รอบ 12
เอฟซี เซาแบร์กเคิน vs วัลด์ฮอฟ มานไฮม์ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Ludwigspark Stadion
การคาดการณ์ของเรา: เสมอ (45%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
90%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
เอฟซี เซาแบร์กเคินเสมอวัลด์ฮอฟ มานไฮม์
ผลการแข่งขัน
เอฟซี เซาแบร์กเคิน
45%
รวมประตู
เกิน 2.5
68%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
65%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
90%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
2เสมอ
4
2.33เฉลี่ยประตู
42%ทั้งสองทีมทำประตู
42%เกิน 2.5
2 พ.ค. 2569เอฟซี เซาแบร์กเคิน2-0วัลด์ฮอฟ มานไฮม์
7 ธ.ค. 2568วัลด์ฮอฟ มานไฮม์2-1เอฟซี เซาแบร์กเคิน
8 ก.พ. 2568เอฟซี เซาแบร์กเคิน2-1วัลด์ฮอฟ มานไฮม์
31 ส.ค. 2567วัลด์ฮอฟ มานไฮม์0-1เอฟซี เซาแบร์กเคิน
18 ก.พ. 2567วัลด์ฮอฟ มานไฮม์0-2เอฟซี เซาแบร์กเคิน
คำถามที่พบบ่อย
เอฟซี เซาแบร์กเคิน พบ วัลด์ฮอฟ มานไฮม์: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ เอฟซี เซาแบร์กเคิน ด้วยความมั่นใจ 45% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
เอฟซี เซาแบร์กเคิน พบ วัลด์ฮอฟ มานไฮม์ จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 68%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน เอฟซี เซาแบร์กเคิน พบ วัลด์ฮอฟ มานไฮม์?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 65%).
ดับเบิลแชนซ์ 1X เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ เอฟซี เซาแบร์กเคิน พบ วัลด์ฮอฟ มานไฮม์ ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 1X ความมั่นใจ 90% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
เอฟซี เซาแบร์กเคิน พบ วัลด์ฮอฟ มานไฮม์ เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
เอฟซี เซาแบร์กเคิน พบ วัลด์ฮอฟ มานไฮม์ แข่งวันที่ 1 พ.ย. 2569 ที่ Ludwigspark Stadion.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
ไม่มีข้อมูล
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
F. Pickกองกลาง
20
C. Kühlwetterกองหน้า
20
N. Bretschneiderกองหลัง
20
P. Fahrnerกองหลัง
20
Daniel Gleiberกองกลาง
20
ดาวซัลโวสูงสุด
V. ThillForward
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
ไม่มีข้อมูล
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
สชสพช
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
2เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.7 |
| ร้อยละชนะ | 50% |
| ประตู/เกม | 4.1 |
| เฉลี่ยประตู | 2.4 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.7 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
17 ต.ค.ชเยือน ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ3-1
13 ต.ค.พvs เอ็มเอสวี ดุสเซลดอร์ก2-4
10 ต.ค.สเยือน ฟอร์ทูน่า คอลอง0-0
19 ก.ย.ชvs เอสจี ซอนเนนโฮฟ โกรสแอสปัค2-1
16 ก.ย.สเยือน พรัสเซิน มุนสเตอร์3-3
พชชพพ
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
1เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 1.3 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 3.2 |
| เฉลี่ยประตู | 1.6 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.6 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
17 ต.ค.พเยือน วีร์ซบูร์เกอร์ คิกเกอร์ส0-2
14 ต.ค.พvs เอฟซี อิงโกลสตัด 040-3
10 ต.ค.ชเยือน เอสจี ซอนเนนโฮฟ โกรสแอสปัค5-1
20 ก.ย.ชvs พรัสเซิน มุนสเตอร์2-0
16 ก.ย.พvs ร็อตไวส์ เอสเซ่น1-2
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 12 |
| เฉลี่ยประตู | 2.33 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 42% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 42% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 67% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เอฟซี เซาแบร์กเคิน | 17 | 1.42 ต่อเกม |
| วัลด์ฮอฟ มานไฮม์ | 11 | 0.92 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เอฟซี เซาแบร์กเคิน | 5 (42%) |
| วัลด์ฮอฟ มานไฮม์ | 3 (25%) |
2 พ.ค. 25693. ลีกาเอฟซี เซาแบร์กเคิน2-0วัลด์ฮอฟ มานไฮม์
7 ธ.ค. 25683. ลีกาวัลด์ฮอฟ มานไฮม์2-1เอฟซี เซาแบร์กเคิน
8 ก.พ. 25683. ลีกาเอฟซี เซาแบร์กเคิน2-1วัลด์ฮอฟ มานไฮม์
31 ส.ค. 25673. ลีกาวัลด์ฮอฟ มานไฮม์0-1เอฟซี เซาแบร์กเคิน
18 ก.พ. 25673. ลีกาวัลด์ฮอฟ มานไฮม์0-2เอฟซี เซาแบร์กเคิน
23 ก.ย. 25663. ลีกาเอฟซี เซาแบร์กเคิน1-1วัลด์ฮอฟ มานไฮม์
2 เม.ย. 25663. ลีกาเอฟซี เซาแบร์กเคิน2-1วัลด์ฮอฟ มานไฮม์
8 ต.ค. 25653. ลีกาวัลด์ฮอฟ มานไฮม์1-0เอฟซี เซาแบร์กเคิน
9 เม.ย. 25653. ลีกาเอฟซี เซาแบร์กเคิน0-0วัลด์ฮอฟ มานไฮม์
30 ต.ค. 25643. ลีกาวัลด์ฮอฟ มานไฮม์1-0เอฟซี เซาแบร์กเคิน
21 เม.ย. 25643. ลีกาเอฟซี เซาแบร์กเคิน5-0วัลด์ฮอฟ มานไฮม์
5 ธ.ค. 25633. ลีกาวัลด์ฮอฟ มานไฮม์4-1เอฟซี เซาแบร์กเคิน

