตู/เกม | 2.9 |
| เฉลี่ยประตู | 2.5 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.4 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 60% |
| ไม่ทำประตู | 0% |
แมทช์ล่าสุด
1 พ.ย.ชvs เอฟซี โบโตซานี2-1
29 ต.ค.สเยือน เอฟซี โวลุนทาริ1-1
26 ต.ค.ชเยือน เซปซี ออสเค เอสเอฟแอนตู เกโอร์เก5-0
22 ต.ค.ชเยือน อินเตอร์ คลับ เดอ เอสกัลเดส3-1
18 ต.ค.ชvs ฟารูล คอนสตานตา2-0
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 2.25 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 25% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 80% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ | 21 | 1.05 ต่อเกม |
| ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา | 24 | 1.2 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ | 5 (25%) |
| ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา | 6 (30%) |
8 พ.ค. 2569ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ0-0ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา
6 เม.ย. 2569ลีกา 1 โรมาเนียยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา2-0ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
7 ธ.ค. 2568ลีกา 1 โรมาเนียยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา1-1ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
3 ส.ค. 2568ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ2-3ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา
10 พ.ค. 2568ลีกา 1 โรมาเนียยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา2-2ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
7 เม.ย. 2568ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ2-0ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา
1 ธ.ค. 2567ลีกา 1 โรมาเนียยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา0-2ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
28 ก.ค. 2567ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ0-2ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา
25 เม.ย. 2567ลีกา 1 โรมาเนียยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา0-1ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
16 มี.ค. 2567ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ1-2ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา
2 ธ.ค. 2566ลีกา 1 โรมาเนียยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา1-0ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
30 ก.ค. 2566ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ1-1ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา
7 พ.ค. 2566ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ1-1ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา
2 เม.ย. 2566ลีกา 1 โรมาเนียยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา1-1ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
11 ก.พ. 2566ลีกา 1 โรมาเนียยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา2-0ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
11 ก.ย. 2565ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ2-0ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา
15 พ.ค. 2565ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ2-1ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา
10 เม.ย. 2565ลีกา 1 โรมาเนียยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา3-2ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
5 ก.พ. 2565ลีกา 1 โรมาเนียยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา1-1ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
23 ก.ย. 2564ถ้วยโรมาเนียยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา1-0ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ

