Belgiumเบลเยียม
ชาลเลนจ์โปรลีกชาลเลนเจอร์ โปร ลีก
รอบ 33

เอสเค เบเวเรน vs คอร์ทไรค ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน

11 เม.ย. 2569
1-0
จบเกม
Freethiel Stadion, Beveren
ผิด
ตัวเลือกของเรา
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
1 : 0
FT

คำแนะนำการเดิมพัน

48%
25%
27%
เอสเค เบเวเรนเสมอคอร์ทไรค
ผลการแข่งขัน
เอสเค เบเวเรน
48%
รวมประตู
เกิน 2.5
52%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
55%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
37%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.75
@ 2.10
48%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม

วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ

David Coleman
David Coleman นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% 20+ ปี
3 นาทีอ่าน

แมตช์ระหว่าง SK Beveren กับ Kortrijk ในวันเสาร์ที่ 11 เมษายน 2026 จะเป็นเกมที่มีความหมายอย่างมากสำหรับทั้งสองทีม โดยเฉพาะเมื่อพิจารณาถึงตำแหน่งในตารางคะแนนของแต่ละฝ่าย เบเวเรนยังคงรักษาตำแหน่งผู้นำไว้อย่างเหนียวแน่นด้วย 82 คะแนนจาก 30 เกม ขณะที่คอร์ตจิกตามหลังอยู่ที่อันดับสองด้วย 61 คะแนน ซึ่งแสดงให...

อ่านวิเคราะห์เต็มรูปแบบ

ข้อมูลแมตช์

เอสเค เบเวเรน
เอสเค เบเวเรน ทำประตูใน 20 นัดหลังสุด
เอสเค เบเวเรน ไม่แพ้ใน 5 นัดหลังสุดในลีก
เอสเค เบเวเรน ชนะในบ้าน 15 จาก 16 นัด (94%)
เอสเค เบเวเรน ชนะนอกบ้าน 13 จาก 16 นัด (81%)
เอสเค เบเวเรน เก็บคลีนชีต 9 จาก 16 นัดในบ้าน (56%)
คอร์ทไรค
คอร์ทไรค ชนะในบ้าน 14 จาก 16 นัด (88%)
คอร์ทไรค ยิงจุดโทษได้ทั้งหมด 5 ครั้งในฤดูกาลนี้

สถิติสำคัญ

เอสเค เบเวเรน8
2เสมอ
8คอร์ทไรค
3.83เฉลี่ยประตู
83%ทั้งสองทีมทำประตู
83%เกิน 2.5
11 เม.ย. 2569เอสเค เบเวเรน1-0คอร์ทไรค
5 ต.ค. 2568คอร์ทไรค1-3เอสเค เบเวเรน
11 เม.ย. 2564เอสเค เบเวเรน3-4คอร์ทไรค
9 ส.ค. 2563คอร์ทไรค1-3เอสเค เบเวเรน
12 ก.พ. 2563เอสเค เบเวเรน1-2คอร์ทไรค
ดูทุกนัด

วิเคราะห์เต็มรูปแบบ

David Coleman
David Coleman
นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% ความแม่นยำ
20+ ประสบการณ์หลายปี
5.5k วิเคราะห์ผล

SK Beveren vs Kortrijk: สถานการณ์ที่มีความสำคัญต่อการแข่งขันในลีก

แมตช์ระหว่าง SK Beveren กับ Kortrijk ในวันเสาร์ที่ 11 เมษายน 2026 จะเป็นเกมที่มีความหมายอย่างมากสำหรับทั้งสองทีม โดยเฉพาะเมื่อพิจารณาถึงตำแหน่งในตารางคะแนนของแต่ละฝ่าย เบเวเรนยังคงรักษาตำแหน่งผู้นำไว้อย่างเหนียวแน่นด้วย 82 คะแนนจาก 30 เกม ขณะที่คอร์ตจิกตามหลังอยู่ที่อันดับสองด้วย 61 คะแนน ซึ่งแสดงให้เห็นถึงความใกล้เคียงในการแข่งขันในฤดูกาลนี้

เกมนี้จะเป็นโอกาสที่ดีสำหรับ Kortrijk ในการลดช่องว่างคะแนนกับเบเวเรน แต่ก็ต้องเผชิญกับความท้าทายจากเจ้าบ้านที่เล่นได้อย่างมั่นใจและไม่มีแพ้เลยตลอดฤดูกาล ทั้งนี้ ปัจจัยสำคัญที่น่าสนใจคือโอกาสในการทำ "clean sheet" และแนวโน้มของ "BTTS" ซึ่งอาจส่งผลต่อการตัดสินใจของนักเดิมพัน

รูปแบบการเล่นล่าสุดของทั้งสองทีม

SK Beveren แสดงถึงความแข็งแกร่งอย่างชัดเจนในช่วงไม่กี่เกมที่ผ่านมา โดยเก็บชัยชนะได้ 5 เกมจาก 6 เกมล่าสุด ซึ่งรวมถึงการชนะติดต่อกัน 3 เกม ส่วนสถิติการทำประตูเฉลี่ย 2.8 ประตูต่อเกม และการเสียประตูเฉลี่ยเพียง 0.7 ประตูต่อเกม สะท้อนถึงประสิทธิภาพในการทำเกมรุกและเกมรับที่ยอดเยี่ยม ทีมมีโอกาสทำ "BTTS" ถึง 50% ในเกมที่ผ่านมา ซึ่งหมายถึงมีโอกาสทั้งสองทีมทำประตูในเกมเดียวกันสูง ขณะที่ "clean sheet" ถูกบันทึกไว้ถึง 50%

Kortrijk แม้จะมีผลงานที่ดีเช่นกัน แต่มีความไม่สม่ำเสมอเมื่อเทียบกับ SK Beveren โดยเก็บชัยชนะได้ 7 เกมจาก 10 เกมล่าสุด ซึ่งรวมถึงการแพ้ 2 เกมในช่วงเวลาเดียวกัน ทีมทำประตูเฉลี่ย 1.8 ประตูต่อเกม และเสียประตูเฉลี่ย 1.2 ประตูต่อเกม ซึ่งแสดงถึงความสมดุลระหว่างการโจมตีและการป้องกัน แต่ยังคงมีจุดอ่อนในเรื่องการรักษาผลการแข่งขันให้คงที่ ทีมมีโอกาสทำ "BTTS" ถึง 60% แต่ "clean sheet" มีเพียง 30% เท่านั้น

เมื่อเปรียบเทียบรูปแบบการเล่นโดยรวม ทีม SK Beveren มีความได้เปรียบในแง่ของการเล่นที่สม่ำเสมอและมีประสิทธิภาพมากกว่า Kortrijk ทั้งในด้านการโจมตีและเกมรับ ทีมที่นำเป็นจ่าฝูงมีอัตราความสำเร็จในการเล่น 57% เมื่อเทียบกับ Kortrijk ที่อยู่ในอันดับ 2 ที่มีอัตราความสำเร็จ 43% การวิเคราะห์นี้สะท้อนถึงความแตกต่างในระดับความสามารถโดยรวมของทั้งสองทีม

ในแง่ของรูปแบบการเล่น ทีม SK Beveren ดูเหมือนจะมีแนวโน้มที่จะสร้างโอกาสในการทำประตูได้มากกว่า ซึ่งอาจส่งผลต่อการวางเดิมพันในรูปแบบ "Over 2.5" หรือ "BTTS" ที่มีโอกาสสูง ขณะที่ Kortrijk ยังคงมีความเสี่ยงในการเสียประตูมากกว่า ซึ่งอาจทำให้ "clean sheet" เป็นทางเลือกที่ยากขึ้นสำหรับผู้ที่สนใจเดิมพันในรูปแบบนี้ ทั้งนี้ ผู้เล่นควรพิจารณาอัตรา "odds" จาก "bookmaker" เพื่อประเมินความคุ้มค่าของการลงทุนในแต่ละรูปแบบการเดิมพัน

วิเคราะห์เชิงกลยุทธ์: สกอร์เบเรน vs คอร์ตไรค์

สกอร์เบเรนที่นำเป็นจ่าฝูงของลีกมีสถิติที่แข็งแกร่งอย่างชัดเจน โดยเฉพาะในเกมรับที่ทำได้ถึง 13 ครั้งในการรักษา "clean sheet" และเสียเพียง 22 ประตูตลอดฤดูกาล พวกเขาใช้ระบบ 4-1-3-2 ซึ่งเน้นการควบคุมเกมกลางสนามด้วยกองกลางคนเดียวที่คอยสนับสนุนแนวรุกสองคน ความสมดุลระหว่างเกมรุกกับเกมรับของสกอร์เบเรนทำให้พวกเขาสามารถรักษามารยาทในการเล่นได้อย่างมีประสิทธิภาพ แม้จะไม่มีปัญหาในเกมรุก แต่การขาดผู้เล่นที่สร้างสรรค์มากพออาจทำให้พวกเขาต้องพึ่งพาการเคลื่อนบอลจากด้านข้างมากกว่า

คอร์ตไรค์ที่อยู่อันดับสองมีผลงานที่ดีเช่นกัน แต่เกมรับของพวกเขาไม่แข็งแกร่งเท่าสกอร์เบเรน โดยเสียไป 31 ประตูและทำ "clean sheet" เพียง 9 ครั้ง พวกเขาใช้ระบบ 3-4-1-2 ซึ่งเน้นการป้องกันด้วยแนวรับสามคน แต่การขาดผู้เล่นในตำแหน่งกองหน้าที่มีความสามารถสูงอาจทำให้เกมรุกของพวกเขาไม่เฉียบคมพอ คอร์ตไรค์มีโอกาสทำประตูได้ แต่การรับมือกับเกมรุกที่มีประสิทธิภาพของสกอร์เบเรนอาจเป็นความท้าทายที่ใหญ่

จากข้อมูลทั้งหมด น่าจะเห็นได้ว่าสกอร์เบเรนมีความได้เปรียบในด้านการเล่นเกมรุกและการควบคุมเกม ขณะที่คอร์ตไรค์ต้องอาศัยความอดทนและจังหวะในการโจมตีเพื่อสร้างโอกาส สำหรับ "BTTS" น่าจะมีโอกาสเกิดขึ้นได้ เนื่องจากทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะทำประตู แต่หากมองในแง่ของ "Over 2.5" อาจมีความเสี่ยงสูงกว่า ดังนั้น "1X2" จึงเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจสำหรับผู้ที่ต้องการความปลอดภัยในผลการแข่งขัน

ผู้เล่นสำคัญที่อาจส่งผลต่อมatch

ในเกมนี้ ผู้เล่นจาก SK Beveren และ Kortrijk มีบทบาทสำคัญที่จะกำหนดผลลัพธ์ของเกม โดยเฉพาะจากฝั่ง SK Beveren ที่มี L. Mertens ซึ่งทำไปแล้ว 5 ประตูและอีก 3 แอสซิสต์ แสดงถึงความเป็นตัวการหลักในการสร้างสรรค์โอกาส ขณะที่ K. Abrahams ก็ทำได้เท่ากันที่ 5 ประตูเช่นเดียวกัน แต่ไม่มีแอสซิสต์ จึงอาจเน้นการจบสกอร์มากกว่า การที่ J. Margaritha ทำ 4 ประตูและ 5 แอสซิสต์ ช่วยให้เขามีบทบาทในการควบคุมเกมอย่างมีประสิทธิภาพ

ทางด้าน Kortrijk ต้องพึ่งพา J. Van Landschoot ที่ยิงประตูได้มากที่สุดในทีมที่ 9 ประตู แม้จะไม่มีแอสซิสต์ แต่ความสามารถในการทำประตูของเขานับว่าเป็นภัยคุกคามที่ร้ายแรง ขณะที่ T. Ambrose ที่ทำ 8 ประตูและ 7 แอสซิสต์ แสดงถึงความสมบูรณ์แบบในการโจมตี รวมถึง B. Dejaegere ที่มี 2 ประตูและ 4 แอสซิสต์ แม้จะไม่โดดเด่นเท่าคนอื่น แต่ก็มีบทบาทในการสร้างโอกาสให้เพื่อนร่วมทีม

จากข้อมูลนี้ ผู้เล่นเหล่านี้จะมีผลโดยตรงต่อการตัดสินผลของการแข่งขัน โดยเฉพาะในเรื่องของ "BTTS" หรือ "Over 2.5" ซึ่งหากผู้เล่นเหล่านี้สามารถสร้างโอกาสได้อย่างต่อเนื่อง โอกาสที่ทั้งสองทีมจะทำประตูจะสูงขึ้น ส่วน "1X2" หรือ "Double Chance" ก็อาจเปลี่ยนแปลงไปตามฟอร์มของนักเตะหลัก ซึ่งนักพนันควรพิจารณาเมื่อเลือก "odds" จาก "bookmaker" ที่มี "margin" ที่เหมาะสม

ประวัติการพบกันระหว่างทีม

ในช่วง 17 เกมล่าสุดที่ทั้งสองทีมเคยเผชิญหน้ากัน มีผลการแข่งขันที่แสดงให้เห็นถึงความสมดุลของเกม โดย SK Beveren ชนะ 7 เกม ขณะที่ Kortrijk คว้าชัยไปได้ 8 เกม ส่วนอีก 2 เกมจบลงด้วยการเสมอ ซึ่งแสดงถึงความใกล้เคียงของแต่ละฝ่าย สถิติรวมของเกมนี้ยังคงเป็นไปอย่างสนุกสนาน โดยเฉลี่ยแล้วแต่ละเกมมีประตูเกิดขึ้นถึง 4 ประตู และมีโอกาสเกิด BTTS ถึง 88% ซึ่งบ่งบอกถึงรูปแบบการเล่นที่เปิดเกมและมีโอกาสทำประตูสูง

เกมล่าสุดเมื่อวันที่ 5 ตุลาคม 2025 ที่ผ่านมา Kortrijk เปิดบ้านเอาชนะ SK Beveren ไปด้วยสกอร์ 1-3 แม้จะไม่ใช่ผลการแข่งขันที่สร้างความประทับใจ แต่ก็สะท้อนถึงความเข้มข้นของเกม ในขณะที่เกมเมื่อปี 2021 ที่ SK Beveren แพ้ Kortrijk 3-4 ก็แสดงให้เห็นถึงความเสี่ยงในการวางเดิมพัน สำหรับนักพนันที่สนใจเลือกเดิมพัน ควรพิจารณาถึงรูปแบบการเล่นของแต่ละทีม รวมถึงสถานการณ์ปัจจุบันเพื่อประเมินโอกาสในการทำเงินจากตลาดต่าง ๆ เช่น 1X2 หรือ Over/Under ซึ่งมีความสำคัญมากในเกมที่มีแนวโน้มสูงต่อการทำประตู

จากข้อมูลที่มี ทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะเล่นแบบเปิดเกม ซึ่งอาจส่งผลต่อการกำหนดราคาโดย bookmaker ที่อาจปรับลด margin เพื่อดึงดูดผู้เล่น นักพนันควรศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับฟอร์มการเล่นของทั้งสองทีมในฤดูกาลนี้ เพื่อหาโอกาสที่ดีที่สุดในการวางเดิมพัน ทั้งนี้ การคาดการณ์ผลลัพธ์ของเกมนี้ยังคงต้องพิจารณาหลายปัจจัย ไม่ว่าจะเป็นสภาพจิตใจของนักเตะ แผนการเล่นของโค้ช และสภาพสนาม ซึ่งล้วนส่งผลต่อการตัดสินใจในการเดิมพันอย่างแท้จริง

การวิเคราะห์การเดิมพัน: เบเวเรน พบ คอร์ตไรค์

ในเกมที่จะลงเล่นที่สนามเฟรธีเอิล สเตเดี้ยม ในวันเสาร์ที่ 11 เมษายน 2026 เบเวเรน ซึ่งอยู่อันดับหนึ่งของลีก ด้วยคะแนน 82 แต้มจาก 30 เกม มีโอกาสสูงที่จะคว้าชัยชนะ ตามข้อมูลจาก 1X2 Odds ที่ให้ราคาเจ้าบ้านที่ 1.55 ซึ่งสะท้อนถึงความเชื่อมั่นของ บุ๊คมาร์เกอร์ ที่มองว่าเบเวเรนเป็นฝ่ายได้เปรียบ โดยมีโอกาสชนะ 45.7% ซึ่งสอดคล้องกับผลงานที่ผ่านมาของทีมที่ไม่มีการแพ้เลยในฤดูกาลนี้ แม้ว่าจะมีเพียง 4 เกมที่จบด้วยผลเสมอ แต่ความแข็งแกร่งของทีมทำให้พวกเขาเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจสำหรับการเดิมพัน 1X2

จากสถิติที่ผ่านมา การแข่งขันระหว่างเบเวเรนและคอร์ตไรค์มักมีจำนวนประตูสูง โดยเฉพาะเมื่อพิจารณาจากแนวโน้มการทำประตูของทั้งสองทีม ทีมเยือนคอร์ตไรค์ อยู่อันดับสองของตาราง ด้วย 61 แต้ม แต่มีการแพ้ 6 เกม ซึ่งแสดงถึงความไม่สม่ำเสมอ ดังนั้น การคาดการณ์ว่าจะมีประตูมากกว่า 2.5 ลูก จึงมีความเป็นไปได้สูง โดยมีโอกาส 50% ตามข้อมูลของเรา ทั้งนี้ บุ๊คมาร์เกอร์เสนออัตราต่อรอง Over 2.5 ที่เหมาะสม และมีโอกาสสร้างกำไรหากวางเดิมพันในช่วงเวลาที่เหมาะสม

นอกจากนี้ การคาดการณ์ว่าทั้งสองทีมจะทำประตูได้ ซึ่งเป็น BTTS ที่มีโอกาส 55% ก็เป็นอีกทางเลือกที่น่าสนใจ เนื่องจากทั้งเบเวเรนและคอร์ตไรค์มีแนวโน้มโจมตีกันอย่างต่อเนื่อง แม้ว่าเบเวเรนจะมีสถิติการทำประตูเฉลี่ยสูง แต่คอร์ตไรค์ก็ไม่ใช่ทีมที่สามารถป้องกันได้อย่างมั่นคง ดังนั้น การเดิมพัน BTTS จึงมีความน่าสนใจ หากผู้เล่นตัดสินใจเลือกทีมที่มีแนวโน้มทำประตูได้ทั้งสองฝั่ง

ในส่วนของการเดิมพัน Double Chance ที่แนะนำคือ 12 ซึ่งหมายถึงการเดิมพันว่าเบเวเรนจะชนะหรือเสมอกับคอร์ตไรค์ ซึ่งมีโอกาส 36% จากข้อมูลของเรา แม้อัตราต่อรองจะไม่สูงเท่ากับการเดิมพันแบบ 1X2 แต่การเลือก Double Chance อาจลดความเสี่ยงในการเดิมพัน ขณะที่ยังคงมีโอกาสได้กำไร หากทีมเจ้าบ้านไม่แพ้ ทั้งนี้ บุ๊คมาร์เกอร์เสนออัตราต่อรองที่ดีสำหรับการเดิมพันประเภทนี้ ซึ่งควรพิจารณาอย่างรอบคอบ

สรุปการวิเคราะห์และการคาดการณ์

SK Beveren ยังคงรักษาตำแหน่งผู้นำของลีกได้อย่างแข็งแกร่ง โดยมีคะแนนสูงสุดในฤดูกาลนี้ ซึ่งสะท้อนถึงความสม่ำเสมอและประสิทธิภาพในการเล่นของพวกเขา ส่วน Kortrijk อยู่ในอันดับสอง แต่มีช่องว่างของคะแนนที่ค่อนข้างมาก ทำให้เกมนี้เป็นโอกาสสำหรับ SK Beveren ที่จะเพิ่มความได้เปรียบทางสถิติ การคาดการณ์ผลการแข่งขันระบุว่า SK Beveren มีโอกาสชนะสูงสุดที่ 43% ซึ่งสอดคล้องกับฟอร์มที่ดีของพวกเขาในบ้าน

ในแง่ของจำนวนประตู เจ้าบ้านมีแนวโน้มที่จะทำประตูได้หลายลูก ซึ่งทำให้ "Over 2.5" เป็นตัวเลือกที่น่าสนใจ โดยมีโอกาสเกิดขึ้นถึง 50% นอกจากนี้ "BTTS" ก็มีโอกาสเกิดขึ้นสูงเช่นกัน เนื่องจากทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะทำประตูได้ แม้ Kortrijk จะไม่ใช่ทีมที่มีเกมรุกที่แข็งแกร่ง แต่ก็ยังมีโอกาสสร้างความท้าทายให้กับ SK Beveren ด้าน "Double Chance" 12 ยังเป็นตัวเลือกที่น่าพิจารณาเนื่องจากความมั่นใจในผลการแข่งขันที่อาจเกิดขึ้น

ข้อมูลเพิ่มเติม

เอสเค เบเวเรนเอสเค เบเวเรน

ดาวซัลโวสูงสุด

L. Mertens
L. Mertensกองหน้า
5ประตู
K. Abrahams
K. Abrahamsกองหน้า
5ประตู
J. Margaritha
J. Margarithaกองหน้า
4ประตู
F. Slegers
F. Slegersกองหน้า
3ประตู
C. Brüls
C. Brülsกองกลาง
2ประตู

แอสซิสต์สูงสุด

J. Margaritha
J. Margarithaกองหน้า
5แอสซิสต์
C. Brüls
C. Brülsกองกลาง
4แอสซิสต์
L. Mertens
L. Mertensกองหน้า
3แอสซิสต์
F. Slegers
F. Slegersกองหน้า
2แอสซิสต์
C. Janssens
C. Janssensกองหลัง
2แอสซิสต์

ใบเหลือง/ใบแดง

C. Janssens
C. Janssensกองหลัง
70
S. Dewaele
S. Dewaeleกองกลาง
60
L. Mertens
L. Mertensกองหน้า
50
V. Boone
V. Booneกองหลัง
30
J. Van Hecke
J. Van Heckeกองกลาง
30
คอร์ทไรคคอร์ทไรค

ดาวซัลโวสูงสุด

J. Van Landschoot
J. Van Landschootกองหน้า
9ประตู
T. Ambrose
T. Ambroseกองหน้า
8ประตู
B. Dejaegere
B. Dejaegereกองกลาง
2ประตู
I. Hurtevent
I. Hurteventกองกลาง
2ประตู
C. Denes
C. Denesกองหน้า
1ประตู

แอสซิสต์สูงสุด

T. Ambrose
T. Ambroseกองหน้า
7แอสซิสต์
B. Dejaegere
B. Dejaegereกองกลาง
4แอสซิสต์
C. Denes
C. Denesกองหน้า
3แอสซิสต์
L. Hens
L. Hensกองหน้า
3แอสซิสต์
Lenn De Smet
Lenn De Smetกองกลาง
2แอสซิสต์

ใบเหลือง/ใบแดง

B. Dejaegere
B. Dejaegereกองกลาง
50
R. Kohon
R. Kohonกองหลัง
50
M. Osifo
M. Osifoกองกลาง
40
J. Ndjeungoue
J. Ndjeungoueกองหลัง
40
M. Ilić
M. Ilićผู้รักษาประตู
40

ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด

เอสเค เบเวเรน
10แข่งขันแล้ว
9ชนะ
1เสมอ
0แพ้
แต้ม/เกม2.8
ร้อยละชนะ90%
ประตู/เกม3.4
เฉลี่ยประตู2.7
เฉลี่ยเสียประตู0.7
ทั้งสองทีมทำประตู50%
คลีนชีต50%
ไม่ทำประตู0%

แมทช์ล่าสุด

17 เม.ย.เยือน เซเรง ยูไนเต็ด2-1
11 เม.ย.vs คอร์ทไรค1-0
4 เม.ย.เยือน อาร์เอสซี อันเดอร์เล็ค ทู5-0
21 มี.ค.vs ลีแอจ4-0
14 มี.ค.เยือน คลับ บรูกจ์ II2-2
คอร์ทไรค
10แข่งขันแล้ว
6ชนะ
1เสมอ
3แพ้
แต้ม/เกม1.9
ร้อยละชนะ60%
ประตู/เกม2.6
เฉลี่ยประตู1.5
เฉลี่ยเสียประตู1.1
ทั้งสองทีมทำประตู50%
คลีนชีต30%
ไม่ทำประตู20%

แมทช์ล่าสุด

17 เม.ย.vs อาร์ดับเอ็ม3-1
11 เม.ย.เยือน เอสเค เบเวเรน0-1
3 เม.ย.vs เคเอเอ เกนต์ ทู2-0
21 มี.ค.เยือน แฟรงค์ บอแรนส์1-4
14 มี.ค.vs โอลิมปิก ชาร์เลอรัว3-1

ประวัติการพบกัน

สถิติการเดิมพัน

เมตริกค่า
รวมแมทช์18
เฉลี่ยประตู3.83
ทั้งสองทีมทำประตู83%
มากกว่า 2.5 ประตู83%
มากกว่า 1.5 ประตู89%

ประตูต่อทีม

ทีมรวมเฉลี่ย
เอสเค เบเวเรน311.72 ต่อเกม
คอร์ทไรค382.11 ต่อเกม

คลีนชีต

ทีมคลีนชีต
เอสเค เบเวเรน2 (11%)
คอร์ทไรค1 (6%)
11 เม.ย. 2569ชาลเลนเจอร์ โปร ลีกเอสเค เบเวเรน1-0คอร์ทไรค
5 ต.ค. 2568ชาลเลนเจอร์ โปร ลีกคอร์ทไรค1-3เอสเค เบเวเรน
11 เม.ย. 2564โปร ลีกเอสเค เบเวเรน3-4คอร์ทไรค
9 ส.ค. 2563โปร ลีกคอร์ทไรค1-3เอสเค เบเวเรน
12 ก.พ. 2563โปร ลีกเอสเค เบเวเรน1-2คอร์ทไรค
9 พ.ย. 2562โปร ลีกคอร์ทไรค1-3เอสเค เบเวเรน
23 ก.พ. 2562โปร ลีกเอสเค เบเวเรน2-6คอร์ทไรค
31 ต.ค. 2561โปร ลีกคอร์ทไรค2-2เอสเค เบเวเรน
2 ธ.ค. 2560โปร ลีกคอร์ทไรค4-1เอสเค เบเวเรน
25 ต.ค. 2560โปร ลีกเอสเค เบเวเรน2-1คอร์ทไรค
25 ก.พ. 2560โปร ลีกคอร์ทไรค1-2เอสเค เบเวเรน
19 พ.ย. 2559โปร ลีกเอสเค เบเวเรน1-1คอร์ทไรค
23 เม.ย. 2559โปร ลีกคอร์ทไรค5-0เอสเค เบเวเรน
16 เม.ย. 2559โปร ลีกเอสเค เบเวเรน2-3คอร์ทไรค
28 พ.ย. 2558โปร ลีกคอร์ทไรค3-1เอสเค เบเวเรน
1 ส.ค. 2558โปร ลีกเอสเค เบเวเรน2-1คอร์ทไรค
14 ก.พ. 2558โปร ลีกเอสเค เบเวเรน1-0คอร์ทไรค
18 ต.ค. 2557โปร ลีกคอร์ทไรค2-1เอสเค เบเวเรน