รอบ 6
เควี เมเชเลน vs อันเดอร์เล็กท์ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Achter de Kazerne, Mechelen
ถูกต้อง
ตัวเลือกของเรา
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
0 : 1
FT
คำแนะนำการเดิมพัน
เควี เมเชเลนเสมออันเดอร์เล็กท์
ผลการแข่งขัน
อันเดอร์เล็กท์
45%
รวมประตู
เกิน 2.5
60%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
65%
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
90%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
6เสมอ
10
3.65เฉลี่ยประตู
75%ทั้งสองทีมทำประตู
70%เกิน 2.5
11 ก.ย. 2569เควี เมเชเลน0-1อันเดอร์เล็กท์
17 พ.ค. 2569อันเดอร์เล็กท์2-2เควี เมเชเลน
18 เม.ย. 2569เควี เมเชเลน1-2อันเดอร์เล็กท์
15 มี.ค. 2569เควี เมเชเลน1-0อันเดอร์เล็กท์
1 พ.ย. 2568อันเดอร์เล็กท์3-1เควี เมเชเลน
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ เควี เมเชเลน พบ อันเดอร์เล็กท์?
โมเดลของเราคาดการณ์ อันเดอร์เล็กท์ ด้วยความมั่นใจ 45% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ดับเบิลแชนซ์ X2 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ เควี เมเชเลน พบ อันเดอร์เล็กท์ ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ X2 ความมั่นใจ 90% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
เควี เมเชเลน พบ อันเดอร์เล็กท์ จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 60%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน เควี เมเชเลน พบ อันเดอร์เล็กท์?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 65%).
เควี เมเชเลน พบ อันเดอร์เล็กท์ เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
เควี เมเชเลน พบ อันเดอร์เล็กท์ แข่งวันที่ 11 ก.ย. 2569 ที่ Achter de Kazerne.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
M. van Brederodeกองกลาง
2ประตู
T. Koudouกองกลาง
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
M. Lohunanu-Mbasiกองหน้า
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
M. Decoeneกองหลัง
10
ดาวซัลโวสูงสุด
K. Ngaกองกลาง
1ประตู
A. Bertacciniกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
A. Maamarกองหลัง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
A. Bertacciniกองหน้า
10
G. Bianconeกองหลัง
10
D. Sikanกองหน้า
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
สพพสช
10แข่งขันแล้ว
1ชนะ
4เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 0.7 |
| ร้อยละชนะ | 10% |
| ประตู/เกม | 3.3 |
| เฉลี่ยประตู | 1.1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 60% |
แมทช์ล่าสุด
11 ต.ค.ชvs เซนต์ ทรูดอง4-3
19 ก.ย.สเยือน โลเมล ยูไนเต็ด0-0
11 ก.ย.พvs อันเดอร์เล็กท์0-1
5 ก.ย.พvs เควี เวสเตอร์โล0-4
29 ส.ค.สเยือน RAAL La Louvière2-2
สชพชช
10แข่งขันแล้ว
6ชนะ
1เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.9 |
| ร้อยละชนะ | 60% |
| ประตู/เกม | 2.1 |
| เฉลี่ยประตู | 1.4 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.7 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 20% |
| คลีนชีต | 60% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.ชเยือน เซอร์เคิล บรูกจ์2-1
19 ก.ย.ชvs ซูลเต วาเรเกม3-0
16 ก.ย.พvs ลียง1-2
11 ก.ย.ชเยือน เควี เมเชเลน1-0
6 ก.ย.สvs เกงก์0-0
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 3.65 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 75% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 70% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 80% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เควี เมเชเลน | 29 | 1.45 ต่อเกม |
| อันเดอร์เล็กท์ | 44 | 2.2 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เควี เมเชเลน | 3 (15%) |
| อันเดอร์เล็กท์ | 3 (15%) |
11 ก.ย. 2569โปร ลีกเควี เมเชเลน0-1อันเดอร์เล็กท์
17 พ.ค. 2569โปร ลีกอันเดอร์เล็กท์2-2เควี เมเชเลน
18 เม.ย. 2569โปร ลีกเควี เมเชเลน1-2อันเดอร์เล็กท์
15 มี.ค. 2569โปร ลีกเควี เมเชเลน1-0อันเดอร์เล็กท์
1 พ.ย. 2568โปร ลีกอันเดอร์เล็กท์3-1เควี เมเชเลน
26 ม.ค. 2568โปร ลีกอันเดอร์เล็กท์4-1เควี เมเชเลน
17 ส.ค. 2567โปร ลีกเควี เมเชเลน1-3อันเดอร์เล็กท์
1 ก.พ. 2567โปร ลีกเควี เมเชเลน2-2อันเดอร์เล็กท์
7 ต.ค. 2566โปร ลีกอันเดอร์เล็กท์3-1เควี เมเชเลน
23 เม.ย. 2566โปร ลีกอันเดอร์เล็กท์2-3เควี เมเชเลน
9 ต.ค. 2565โปร ลีกเควี เมเชเลน1-3อันเดอร์เล็กท์
23 ม.ค. 2565โปร ลีกเควี เมเชเลน0-1อันเดอร์เล็กท์
12 ก.ย. 2564โปร ลีกอันเดอร์เล็กท์7-2เควี เมเชเลน
7 มี.ค. 2564โปร ลีกอันเดอร์เล็กท์1-1เควี เมเชเลน
9 ส.ค. 2563โปร ลีกเควี เมเชเลน2-2อันเดอร์เล็กท์
15 ก.พ. 2563โปร ลีกเควี เมเชเลน2-0อันเดอร์เล็กท์
9 ส.ค. 2562โปร ลีกอันเดอร์เล็กท์0-0เควี เมเชเลน
4 ก.พ. 2561โปร ลีกอันเดอร์เล็กท์2-2เควี เมเชเลน
13 ต.ค. 2560โปร ลีกเควี เมเชเลน3-4อันเดอร์เล็กท์
4 มี.ค. 2560โปร ลีกเควี เมเชเลน3-2อันเดอร์เล็กท์

