รอบ 12
เอสเค เบเวเรน vs เกนต์ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Freethiel Stadion, Beveren
การคาดการณ์ของเรา: เสมอ (50%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
95%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
เอสเค เบเวเรนเสมอเกนต์
ผลการแข่งขัน
เกนต์
50%
รวมประตู
เกิน 2.5
50%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
62%
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
95%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
1เสมอ
15
3.29เฉลี่ยประตู
65%ทั้งสองทีมทำประตู
65%เกิน 2.5
16 ธ.ค. 2563เกนต์3-0เอสเค เบเวเรน
1 พ.ย. 2563เอสเค เบเวเรน1-4เกนต์
19 ต.ค. 2562เกนต์2-0เอสเค เบเวเรน
16 ก.พ. 2562เอสเค เบเวเรน2-1เกนต์
12 ส.ค. 2561เกนต์4-1เอสเค เบเวเรน
คำถามที่พบบ่อย
เอสเค เบเวเรน พบ เกนต์: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ เกนต์ ด้วยความมั่นใจ 50% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ดับเบิลแชนซ์ X2 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ เอสเค เบเวเรน พบ เกนต์ ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ X2 ความมั่นใจ 95% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
เอสเค เบเวเรน พบ เกนต์ จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 50%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน เอสเค เบเวเรน พบ เกนต์?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 62%).
เอสเค เบเวเรน พบ เกนต์ เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
เอสเค เบเวเรน พบ เกนต์ แข่งวันที่ 22 พ.ย. 2569 ที่ Freethiel Stadion.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
C. Lokesaกองกลาง
1ประตู
Y. Gomisกองหลัง
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
F. Slegersกองกลาง
1แอสซิสต์
C. Brülsกองกลาง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
S. Dewaeleกองกลาง
20
J. Margarithaกองหน้า
20
C. Lokesaกองกลาง
10
C. Brülsกองกลาง
10
C. Janssensกองหลัง
10
ดาวซัลโวสูงสุด
M. Sonkoกองหน้า
1ประตู
Tiago Araújoกองกลาง
1ประตู
J. Y. Vergara Ortegaกองหน้า
1ประตู
I. Cisseกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
M. Sonkoกองหน้า
1แอสซิสต์
S. Van der Heydenกองหลัง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
ไม่มีข้อมูล
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พชสพพ
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
1เสมอ
6แพ้
| แต้ม/เกม | 1 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 3.5 |
| เฉลี่ยประตู | 1.4 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2.1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 30% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
แมทช์ล่าสุด
6 พ.ย.พเยือน สแตนดาร์ด ลิเยจ0-3
31 ต.ค.พvs ยูเนี่ยน เซนต์ กิลลัวส์1-2
24 ต.ค.สเยือน เควี เวสเตอร์โล4-4
16 ต.ค.ชvs ฮาเบย์-ลาเนฟ3-0
9 ต.ค.พvs โลเมล ยูไนเต็ด1-3
ชพชพส
10แข่งขันแล้ว
6ชนะ
2เสมอ
2แพ้
| แต้ม/เกม | 2 |
| ร้อยละชนะ | 60% |
| ประตู/เกม | 2 |
| เฉลี่ยประตู | 1.4 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.6 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 20% |
| คลีนชีต | 60% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
5 พ.ย.สเยือน คูพีเอส0-0
1 พ.ย.พเยือน โลเมล ยูไนเต็ด0-2
25 ต.ค.ชvs อันเดอร์เล็กท์4-0
22 ต.ค.พเยือน เอสซี บราก้า0-2
15 ต.ค.ชvs อาร์ฮุส1-0
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 17 |
| เฉลี่ยประตู | 3.29 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 65% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 65% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 94% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เอสเค เบเวเรน | 14 | 0.82 ต่อเกม |
| เกนต์ | 42 | 2.47 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เอสเค เบเวเรน | 0 (0%) |
| เกนต์ | 6 (35%) |
16 ธ.ค. 2563โปร ลีกเกนต์3-0เอสเค เบเวเรน
1 พ.ย. 2563โปร ลีกเอสเค เบเวเรน1-4เกนต์
19 ต.ค. 2562โปร ลีกเกนต์2-0เอสเค เบเวเรน
16 ก.พ. 2562โปร ลีกเอสเค เบเวเรน2-1เกนต์
12 ส.ค. 2561โปร ลีกเกนต์4-1เอสเค เบเวเรน
24 ก.พ. 2561โปร ลีกเอสเค เบเวเรน1-2เกนต์
14 ต.ค. 2560โปร ลีกเกนต์2-0เอสเค เบเวเรน
4 มี.ค. 2560โปร ลีกเอสเค เบเวเรน2-3เกนต์
6 พ.ย. 2559โปร ลีกเกนต์2-0เอสเค เบเวเรน
31 ม.ค. 2559โปร ลีกเกนต์2-1เอสเค เบเวเรน
26 ก.ย. 2558โปร ลีกเอสเค เบเวเรน1-3เกนต์
1 มี.ค. 2558โปร ลีกเอสเค เบเวเรน0-1เกนต์
29 ต.ค. 2557โปร ลีกเกนต์4-1เอสเค เบเวเรน
19 เม.ย. 2557โปร ลีกเอสเค เบเวเรน2-4เกนต์
12 เม.ย. 2557โปร ลีกเกนต์2-1เอสเค เบเวเรน
23 พ.ย. 2556โปร ลีกเกนต์2-0เอสเค เบเวเรน
27 ก.ค. 2556โปร ลีกเอสเค เบเวเรน1-1เกนต์

