รอบ 1
Borussia M'gladbach II vs เอสวี โรดิงเฮาเซ่น ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
ผิด
ตัวเลือกของเรา
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
2 : 0
FT
คำแนะนำการเดิมพัน
Borussia M'gladbach IIเสมอเอสวี โรดิงเฮาเซ่น
ผลการแข่งขัน
Borussia M'gladbach II
47%
รวมประตู
เกิน 2.5
56%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
59%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
37%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.50
@ 1.90
53%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
4เสมอ
6
2.27เฉลี่ยประตู
40%ทั้งสองทีมทำประตู
33%เกิน 2.5
1 ส.ค. 2569Borussia M'gladbach II2-0เอสวี โรดิงเฮาเซ่น
14 ก.พ. 2569เอสวี โรดิงเฮาเซ่น0-3Borussia M'gladbach II
23 ส.ค. 2568Borussia M'gladbach II1-1เอสวี โรดิงเฮาเซ่น
8 มี.ค. 2568เอสวี โรดิงเฮาเซ่น0-0Borussia M'gladbach II
21 ก.ย. 2567Borussia M'gladbach II1-1เอสวี โรดิงเฮาเซ่น
คำถามที่พบบ่อย
Borussia M'gladbach II พบ เอสวี โรดิงเฮาเซ่น: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ Borussia M'gladbach II ด้วยความมั่นใจ 47% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน Borussia M'gladbach II พบ เอสวี โรดิงเฮาเซ่น?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 59%).
ดับเบิลแชนซ์ 1X เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ Borussia M'gladbach II พบ เอสวี โรดิงเฮาเซ่น ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 1X ความมั่นใจ 37% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
Borussia M'gladbach II พบ เอสวี โรดิงเฮาเซ่น: ทิปส์ แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ Borussia M'gladbach II -0.50 ความมั่นใจ 53%
Borussia M'gladbach II พบ เอสวี โรดิงเฮาเซ่น จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 56%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
Borussia M'gladbach II พบ เอสวี โรดิงเฮาเซ่น เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
Borussia M'gladbach II พบ เอสวี โรดิงเฮาเซ่น แข่งวันที่ 1 ส.ค. 2569.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 12 | 10 | 1 | 1 | 31 | 10 | +21 | 31 | ||
| 2 | 12 | 8 | 4 | 0 | 26 | 13 | +13 | 28 | ||
| 3 | 12 | 7 | 2 | 3 | 27 | 14 | +13 | 23 | ||
| 4 | 12 | 7 | 2 | 3 | 26 | 18 | +8 | 23 | ||
| 5 | 12 | 5 | 4 | 3 | 24 | 18 | +6 | 19 | ||
| 6 | 12 | 4 | 6 | 2 | 26 | 22 | +4 | 18 | ||
| 7 | 11 | 6 | 0 | 5 | 25 | 21 | +4 | 18 | ||
| 8 | 12 | 5 | 2 | 5 | 20 | 23 | -3 | 17 | ||
| 9 | 12 | 5 | 1 | 6 | 20 | 27 | -7 | 16 | ||
| 10 | 12 | 4 | 3 | 5 | 17 | 23 | -6 | 15 | ||
| 11 | 11 | 4 | 2 | 5 | 20 | 20 | 0 | 14 | ||
| 12 | 12 | 4 | 2 | 6 | 20 | 25 | -5 | 14 | ||
| 13 | 12 | 3 | 4 | 5 | 25 | 29 | -4 | 13 | ||
| 14 | 12 | 3 | 4 | 5 | 19 | 23 | -4 | 13 | ||
| 15 | 12 | 3 | 3 | 6 | 18 | 23 | -5 | 12 | ||
| 16 | 12 | 2 | 3 | 7 | 20 | 26 | -6 | 9 | ||
| 17 | 12 | 2 | 2 | 8 | 16 | 31 | -15 | 8 | ||
| 18 | 12 | 1 | 3 | 8 | 8 | 22 | -14 | 6 |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชพชพช
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
2เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.7 |
| ร้อยละชนะ | 50% |
| ประตู/เกม | 3.5 |
| เฉลี่ยประตู | 2.2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
11 ต.ค.ชเยือน Köln II2-1
2 ต.ค.พvs โบคุ่ม ทู2-3
26 ก.ย.ชเยือน สปอร์ตไฟรุนด์ ลอทเท่5-0
19 ก.ย.พเยือน ร็อต-ไวส์ โอเบอร์เฮาเซ่น1-3
12 ก.ย.ชเยือน เอฟซี กูเทอร์สโลห์2-1
พสพชพ
10แข่งขันแล้ว
1ชนะ
3เสมอ
6แพ้
| แต้ม/เกม | 0.6 |
| ร้อยละชนะ | 10% |
| ประตู/เกม | 4.1 |
| เฉลี่ยประตู | 1.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2.3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 100% |
| คลีนชีต | 0% |
| ไม่ทำประตู | 0% |
แมทช์ล่าสุด
11 ต.ค.พเยือน โบคุ่ม ทู5-6
3 ต.ค.ชvs สปอร์ตไฟรุนด์ ลอทเท่2-1
27 ก.ย.พเยือน ร็อต-ไวส์ โอเบอร์เฮาเซ่น1-2
18 ก.ย.สvs เอฟซี กูเทอร์สโลห์1-1
13 ก.ย.พเยือน Borussia Dortmund II2-3
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 15 |
| เฉลี่ยประตู | 2.27 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 33% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 67% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| Borussia M'gladbach II | 17 | 1.13 ต่อเกม |
| เอสวี โรดิงเฮาเซ่น | 17 | 1.13 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| Borussia M'gladbach II | 6 (40%) |
| เอสวี โรดิงเฮาเซ่น | 5 (33%) |
1 ส.ค. 2569ลีกอาณาเขตตะวันตกBorussia M'gladbach II2-0เอสวี โรดิงเฮาเซ่น
14 ก.พ. 2569ลีกอาณาเขตตะวันตกเอสวี โรดิงเฮาเซ่น0-3Borussia M'gladbach II
23 ส.ค. 2568ลีกอาณาเขตตะวันตกBorussia M'gladbach II1-1เอสวี โรดิงเฮาเซ่น
8 มี.ค. 2568ลีกอาณาเขตตะวันตกเอสวี โรดิงเฮาเซ่น0-0Borussia M'gladbach II
21 ก.ย. 2567ลีกอาณาเขตตะวันตกBorussia M'gladbach II1-1เอสวี โรดิงเฮาเซ่น
17 ก.พ. 2567ลีกอาณาเขตตะวันตกBorussia M'gladbach II0-1เอสวี โรดิงเฮาเซ่น
26 ส.ค. 2566ลีกอาณาเขตตะวันตกเอสวี โรดิงเฮาเซ่น2-4Borussia M'gladbach II
6 พ.ค. 2566ลีกอาณาเขตตะวันตกBorussia M'gladbach II0-1เอสวี โรดิงเฮาเซ่น
12 พ.ย. 2565ลีกอาณาเขตตะวันตกเอสวี โรดิงเฮาเซ่น0-1Borussia M'gladbach II
13 เม.ย. 2565ลีกอาณาเขตตะวันตกเอสวี โรดิงเฮาเซ่น0-0Borussia M'gladbach II
23 ต.ค. 2564ลีกอาณาเขตตะวันตกBorussia M'gladbach II1-2เอสวี โรดิงเฮาเซ่น
23 ม.ค. 2564ลีกอาณาเขตตะวันตกเอสวี โรดิงเฮาเซ่น2-0Borussia M'gladbach II
12 ก.ย. 2563ลีกอาณาเขตตะวันตกBorussia M'gladbach II2-0เอสวี โรดิงเฮาเซ่น
7 ธ.ค. 2562ลีกอาณาเขตตะวันตกเอสวี โรดิงเฮาเซ่น4-1Borussia M'gladbach II
27 ก.ค. 2562ลีกอาณาเขตตะวันตกBorussia M'gladbach II1-3เอสวี โรดิงเฮาเซ่น

