รอบ 12
เอฟซี โวลุนทาริ vs เอฟซีเอสบี ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Stadionul Anghel Iordanescu, Voluntari
การคาดการณ์ของเรา: เอฟซีเอสบี — ชนะ (53%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
แต้มต่อเอเชีย
เอฟซีเอสบี -0.25
@ 1.25
80%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
เอฟซี โวลุนทาริเสมอเอฟซีเอสบี
ผลการแข่งขัน
เอฟซีเอสบี
@ 1.60
54%
รวมประตู
คุ้มค่าที่สุดเกิน 2.5
@ 1.55
60%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
@ 1.56
59%
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
@ 1.21
38%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป ทีมเยือน -0.25
@ 1.25
80%
ครึ่งแรก
เอฟซีเอสบี
@ 2.16
40%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
ทีมเยือน/ทีมเยือน
@ 2.56
39.1%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
1:2
@ 7.04
14.2%
ตลาดเพิ่มเติม
มุมรวม
เกิน 9.5
@ 1.83
50.5%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
7เสมอ
8
2.59เฉลี่ยประตู
71%ทั้งสองทีมทำประตู
71%เกิน 2.5
29 ก.พ. 2567เอฟซี โวลุนทาริ1-2เอฟซีเอสบี
22 ต.ค. 2566เอฟซีเอสบี0-0เอฟซี โวลุนทาริ
12 ก.พ. 2566เอฟซี โวลุนทาริ1-2เอฟซีเอสบี
12 ก.ย. 2565เอฟซีเอสบี1-1เอฟซี โวลุนทาริ
14 พ.ค. 2565เอฟซี โวลุนทาริ2-2เอฟซีเอสบี
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 3.94 | 3.88 | 1.76 |
| Bet365 | 3.25 | 3.70 | 1.33 |
| Betano | 3.00 | 3.85 | 1.36 |
คำถามที่พบบ่อย
เอฟซี โวลุนทาริ พบ เอฟซีเอสบี: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ เอฟซีเอสบี ด้วยความมั่นใจ 54% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
เอฟซี โวลุนทาริ พบ เอฟซีเอสบี จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 60%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน เอฟซี โวลุนทาริ พบ เอฟซีเอสบี?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 59%).
ดับเบิลแชนซ์ X2 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ เอฟซี โวลุนทาริ พบ เอฟซีเอสบี ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ X2 ความมั่นใจ 38% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
เดิมพันที่ดีที่สุดสำหรับ เอฟซี โวลุนทาริ พบ เอฟซีเอสบี คืออะไร?
คำแนะนำอันดับหนึ่งของเราคือ เกิน 2.5 ความมั่นใจ 60%
เอฟซี โวลุนทาริ พบ เอฟซีเอสบี เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
เอฟซี โวลุนทาริ พบ เอฟซีเอสบี แข่งวันที่ 19 ต.ค. 2569 ที่ Stadionul Anghel Iordanescu.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 11 | 8 | 2 | 1 | 25 | 7 | +18 | 26 | ||
| 2 | 11 | 7 | 3 | 1 | 18 | 9 | +9 | 24 | ||
| 3 | 11 | 7 | 2 | 2 | 25 | 9 | +16 | 23 | ||
| 4 | 11 | 6 | 1 | 4 | 14 | 15 | -1 | 19 | ||
| 5 | 11 | 6 | 0 | 5 | 20 | 18 | +2 | 18 | ||
| 6 | 11 | 4 | 5 | 2 | 17 | 15 | +2 | 17 | ||
| 7 | 11 | 4 | 4 | 3 | 14 | 11 | +3 | 16 | ||
| 8 | 11 | 5 | 1 | 5 | 17 | 17 | 0 | 16 | ||
| 9 | 11 | 4 | 3 | 4 | 14 | 17 | -3 | 15 | ||
| 10 | 11 | 3 | 5 | 3 | 16 | 12 | +4 | 14 | ||
| 11 | 11 | 3 | 4 | 4 | 7 | 12 | -5 | 13 | ||
| 12 | 11 | 3 | 3 | 5 | 14 | 17 | -3 | 12 | ||
| 13 | 11 | 3 | 2 | 6 | 6 | 11 | -5 | 11 | ||
| 14 | 11 | 2 | 4 | 5 | 11 | 16 | -5 | 10 | ||
| 15 | 11 | 2 | 2 | 7 | 11 | 25 | -14 | 8 | ||
| 16 | 11 | 0 | 1 | 10 | 6 | 24 | -18 | 1 |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชชพพพ
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
1เสมอ
6แพ้
| แต้ม/เกม | 1 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 2.8 |
| เฉลี่ยประตู | 1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.8 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
9 ต.ค.พเยือน คอร์วินุล ฮูเนโดอรา2-3
20 ก.ย.พvs ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คล็ูจ0-2
12 ก.ย.พเยือน ราพิด1-2
7 ก.ย.ชvs อาร์เกส ปิติสติ1-0
1 ก.ย.ชเยือน ชินเดีย ทาร์โกวิสเต1-0
ชพสพช
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
3เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.2 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 3.2 |
| เฉลี่ยประตู | 1.5 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.7 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.ชvs อเทลูล1-0
19 ก.ย.พเยือน ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา0-5
14 ก.ย.สvs เพทรูลูล โพลิเอสติ2-2
5 ก.ย.พเยือน ดินาโม บุคาเรสต์1-2
2 ก.ย.ชเยือน อาร์เกส ปิติสติ5-0
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 17 |
| เฉลี่ยประตู | 2.59 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 71% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 71% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 76% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เอฟซี โวลุนทาริ | 18 | 1.06 ต่อเกม |
| เอฟซีเอสบี | 26 | 1.53 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เอฟซี โวลุนทาริ | 3 (18%) |
| เอฟซีเอสบี | 5 (29%) |
29 ก.พ. 2567ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซี โวลุนทาริ1-2เอฟซีเอสบี
22 ต.ค. 2566ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซีเอสบี0-0เอฟซี โวลุนทาริ
12 ก.พ. 2566ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซี โวลุนทาริ1-2เอฟซีเอสบี
12 ก.ย. 2565ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซีเอสบี1-1เอฟซี โวลุนทาริ
14 พ.ค. 2565ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซี โวลุนทาริ2-2เอฟซีเอสบี
11 เม.ย. 2565ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซีเอสบี4-0เอฟซี โวลุนทาริ
6 มี.ค. 2565ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซีเอสบี1-0เอฟซี โวลุนทาริ
7 พ.ย. 2564ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซี โวลุนทาริ0-0เอฟซีเอสบี
22 ม.ค. 2564ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซีเอสบี2-1เอฟซี โวลุนทาริ
12 ก.ย. 2563ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซี โวลุนทาริ2-1เอฟซีเอสบี
6 ก.พ. 2563ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซี โวลุนทาริ1-2เอฟซีเอสบี
11 ส.ค. 2562ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซีเอสบี1-3เอฟซี โวลุนทาริ
2 มี.ค. 2562ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซี โวลุนทาริ2-2เอฟซีเอสบี
27 ต.ค. 2561ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซีเอสบี2-1เอฟซี โวลุนทาริ
13 ต.ค. 2560ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซี โวลุนทาริ0-0เอฟซีเอสบี
16 ก.ค. 2560ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซีเอสบี2-1เอฟซี โวลุนทาริ
12 ก.พ. 2560ลีกา 1 โรมาเนียเอฟซีเอสบี2-2เอฟซี โวลุนทาริ

