รอบ 3
อัล อะฮลีย์ vs สมูฮา เอสซี ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
การคาดการณ์ของเรา: อัล อะฮลีย์ — ชนะ (65%); ต่ำกว่า 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ไม่ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ผลการแข่งขัน
อัล อะฮลีย์
@ 1.30
66%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
อัล อะฮลีย์เสมอสมูฮา เอสซี
ผลการแข่งขัน
อัล อะฮลีย์
@ 1.30
66%
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
@ 1.75
53%
ทั้งสองทีมทำประตู
คุ้มค่าที่สุดไม่ใช่
@ 1.59
58%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
@ 1.06
44%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -1.25
@ 1.94
52%
ครึ่งแรก
อัล อะฮลีย์
@ 1.91
46%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เจ้าบ้าน/เจ้าบ้าน
@ 1.97
50.8%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
1:0
@ 4.75
21.1%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
4เสมอ
2
2.16เฉลี่ยประตู
37%ทั้งสองทีมทำประตู
37%เกิน 2.5
11 เม.ย. 2569อัล อะฮลีย์2-1สมูฮา เอสซี
23 ก.พ. 2569สมูฮา เอสซี0-1อัล อะฮลีย์
7 ม.ค. 2568อัล อะฮลีย์2-0สมูฮา เอสซี
8 ส.ค. 2567สมูฮา เอสซี0-1อัล อะฮลีย์
28 พ.ย. 2566อัล อะฮลีย์0-0สมูฮา เอสซี
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 10Bet | 1.11 | 4.00 | 5.50 |
| 1xBet | 1.38 | 3.98 | 8.05 |
| Betano | 1.15 | 4.10 | 4.85 |
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ อัล อะฮลีย์ พบ สมูฮา เอสซี?
โมเดลของเราคาดการณ์ อัล อะฮลีย์ ด้วยความมั่นใจ 66% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
อัล อะฮลีย์ พบ สมูฮา เอสซี จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี ต่ำกว่า 2.5 ประตู (มั่นใจ 53%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน อัล อะฮลีย์ พบ สมูฮา เอสซี?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ไม่ใช่ (มั่นใจ 58%).
ดับเบิลแชนซ์ 1X เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ อัล อะฮลีย์ พบ สมูฮา เอสซี ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 1X ความมั่นใจ 44% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
เดิมพันที่ดีที่สุดสำหรับ อัล อะฮลีย์ พบ สมูฮา เอสซี คืออะไร?
คำแนะนำอันดับหนึ่งของเราคือ ไม่ใช่ ความมั่นใจ 58%
อัล อะฮลีย์ พบ สมูฮา เอสซี เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
อัล อะฮลีย์ พบ สมูฮา เอสซี แข่งวันที่ 3 ก.ย. 2569.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 0 | +5 | 6 | ||
| 2 | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 2 | +3 | 6 | ||
| 3 | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 2 | +2 | 6 | ||
| 4 | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 2 | +2 | 6 | ||
| 5 | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 0 | +3 | 4 | ||
| 6 | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | +2 | 4 | ||
| 7 | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | +2 | 4 | ||
| 8 | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | +1 | 4 | ||
| 9 | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | +1 | 3 | ||
| 10 | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | -1 | 3 | ||
| 11 | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | ||
| 12 | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | ||
| 13 | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 4 | -1 | 1 | ||
| 14 | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | -1 | 1 | ||
| 15 | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | -2 | 1 | ||
| 16 | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | -2 | 1 | ||
| 17 | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 4 | -2 | 0 | ||
| 18 | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 6 | -3 | 0 | ||
| 19 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 4 | -4 | 0 | ||
| 20 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 5 | -5 | 0 |
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชชชชช
10แข่งขันแล้ว
7ชนะ
1เสมอ
2แพ้
| แต้ม/เกม | 2.2 |
| ร้อยละชนะ | 70% |
| ประตู/เกม | 3 |
| เฉลี่ยประตู | 2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 40% |
| ไม่ทำประตู | 10% |
แมทช์ล่าสุด
28 ส.ค.ชเยือน มุซร์2-0
23 ส.ค.ชvs เอ็นปิ3-2
20 พ.ค.ชเยือน อัล มาสรี2-0
5 พ.ค.ชvs เอ็นปิ3-0
1 พ.ค.ชเยือน ซามาเล็ก เอสซี3-0
พพพพส
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
1เสมอ
7แพ้
| แต้ม/เกม | 0.7 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 2 |
| เฉลี่ยประตู | 0.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 30% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 60% |
แมทช์ล่าสุด
26 ส.ค.สvs อัสยูต เพทรอล0-0
22 ส.ค.พเยือน อัล มาสรี0-1
20 พ.ค.พเยือน ปิรามิดส์ เอฟซี1-2
5 พ.ค.พvs ซามาเล็ก เอสซี0-1
27 เม.ย.พvs อัล มาสรี0-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 19 |
| เฉลี่ยประตู | 2.16 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 37% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 37% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 53% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| อัล อะฮลีย์ | 30 | 1.58 ต่อเกม |
| สมูฮา เอสซี | 11 | 0.58 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| อัล อะฮลีย์ | 12 (63%) |
| สมูฮา เอสซี | 3 (16%) |
11 เม.ย. 2569พรีเมียร์ลีก อียิปต์อัล อะฮลีย์2-1สมูฮา เอสซี
23 ก.พ. 2569พรีเมียร์ลีก อียิปต์สมูฮา เอสซี0-1อัล อะฮลีย์
7 ม.ค. 2568พรีเมียร์ลีก อียิปต์อัล อะฮลีย์2-0สมูฮา เอสซี
8 ส.ค. 2567พรีเมียร์ลีก อียิปต์สมูฮา เอสซี0-1อัล อะฮลีย์
28 พ.ย. 2566พรีเมียร์ลีก อียิปต์อัล อะฮลีย์0-0สมูฮา เอสซี
17 เม.ย. 2566พรีเมียร์ลีก อียิปต์สมูฮา เอสซี0-2อัล อะฮลีย์
25 ธ.ค. 2565พรีเมียร์ลีก อียิปต์อัล อะฮลีย์0-0สมูฮา เอสซี
29 มิ.ย. 2565พรีเมียร์ลีก อียิปต์สมูฮา เอสซี3-2อัล อะฮลีย์
25 พ.ย. 2564พรีเมียร์ลีก อียิปต์อัล อะฮลีย์4-1สมูฮา เอสซี
4 ก.ค. 2564พรีเมียร์ลีก อียิปต์สมูฮา เอสซี0-4อัล อะฮลีย์
21 เม.ย. 2564พรีเมียร์ลีก อียิปต์อัล อะฮลีย์1-2สมูฮา เอสซี
11 มี.ค. 2563พรีเมียร์ลีก อียิปต์อัล อะฮลีย์1-1สมูฮา เอสซี
23 ก.ย. 2562พรีเมียร์ลีก อียิปต์สมูฮา เอสซี0-1อัล อะฮลีย์
11 พ.ค. 2562พรีเมียร์ลีก อียิปต์อัล อะฮลีย์1-0สมูฮา เอสซี
8 ม.ค. 2562พรีเมียร์ลีก อียิปต์สมูฮา เอสซี0-1อัล อะฮลีย์
8 เม.ย. 2561พรีเมียร์ลีก อียิปต์สมูฮา เอสซี0-0อัล อะฮลีย์
20 ธ.ค. 2560พรีเมียร์ลีก อียิปต์อัล อะฮลีย์2-1สมูฮา เอสซี
16 มิ.ย. 2560พรีเมียร์ลีก อียิปต์สมูฮา เอสซี2-4อัล อะฮลีย์
8 ธ.ค. 2559พรีเมียร์ลีก อียิปต์อัล อะฮลีย์1-0สมูฮา เอสซี

