รอบ 13
ดันเฟอร์ลิน vs อินเวอร์เนส ซีที ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
East End Park, Dunfermline
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
10เสมอ
7
1.95เฉลี่ยประตู
50%ทั้งสองทีมทำประตู
30%เกิน 2.5
1 ส.ค. 2569อินเวอร์เนส ซีที0-0ดันเฟอร์ลิน
27 เม.ย. 2567ดันเฟอร์ลิน1-1อินเวอร์เนส ซีที
27 ก.พ. 2567อินเวอร์เนส ซีที0-0ดันเฟอร์ลิน
18 พ.ย. 2566ดันเฟอร์ลิน1-1อินเวอร์เนส ซีที
2 ก.ย. 2566อินเวอร์เนส ซีที1-1ดันเฟอร์ลิน
คำถามที่พบบ่อย
ดันเฟอร์ลิน พบ อินเวอร์เนส ซีที เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ดันเฟอร์ลิน พบ อินเวอร์เนส ซีที แข่งวันที่ 31 ต.ค. 2569 ที่ East End Park.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 9 | 7 | 1 | 1 | 12 | 4 | +8 | 22 | ||
| 2 | 10 | 6 | 3 | 1 | 11 | 3 | +8 | 21 | ||
| 3 | 10 | 6 | 2 | 2 | 15 | 6 | +9 | 20 | ||
| 4 | 10 | 4 | 1 | 5 | 14 | 11 | +3 | 13 | ||
| 5 | 8 | 3 | 4 | 1 | 7 | 5 | +2 | 13 | ||
| 6 | 10 | 3 | 4 | 3 | 12 | 11 | +1 | 13 | ||
| 7 | 11 | 3 | 3 | 5 | 10 | 12 | -2 | 12 | ||
| 8 | 10 | 3 | 2 | 5 | 7 | 15 | -8 | 11 | ||
| 9 | 10 | 2 | 1 | 7 | 6 | 16 | -10 | 7 | ||
| 10 | 10 | 1 | 1 | 8 | 7 | 18 | -11 | 4 |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชสชชส
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
4เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.3 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 1.9 |
| เฉลี่ยประตู | 0.9 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 40% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.สเยือน เออร์ ยูไนเต็ด1-1
19 ก.ย.ชเยือน มอร์เทน1-0
12 ก.ย.ชvs ควีนส์ ปาร์ค2-0
5 ก.ย.สเยือน อาร์โบรธ1-1
28 ส.ค.ชvs เรธ โรเวอร์ส1-0
ชสชชพ
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
4เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.3 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 2.3 |
| เฉลี่ยประตู | 1.2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 40% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
13 ต.ค.พเยือน ควีนส์ ปาร์ค1-2
10 ต.ค.ชvs สเตนเฮาส์มัวร์2-0
25 ก.ย.ชvs มอร์เทน2-0
19 ก.ย.สเยือน ลิฟวิงสตัน2-2
12 ก.ย.ชเยือน เออร์ ยูไนเต็ด3-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 1.95 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 30% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 65% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ดันเฟอร์ลิน | 16 | 0.8 ต่อเกม |
| อินเวอร์เนส ซีที | 23 | 1.15 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ดันเฟอร์ลิน | 4 (20%) |
| อินเวอร์เนส ซีที | 9 (45%) |
1 ส.ค. 2569แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์อินเวอร์เนส ซีที0-0ดันเฟอร์ลิน
27 เม.ย. 2567แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์ดันเฟอร์ลิน1-1อินเวอร์เนส ซีที
27 ก.พ. 2567แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์อินเวอร์เนส ซีที0-0ดันเฟอร์ลิน
18 พ.ย. 2566แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์ดันเฟอร์ลิน1-1อินเวอร์เนส ซีที
2 ก.ย. 2566แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์อินเวอร์เนส ซีที1-1ดันเฟอร์ลิน
26 มี.ค. 2565แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์อินเวอร์เนส ซีที2-0ดันเฟอร์ลิน
22 ม.ค. 2565แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์ดันเฟอร์ลิน1-1อินเวอร์เนส ซีที
13 พ.ย. 2564แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์อินเวอร์เนส ซีที1-2ดันเฟอร์ลิน
18 ก.ย. 2564แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์ดันเฟอร์ลิน0-0อินเวอร์เนส ซีที
20 มี.ค. 2564แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์ดันเฟอร์ลิน0-1อินเวอร์เนส ซีที
29 ธ.ค. 2563แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์อินเวอร์เนส ซีที1-1ดันเฟอร์ลิน
17 ต.ค. 2563แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์ดันเฟอร์ลิน3-1อินเวอร์เนส ซีที
25 ก.พ. 2563แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์ดันเฟอร์ลิน1-2อินเวอร์เนส ซีที
21 ธ.ค. 2562แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์อินเวอร์เนส ซีที2-0ดันเฟอร์ลิน
14 ก.ย. 2562แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์ดันเฟอร์ลิน0-1อินเวอร์เนส ซีที
4 พ.ค. 2562แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์อินเวอร์เนส ซีที1-0ดันเฟอร์ลิน
16 ก.พ. 2562แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์ดันเฟอร์ลิน1-0อินเวอร์เนส ซีที
30 ต.ค. 2561แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์อินเวอร์เนส ซีที2-2ดันเฟอร์ลิน
1 ก.ย. 2561แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์ดันเฟอร์ลิน0-3อินเวอร์เนส ซีที
21 เม.ย. 2561แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์อินเวอร์เนส ซีที2-2ดันเฟอร์ลิน

