รอบ 64
เมโซโคเวสด์-ซอรี่ vs เอ็มทีเค บูดาเปสต์ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Mezokovesdi Varosi Stadion
ถูกต้อง
ตัวเลือกของเรา
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
0 : 2
FT
คำแนะนำการเดิมพัน
เมโซโคเวสด์-ซอรี่เสมอเอ็มทีเค บูดาเปสต์
ผลการแข่งขัน
เอ็มทีเค บูดาเปสต์
45%
ทั้งสองทีมทำประตู
ไม่ใช่
62%
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
90%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
4เสมอ
8
2.45เฉลี่ยประตู
35%ทั้งสองทีมทำประตู
35%เกิน 2.5
12 ก.ย. 2569เมโซโคเวสด์-ซอรี่0-2เอ็มทีเค บูดาเปสต์
29 ต.ค. 2568เอ็มทีเค บูดาเปสต์5-1เมโซโคเวสด์-ซอรี่
17 พ.ค. 2567เมโซโคเวสด์-ซอรี่1-1เอ็มทีเค บูดาเปสต์
23 ก.พ. 2567เอ็มทีเค บูดาเปสต์3-1เมโซโคเวสด์-ซอรี่
29 ต.ค. 2566เมโซโคเวสด์-ซอรี่1-0เอ็มทีเค บูดาเปสต์
คำถามที่พบบ่อย
เมโซโคเวสด์-ซอรี่ พบ เอ็มทีเค บูดาเปสต์: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ เอ็มทีเค บูดาเปสต์ ด้วยความมั่นใจ 45% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ดับเบิลแชนซ์ X2 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ เมโซโคเวสด์-ซอรี่ พบ เอ็มทีเค บูดาเปสต์ ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ X2 ความมั่นใจ 90% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน เมโซโคเวสด์-ซอรี่ พบ เอ็มทีเค บูดาเปสต์?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ไม่ใช่ (มั่นใจ 62%).
เมโซโคเวสด์-ซอรี่ พบ เอ็มทีเค บูดาเปสต์ เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
เมโซโคเวสด์-ซอรี่ พบ เอ็มทีเค บูดาเปสต์ แข่งวันที่ 12 ก.ย. 2569 ที่ Mezokovesdi Varosi Stadion.
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชพพชส
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
1เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 1.3 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 2.4 |
| เฉลี่ยประตู | 1.2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 50% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.สvs เซเก็ด 20111-1
19 ก.ย.ชvs คาซินซ์บาร์ชิคาย4-1
12 ก.ย.พvs เอ็มทีเค บูดาเปสต์0-2
5 ก.ย.พเยือน โกซาร์มิสเลนี เอฟซี0-2
29 ส.ค.ชvs จิริม็อต เอสอี4-2
สพชพพ
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
3เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.2 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 3.4 |
| เฉลี่ยประตู | 1.7 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.7 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 10% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.พเยือน พัคส์0-3
20 ก.ย.พvs กิโยรี เอทีโอ เอฟซี1-2
12 ก.ย.ชเยือน เมโซโคเวสด์-ซอรี่2-0
5 ก.ย.พvs คิสวาร์ดา เอฟซี1-2
28 ส.ค.สเยือน เดบเรชีนี วีเอสซี2-2
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 2.45 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 35% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 35% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 60% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เมโซโคเวสด์-ซอรี่ | 24 | 1.2 ต่อเกม |
| เอ็มทีเค บูดาเปสต์ | 25 | 1.25 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เมโซโคเวสด์-ซอรี่ | 8 (40%) |
| เอ็มทีเค บูดาเปสต์ | 6 (30%) |
12 ก.ย. 2569แมกยาร์ คูพาเมโซโคเวสด์-ซอรี่0-2เอ็มทีเค บูดาเปสต์
29 ต.ค. 2568แมกยาร์ คูพาเอ็มทีเค บูดาเปสต์5-1เมโซโคเวสด์-ซอรี่
17 พ.ค. 2567NB Iเมโซโคเวสด์-ซอรี่1-1เอ็มทีเค บูดาเปสต์
23 ก.พ. 2567NB Iเอ็มทีเค บูดาเปสต์3-1เมโซโคเวสด์-ซอรี่
29 ต.ค. 2566NB Iเมโซโคเวสด์-ซอรี่1-0เอ็มทีเค บูดาเปสต์
1 ก.พ. 2566แมกยาร์ คูพาเอ็มทีเค บูดาเปสต์0-2เมโซโคเวสด์-ซอรี่
22 เม.ย. 2565NB Iเอ็มทีเค บูดาเปสต์0-4เมโซโคเวสด์-ซอรี่
30 ม.ค. 2565NB Iเมโซโคเวสด์-ซอรี่1-1เอ็มทีเค บูดาเปสต์
25 ก.ย. 2564NB Iเอ็มทีเค บูดาเปสต์1-0เมโซโคเวสด์-ซอรี่
7 พ.ค. 2564NB Iเมโซโคเวสด์-ซอรี่5-1เอ็มทีเค บูดาเปสต์
19 ก.พ. 2564NB Iเอ็มทีเค บูดาเปสต์0-0เมโซโคเวสด์-ซอรี่
21 พ.ย. 2563NB Iเมโซโคเวสด์-ซอรี่0-1เอ็มทีเค บูดาเปสต์
4 พ.ค. 2562NB Iเอ็มทีเค บูดาเปสต์0-1เมโซโคเวสด์-ซอรี่
9 ก.พ. 2562NB Iเมโซโคเวสด์-ซอรี่2-3เอ็มทีเค บูดาเปสต์
29 ก.ย. 2561NB Iเอ็มทีเค บูดาเปสต์2-2เมโซโคเวสด์-ซอรี่
8 เม.ย. 2560NB Iเอ็มทีเค บูดาเปสต์2-0เมโซโคเวสด์-ซอรี่
29 ต.ค. 2559NB Iเมโซโคเวสด์-ซอรี่1-0เอ็มทีเค บูดาเปสต์
31 ก.ค. 2559NB Iเอ็มทีเค บูดาเปสต์0-1เมโซโคเวสด์-ซอรี่
30 พ.ย. 2556NB Iเมโซโคเวสด์-ซอรี่1-0เอ็มทีเค บูดาเปสต์
27 ก.ค. 2556NB Iเอ็มทีเค บูดาเปสต์3-0เมโซโคเวสด์-ซอรี่

