รอบ 34
เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้ vs เรซซิ่ง คอร์โดบา ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Estadio Arquitecto Ricardo Etcheverry, Buenos Aires
การคาดการณ์ของเรา: เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้ — ชนะ (61%); ต่ำกว่า 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ไม่ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ทั้งสองทีมทำประตู
ไม่ใช่
@ 1.47
63%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้เสมอเรซซิ่ง คอร์โดบา
ผลการแข่งขัน
เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้
@ 1.40
62%
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
@ 1.52
61%
ทั้งสองทีมทำประตู
คุ้มค่าที่สุดไม่ใช่
@ 1.47
63%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
@ 1.07
43%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -1
@ 1.80
56%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 1.97
44%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/เจ้าบ้าน
@ 3.50
28.6%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
1:0
@ 4.10
24.4%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
4เสมอ
1
2.57เฉลี่ยประตู
57%ทั้งสองทีมทำประตู
43%เกิน 2.5
30 พ.ค. 2569เรซซิ่ง คอร์โดบา0-0เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้
2 ก.ย. 2568เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้2-2เรซซิ่ง คอร์โดบา
27 เม.ย. 2568เรซซิ่ง คอร์โดบา4-0เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้
1 ก.ย. 2567เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้2-0เรซซิ่ง คอร์โดบา
14 เม.ย. 2567เรซซิ่ง คอร์โดบา1-1เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 1.49 | 3.45 | 6.91 |
| Bet365 | 1.12 | 3.50 | 6.00 |
| Betano | 1.13 | 3.65 | 5.20 |
คำถามที่พบบ่อย
เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้ พบ เรซซิ่ง คอร์โดบา: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้ ด้วยความมั่นใจ 62% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
เดิมพันที่ดีที่สุดสำหรับ เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้ พบ เรซซิ่ง คอร์โดบา คืออะไร?
คำแนะนำอันดับหนึ่งของเราคือ ไม่ใช่ ความมั่นใจ 63%
คาดการณ์สกอร์เท่าไรสำหรับ เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้ พบ เรซซิ่ง คอร์โดบา?
สกอร์ที่น่าจะเป็นมากที่สุดคือ 1:0 (ความน่าจะเป็น 24.4%)
เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้ พบ เรซซิ่ง คอร์โดบา: ทิปส์ แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้ -1 ความมั่นใจ 56%
การคาดการณ์ ครึ่งแรก สำหรับ เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้ พบ เรซซิ่ง คอร์โดบา คืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก ของเราคือ เสมอ ความมั่นใจ 44%
เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้ พบ เรซซิ่ง คอร์โดบา เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้ พบ เรซซิ่ง คอร์โดบา แข่งวันที่ 18 ต.ค. 2569 ที่ Estadio Arquitecto Ricardo Etcheverry.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 33 | 18 | 8 | 7 | 37 | 28 | +9 | 62 | ||
| 2 | 33 | 17 | 7 | 9 | 51 | 34 | +17 | 58 | ||
| 3 | 33 | 16 | 9 | 8 | 42 | 29 | +13 | 57 | ||
| 4 | 33 | 14 | 11 | 8 | 47 | 30 | +17 | 53 | ||
| 5 | 33 | 14 | 11 | 8 | 39 | 25 | +14 | 53 | ||
| 6 | 33 | 13 | 9 | 11 | 31 | 27 | +4 | 48 | ||
| 7 | 33 | 12 | 12 | 9 | 28 | 28 | 0 | 48 | ||
| 8 | 33 | 12 | 11 | 10 | 26 | 22 | +4 | 47 | ||
| 9 | 33 | 9 | 13 | 11 | 25 | 24 | +1 | 40 | ||
| 10 | 33 | 10 | 10 | 13 | 32 | 34 | -2 | 40 | ||
| 11 | 33 | 10 | 10 | 13 | 30 | 39 | -9 | 40 | ||
| 12 | 33 | 8 | 13 | 12 | 25 | 32 | -7 | 37 | ||
| 13 | 33 | 9 | 10 | 14 | 28 | 37 | -9 | 37 | ||
| 14 | 33 | 7 | 15 | 11 | 29 | 39 | -10 | 36 | ||
| 15 | 33 | 6 | 16 | 11 | 21 | 30 | -9 | 34 | ||
| 16 | 33 | 6 | 16 | 11 | 18 | 28 | -10 | 34 | ||
| 17 | 33 | 8 | 8 | 17 | 25 | 35 | -10 | 32 | ||
| 18 | 33 | 6 | 14 | 13 | 26 | 39 | -13 | 32 |
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
สชชพส
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
4เสมอ
1แพ้
| แต้ม/เกม | 1.9 |
| ร้อยละชนะ | 50% |
| ประตู/เกม | 1.8 |
| เฉลี่ยประตู | 1.1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.7 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 50% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
11 ต.ค.สเยือน เซ็นทรัล นอร์เท1-1
2 ต.ค.พvs เดปอร์ติโว มาดริน0-2
27 ก.ย.ชเยือน เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน1-0
19 ก.ย.ชvs ซิวดัด เด โบลีวาร์1-0
13 ก.ย.สเยือน อัลมิรันเต บราวน์0-0
พพสสช
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
4เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.3 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 1.9 |
| เฉลี่ยประตู | 0.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 40% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
12 ต.ค.ชvs ลอส อันเดส1-0
4 ต.ค.สเยือน เซ็นทรัล นอร์เท1-1
27 ก.ย.สvs โกโดย ครูซ2-2
20 ก.ย.พเยือน เดปอร์ติโว มาดริน0-2
13 ก.ย.พvs เดปอร์ติโว โมรอน1-2
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 7 |
| เฉลี่ยประตู | 2.57 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 57% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 43% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 86% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้ | 9 | 1.29 ต่อเกม |
| เรซซิ่ง คอร์โดบา | 9 | 1.29 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้ | 2 (29%) |
| เรซซิ่ง คอร์โดบา | 2 (29%) |
30 พ.ค. 2569เปรมิเอร์ นาซิอองนาลเรซซิ่ง คอร์โดบา0-0เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้
2 ก.ย. 2568เปรมิเอร์ นาซิอองนาลเฟโร คาร์ริล โอเอสเต้2-2เรซซิ่ง คอร์โดบา
27 เม.ย. 2568เปรมิเอร์ นาซิอองนาลเรซซิ่ง คอร์โดบา4-0เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้
1 ก.ย. 2567เปรมิเอร์ นาซิอองนาลเฟโร คาร์ริล โอเอสเต้2-0เรซซิ่ง คอร์โดบา
14 เม.ย. 2567เปรมิเอร์ นาซิอองนาลเรซซิ่ง คอร์โดบา1-1เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้
30 ก.ย. 2566เปรมิเอร์ นาซิอองนาลเฟโร คาร์ริล โอเอสเต้3-1เรซซิ่ง คอร์โดบา
22 พ.ค. 2566เปรมิเอร์ นาซิอองนาลเรซซิ่ง คอร์โดบา1-1เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้

