รอบ 20
บูซาน ไอ พาร์ค vs โซล อี-แลนด์ เอฟซี ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Asiad Main Stadium, Busan
ถูกต้อง
ตัวเลือกของเรา
แต้มต่อเอเชีย
โซล อี-แลนด์ เอฟซี -0.25
@ 1.52
1 : 2
FT
คำแนะนำการเดิมพัน
บูซาน ไอ พาร์คเสมอโซล อี-แลนด์ เอฟซี
ผลการแข่งขัน
โซล อี-แลนด์ เอฟซี
40%
รวมประตู
เกิน 2.5
55%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
59%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/ทีมเยือน
37%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป ทีมเยือน -0.25
@ 1.52
66%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
4เสมอ
7
2.95เฉลี่ยประตู
60%ทั้งสองทีมทำประตู
70%เกิน 2.5
2 ส.ค. 2569บูซาน ไอ พาร์ค1-2โซล อี-แลนด์ เอฟซี
14 มี.ค. 2569โซล อี-แลนด์ เอฟซี2-3บูซาน ไอ พาร์ค
19 ต.ค. 2568โซล อี-แลนด์ เอฟซี3-0บูซาน ไอ พาร์ค
31 พ.ค. 2568โซล อี-แลนด์ เอฟซี1-4บูซาน ไอ พาร์ค
13 เม.ย. 2568บูซาน ไอ พาร์ค2-2โซล อี-แลนด์ เอฟซี
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ บูซาน ไอ พาร์ค พบ โซล อี-แลนด์ เอฟซี?
โมเดลของเราคาดการณ์ โซล อี-แลนด์ เอฟซี ด้วยความมั่นใจ 40% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
บูซาน ไอ พาร์ค พบ โซล อี-แลนด์ เอฟซี จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 55%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน บูซาน ไอ พาร์ค พบ โซล อี-แลนด์ เอฟซี?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 59%).
ดับเบิลแชนซ์ 12 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ บูซาน ไอ พาร์ค พบ โซล อี-แลนด์ เอฟซี ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 12 ความมั่นใจ 37% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
การคาดการณ์ แฮนดิแคปเอเชีย สำหรับ บูซาน ไอ พาร์ค พบ โซล อี-แลนด์ เอฟซี คืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ โซล อี-แลนด์ เอฟซี -0.25 ความมั่นใจ 66%
บูซาน ไอ พาร์ค พบ โซล อี-แลนด์ เอฟซี เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
บูซาน ไอ พาร์ค พบ โซล อี-แลนด์ เอฟซี แข่งวันที่ 2 ส.ค. 2569 ที่ Asiad Main Stadium.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 26 | 17 | 5 | 4 | 43 | 21 | +22 | 56 | ||
| 2 | 27 | 15 | 9 | 3 | 53 | 30 | +23 | 54 | ||
| 3 | 27 | 15 | 6 | 6 | 46 | 30 | +16 | 51 | ||
| 4 | 27 | 14 | 7 | 6 | 51 | 36 | +15 | 49 | ||
| 5 | 27 | 12 | 8 | 7 | 41 | 28 | +13 | 44 | ||
| 6 | 27 | 12 | 6 | 9 | 42 | 35 | +7 | 42 | ||
| 7 | 27 | 9 | 11 | 7 | 35 | 32 | +3 | 38 | ||
| 8 | 27 | 9 | 9 | 9 | 35 | 32 | +3 | 36 | ||
| 9 | 27 | 8 | 11 | 8 | 31 | 31 | 0 | 35 | ||
| 10 | 28 | 6 | 14 | 8 | 35 | 45 | -10 | 32 | ||
| 11 | 27 | 7 | 10 | 10 | 30 | 35 | -5 | 31 | ||
| 12 | 27 | 8 | 6 | 13 | 26 | 33 | -7 | 30 | ||
| 13 | 27 | 5 | 12 | 10 | 32 | 41 | -9 | 27 | ||
| 14 | 27 | 5 | 11 | 11 | 31 | 37 | -6 | 26 | ||
| 15 | 28 | 7 | 4 | 17 | 32 | 53 | -21 | 25 | ||
| 16 | 26 | 5 | 9 | 12 | 30 | 44 | -14 | 24 | ||
| 17 | 26 | 2 | 8 | 16 | 20 | 50 | -30 | 14 |
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พพชพส
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
3เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 0.9 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 1.8 |
| เฉลี่ยประตู | 0.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.สเยือน พาจู ซิทิเซ่น1-1
19 ก.ย.พเยือน กิมโพ ซิทิเซ่น0-1
13 ก.ย.ชvs กิมแฮ ซิตี้2-0
5 ก.ย.พvs แอนซัน กรีนเนอร์ส0-1
30 ส.ค.พเยือน ซูวอน ซิตี้ เอฟซี1-2
สชพชช
10แข่งขันแล้ว
6ชนะ
3เสมอ
1แพ้
| แต้ม/เกม | 2.1 |
| ร้อยละชนะ | 60% |
| ประตู/เกม | 2.5 |
| เฉลี่ยประตู | 1.6 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.9 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
9 ต.ค.ชเยือน กิมโพ ซิทิเซ่น1-0
19 ก.ย.ชvs แดกู เอฟซี2-1
12 ก.ย.พvs ซูวอน บลูวิงส์0-1
4 ก.ย.ชเยือน เชงจู2-0
29 ส.ค.สเยือน ซองนัม เอฟซี1-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 2.95 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 70% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 75% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| บูซาน ไอ พาร์ค | 29 | 1.45 ต่อเกม |
| โซล อี-แลนด์ เอฟซี | 30 | 1.5 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| บูซาน ไอ พาร์ค | 5 (25%) |
| โซล อี-แลนด์ เอฟซี | 4 (20%) |
2 ส.ค. 2569เค-ลีก 2บูซาน ไอ พาร์ค1-2โซล อี-แลนด์ เอฟซี
14 มี.ค. 2569เค-ลีก 2โซล อี-แลนด์ เอฟซี2-3บูซาน ไอ พาร์ค
19 ต.ค. 2568เค-ลีก 2โซล อี-แลนด์ เอฟซี3-0บูซาน ไอ พาร์ค
31 พ.ค. 2568เค-ลีก 2โซล อี-แลนด์ เอฟซี1-4บูซาน ไอ พาร์ค
13 เม.ย. 2568เค-ลีก 2บูซาน ไอ พาร์ค2-2โซล อี-แลนด์ เอฟซี
5 ต.ค. 2567เค-ลีก 2บูซาน ไอ พาร์ค0-0โซล อี-แลนด์ เอฟซี
10 ส.ค. 2567เค-ลีก 2โซล อี-แลนด์ เอฟซี2-1บูซาน ไอ พาร์ค
3 มี.ค. 2567เค-ลีก 2บูซาน ไอ พาร์ค0-3โซล อี-แลนด์ เอฟซี
20 ส.ค. 2566เค-ลีก 2โซล อี-แลนด์ เอฟซี2-1บูซาน ไอ พาร์ค
4 มิ.ย. 2566เค-ลีก 2โซล อี-แลนด์ เอฟซี1-2บูซาน ไอ พาร์ค
2 เม.ย. 2566เค-ลีก 2บูซาน ไอ พาร์ค1-0โซล อี-แลนด์ เอฟซี
15 ต.ค. 2565เค-ลีก 2โซล อี-แลนด์ เอฟซี0-1บูซาน ไอ พาร์ค
16 ส.ค. 2565เค-ลีก 2บูซาน ไอ พาร์ค1-0โซล อี-แลนด์ เอฟซี
12 มิ.ย. 2565เค-ลีก 2โซล อี-แลนด์ เอฟซี2-2บูซาน ไอ พาร์ค
17 เม.ย. 2565เค-ลีก 2บูซาน ไอ พาร์ค1-2โซล อี-แลนด์ เอฟซี
27 ก.ย. 2564เค-ลีก 2โซล อี-แลนด์ เอฟซี1-2บูซาน ไอ พาร์ค
22 ก.ย. 2564เค-ลีก 2บูซาน ไอ พาร์ค1-1โซล อี-แลนด์ เอฟซี
27 มิ.ย. 2564เค-ลีก 2โซล อี-แลนด์ เอฟซี0-1บูซาน ไอ พาร์ค
28 ก.พ. 2564เค-ลีก 2บูซาน ไอ พาร์ค0-3โซล อี-แลนด์ เอฟซี
9 พ.ย. 2562เค-ลีก 2โซล อี-แลนด์ เอฟซี3-5บูซาน ไอ พาร์ค

