รอบ 16
คลับ เคเรตาโร vs ปวยบลา ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Estadio La Corregidora, Santiago Querétaro
การคาดการณ์ของเรา: คลับ เคเรตาโร — ชนะ (52%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
@ 1.61
57%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
คลับ เคเรตาโรเสมอปวยบลา
ผลการแข่งขัน
คลับ เคเรตาโร
@ 1.62
53%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.68
56%
ทั้งสองทีมทำประตู
คุ้มค่าที่สุดใช่
@ 1.61
57%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
@ 1.22
38%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.75
@ 1.91
52%
ครึ่งแรก
คลับ เคเรตาโร
@ 2.18
39%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เจ้าบ้าน/เจ้าบ้าน
@ 2.57
38.9%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
2:1
@ 7.33
13.6%
ตลาดเพิ่มเติม
มุมรวม
เกิน 9.5
@ 1.44
64.8%
ผู้ทำประตูได้ทุกเวลา
Ali Avila
44.4%@ 2.25
Eduardo Perez
44.4%@ 2.25
Mateo Coronel
34.7%@ 2.88
Alex Alcala
32.3%@ 3.10
Luifer Hernandez
32.3%@ 3.10
Eduardo Mustre
30.8%@ 3.25
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
7เสมอ
6
2.3เฉลี่ยประตู
55%ทั้งสองทีมทำประตู
35%เกิน 2.5
25 เม.ย. 2569ปวยบลา1-2คลับ เคเรตาโร
4 ต.ค. 2568คลับ เคเรตาโร3-1ปวยบลา
2 มี.ค. 2568คลับ เคเรตาโร2-0ปวยบลา
14 ก.ย. 2567ปวยบลา2-1คลับ เคเรตาโร
24 ก.พ. 2567ปวยบลา0-2คลับ เคเรตาโร
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 1.78 | 3.78 | 3.94 |
| Bet365 | 1.33 | 3.70 | 3.25 |
| Betano | 1.36 | 3.75 | 3.00 |
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ คลับ เคเรตาโร พบ ปวยบลา?
โมเดลของเราคาดการณ์ คลับ เคเรตาโร ด้วยความมั่นใจ 53% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
คาดการณ์สกอร์เท่าไรสำหรับ คลับ เคเรตาโร พบ ปวยบลา?
สกอร์ที่น่าจะเป็นมากที่สุดคือ 2:1 (ความน่าจะเป็น 13.6%)
การคาดการณ์ แฮนดิแคปเอเชีย สำหรับ คลับ เคเรตาโร พบ ปวยบลา คืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ คลับ เคเรตาโร -0.75 ความมั่นใจ 52%
คลับ เคเรตาโร พบ ปวยบลา: ทิปส์ ครึ่งแรก ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก ของเราคือ คลับ เคเรตาโร ความมั่นใจ 39%
การคาดการณ์ ครึ่งแรก/เต็มเวลา สำหรับ คลับ เคเรตาโร พบ ปวยบลา คืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคือ 1/1 ความมั่นใจ 39%
คลับ เคเรตาโร พบ ปวยบลา เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
คลับ เคเรตาโร พบ ปวยบลา แข่งวันที่ 9 พ.ย. 2569 ที่ Estadio La Corregidora.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 15 | 8 | 5 | 2 | 36 | 21 | +15 | 29 | ||
| 2 | 15 | 8 | 5 | 2 | 25 | 14 | +11 | 29 | ||
| 3 | 15 | 9 | 2 | 4 | 34 | 24 | +10 | 29 | ||
| 4 | 15 | 8 | 3 | 4 | 26 | 26 | 0 | 27 | ||
| 5 | 15 | 6 | 6 | 3 | 31 | 21 | +10 | 24 | ||
| 6 | 15 | 5 | 7 | 3 | 25 | 21 | +4 | 22 | ||
| 7 | 15 | 6 | 4 | 5 | 22 | 20 | +2 | 22 | ||
| 8 | 15 | 7 | 1 | 7 | 21 | 20 | +1 | 22 | ||
| 9 | 14 | 6 | 3 | 5 | 26 | 21 | +5 | 21 | ||
| 10 | 15 | 5 | 5 | 5 | 22 | 24 | -2 | 20 | ||
| 11 | 14 | 6 | 2 | 6 | 18 | 21 | -3 | 20 | ||
| 12 | 15 | 5 | 4 | 6 | 25 | 19 | +6 | 19 | ||
| 13 | 15 | 5 | 4 | 6 | 19 | 23 | -4 | 19 | ||
| 14 | 15 | 4 | 4 | 7 | 17 | 23 | -6 | 16 | ||
| 15 | 15 | 3 | 6 | 6 | 15 | 22 | -7 | 15 | ||
| 16 | 15 | 3 | 5 | 7 | 16 | 24 | -8 | 14 | ||
| 17 | 15 | 2 | 4 | 9 | 16 | 28 | -12 | 10 | ||
| 18 | 15 | 2 | 2 | 11 | 12 | 34 | -22 | 8 |
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชพพพพ
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
1เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 1.3 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 3 |
| เฉลี่ยประตู | 1.3 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.7 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 10% |
แมทช์ล่าสุด
31 ต.ค.พเยือน เอฟซี ฮัวเรซ1-3
26 ต.ค.พvs ครูซ อาซูล1-3
21 ต.ค.พเยือน อาเทเลติโก้ ซาน ลูอิส1-2
17 ต.ค.พเยือน ซานโตส ลากูน่า0-5
10 ต.ค.ชvs แอตแลนเต้ เอฟซี2-0
สสพพพ
10แข่งขันแล้ว
1ชนะ
3เสมอ
6แพ้
| แต้ม/เกม | 0.6 |
| ร้อยละชนะ | 10% |
| ประตู/เกม | 2.4 |
| เฉลี่ยประตู | 0.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.6 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
แมทช์ล่าสุด
31 ต.ค.พvs ยูเอ็นเอเอ็ม - พูมาส1-2
25 ต.ค.พเยือน อัตลาส3-4
22 ต.ค.พvs มอนเตร์เรย์1-4
17 ต.ค.สเยือน คลับ ติฮัวนา0-0
10 ต.ค.สvs เลออน1-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 2.3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 55% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 35% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 75% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| คลับ เคเรตาโร | 24 | 1.2 ต่อเกม |
| ปวยบลา | 22 | 1.1 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| คลับ เคเรตาโร | 4 (20%) |
| ปวยบลา | 6 (30%) |
25 เม.ย. 2569ลีกา MXปวยบลา1-2คลับ เคเรตาโร
4 ต.ค. 2568ลีกา MXคลับ เคเรตาโร3-1ปวยบลา
2 มี.ค. 2568ลีกา MXคลับ เคเรตาโร2-0ปวยบลา
14 ก.ย. 2567ลีกา MXปวยบลา2-1คลับ เคเรตาโร
24 ก.พ. 2567ลีกา MXปวยบลา0-2คลับ เคเรตาโร
17 ก.ย. 2566ลีกา MXคลับ เคเรตาโร1-1ปวยบลา
14 ม.ค. 2566ลีกา MXปวยบลา2-0คลับ เคเรตาโร
2 ก.ย. 2565ลีกา MXคลับ เคเรตาโร1-1ปวยบลา
6 ก.พ. 2565ลีกา MXคลับ เคเรตาโร0-2ปวยบลา
28 ส.ค. 2564ลีกา MXปวยบลา1-0คลับ เคเรตาโร
21 ก.พ. 2564ลีกา MXคลับ เคเรตาโร1-1ปวยบลา
26 ก.ย. 2563ลีกา MXปวยบลา3-3คลับ เคเรตาโร
25 ม.ค. 2563ลีกา MXปวยบลา0-1คลับ เคเรตาโร
1 ก.ย. 2562ลีกา MXคลับ เคเรตาโร1-1ปวยบลา
5 มี.ค. 2562ลีกา MXปวยบลา1-0คลับ เคเรตาโร
15 ก.ย. 2561ลีกา MXคลับ เคเรตาโร0-1ปวยบลา
31 มี.ค. 2561ลีกา MXคลับ เคเรตาโร2-1ปวยบลา
14 ต.ค. 2560ลีกา MXปวยบลา2-2คลับ เคเรตาโร
23 ม.ค. 2560ลีกา MXปวยบลา0-0คลับ เคเรตาโร
30 ก.ค. 2559ลีกา MXคลับ เคเรตาโร2-1ปวยบลา

