รอบ 13
เนอซี เนมเมเก้น vs พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Goffertstadion, Nijmegen
การคาดการณ์ของเรา: พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น — ชนะ (62%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
แต้มต่อเอเชีย
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น -0.5
@ 1.18
85%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
เนอซี เนมเมเก้นเสมอพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
ผลการแข่งขัน
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
@ 1.41
63%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.28
73%
ทั้งสองทีมทำประตู
คุ้มค่าที่สุดใช่
@ 1.38
67%
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
@ 1.17
41%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป ทีมเยือน -0.5
@ 1.18
85%
ครึ่งแรก
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
@ 1.85
47%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
ทีมเยือน/ทีมเยือน
@ 2.06
48.5%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
1:2
@ 8.50
11.8%
ตลาดเพิ่มเติม
ผู้ทำประตูได้ทุกเวลา
Guus Til
50.0%@ 2.00
Ricardo Pepi
50.0%@ 2.00
Sven Mijnans
50.0%@ 2.00
Mikkel Bro Hansen
50.0%@ 2.00
Sami Ouaissa
40.0%@ 2.50
Kaj Sierhuis
38.2%@ 2.62
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
2เสมอ
15
4.15เฉลี่ยประตู
65%ทั้งสองทีมทำประตู
85%เกิน 2.5
14 มี.ค. 2569พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น2-3เนอซี เนมเมเก้น
3 มี.ค. 2569เนอซี เนมเมเก้น3-2พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
13 ก.ย. 2568เนอซี เนมเมเก้น3-5พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
1 ก.พ. 2568เนอซี เนมเมเก้น3-3พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
14 ก.ย. 2567พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น2-0เนอซี เนมเมเก้น
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 5.26 | 4.96 | 1.54 |
| Bet365 | 4.00 | 4.75 | 1.22 |
| Betano | 3.80 | 4.90 | 1.24 |
คำถามที่พบบ่อย
เนอซี เนมเมเก้น พบ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น ด้วยความมั่นใจ 63% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
เนอซี เนมเมเก้น พบ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น: ทิปส์ แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น -0.5 ความมั่นใจ 85%
การคาดการณ์ ครึ่งแรก สำหรับ เนอซี เนมเมเก้น พบ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น คืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก ของเราคือ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น ความมั่นใจ 47%
เนอซี เนมเมเก้น พบ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น: ทิปส์ ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคือ 2/2 ความมั่นใจ 49%
เนอซี เนมเมเก้น พบ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 73%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
เนอซี เนมเมเก้น พบ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
เนอซี เนมเมเก้น พบ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น แข่งวันที่ 21 พ.ย. 2569 ที่ Goffertstadion.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
K. Sierhuisกองหน้า
2ประตู
T. Cheryกองหน้า
1ประตู
B. Linssenกองหน้า
1ประตู
Adam Tahauiกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
T. Cheryกองหน้า
1แอสซิสต์
Clement Bischoffกองกลาง
1แอสซิสต์
D. Tadićกองหน้า
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
B. Pereiraกองหลัง
10
I. Hansen-Aarøenกองกลาง
10
ดาวซัลโวสูงสุด
R. Flamingoกองหลัง
1ประตู
R. van Bommelกองกลาง
1ประตู
R. Pepiกองหน้า
1ประตู
N. Fernandezกองกลาง
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
I. Perišićกองหลัง
1แอสซิสต์
A. Pléaกองหน้า
1แอสซิสต์
S. Destกองหลัง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
D. Manกองหน้า
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
สชสพช
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
5เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.1 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 3.3 |
| เฉลี่ยประตู | 1.4 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.9 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 0% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
5 พ.ย.ชvs โอมอนีอา นิโคเซีย3-1
31 ต.ค.พเยือน ฮีเรนวีน0-1
25 ต.ค.สvs โกรนิงเก้น2-2
22 ต.ค.ชเยือน ดินาโม ซาเกร็บ4-2
18 ต.ค.สvs ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด2-2
พชสชพ
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
2เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.4 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 3.1 |
| เฉลี่ยประตู | 2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 10% |
แมทช์ล่าสุด
4 พ.ย.พvs คลับ บรูช เควี1-2
31 ต.ค.ชvs วิลเลม ไอไอ7-0
25 ต.ค.สvs ไฟเยนอร์ด1-1
20 ต.ค.ชเยือน เอฟซี ปอร์โต้1-0
17 ต.ค.พเยือน เอดีโอ เดน ฮาก1-2
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 4.15 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 65% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 85% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 100% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เนอซี เนมเมเก้น | 26 | 1.3 ต่อเกม |
| พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 57 | 2.85 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เนอซี เนมเมเก้น | 0 (0%) |
| พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 7 (35%) |
14 มี.ค. 2569อีเรอดีวีซีพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น2-3เนอซี เนมเมเก้น
3 มี.ค. 2569ถ้วย KNVBเนอซี เนมเมเก้น3-2พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
13 ก.ย. 2568อีเรอดีวีซีเนอซี เนมเมเก้น3-5พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
1 ก.พ. 2568อีเรอดีวีซีเนอซี เนมเมเก้น3-3พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
14 ก.ย. 2567อีเรอดีวีซีพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น2-0เนอซี เนมเมเก้น
30 มี.ค. 2567อีเรอดีวีซีเนอซี เนมเมเก้น3-1พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
16 ก.ย. 2566อีเรอดีวีซีพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น4-0เนอซี เนมเมเก้น
1 เม.ย. 2566อีเรอดีวีซีเนอซี เนมเมเก้น2-4พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
30 ต.ค. 2565อีเรอดีวีซีพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น3-0เนอซี เนมเมเก้น
11 พ.ค. 2565อีเรอดีวีซีพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น3-2เนอซี เนมเมเก้น
12 ธ.ค. 2564อีเรอดีวีซีเนอซี เนมเมเก้น1-2พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
18 ก.พ. 2560อีเรอดีวีซีพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น3-1เนอซี เนมเมเก้น
10 ก.ย. 2559อีเรอดีวีซีเนอซี เนมเมเก้น0-4พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
14 ก.พ. 2559อีเรอดีวีซีเนอซี เนมเมเก้น0-3พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
26 ก.ย. 2558อีเรอดีวีซีพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น2-1เนอซี เนมเมเก้น
22 ก.พ. 2557อีเรอดีวีซีเนอซี เนมเมเก้น0-2พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
10 ส.ค. 2556อีเรอดีวีซีพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น5-0เนอซี เนมเมเก้น
5 พ.ค. 2556อีเรอดีวีซีพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น4-2เนอซี เนมเมเก้น
15 ธ.ค. 2555อีเรอดีวีซีเนอซี เนมเมเก้น1-1พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
22 เม.ย. 2555อีเรอดีวีซีพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น2-1เนอซี เนมเมเก้น

