รอบ 13
เอสซีอัลทัช vs สตรุม เกราซ์ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Cashpoint-Arena, Altach
การคาดการณ์ของเรา: สตรุม เกราซ์ — ชนะ (49%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
แต้มต่อเอเชีย
สตรุม เกราซ์ -0.25
@ 1.30
77%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
เอสซีอัลทัชเสมอสตรุม เกราซ์
ผลการแข่งขัน
สตรุม เกราซ์
@ 1.74
50%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.58
60%
ทั้งสองทีมทำประตู
คุ้มค่าที่สุดใช่
@ 1.52
61%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/ทีมเยือน
@ 1.25
38%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป ทีมเยือน -0.25
@ 1.30
77%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 2.30
39%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/ทีมเยือน
@ 5.00
20.0%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
1:2
@ 8.00
12.5%
ตลาดเพิ่มเติม
ผู้ทำประตูได้ทุกเวลา
Otar Kiteishvili
45.5%@ 2.20
Belmin Beganovic
43.5%@ 2.30
Seedy Jatta
43.5%@ 2.30
Oumar Diakite
40.0%@ 2.50
Axel Kayombo
40.0%@ 2.50
Simon Seidl
40.0%@ 2.50
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
4เสมอ
14
2.3เฉลี่ยประตู
50%ทั้งสองทีมทำประตู
45%เกิน 2.5
15 ส.ค. 2569สตรุม เกราซ์1-0เอสซีอัลทัช
8 มี.ค. 2569สตรุม เกราซ์2-0เอสซีอัลทัช
5 ต.ค. 2568เอสซีอัลทัช0-2สตรุม เกราซ์
30 พ.ย. 2567เอสซีอัลทัช1-1สตรุม เกราซ์
24 ส.ค. 2567สตรุม เกราซ์2-1เอสซีอัลทัช
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 3.60 | 3.76 | 1.90 |
| Bet365 | 2.62 | 3.70 | 1.44 |
| Betano | 2.65 | 3.80 | 1.44 |
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ เอสซีอัลทัช พบ สตรุม เกราซ์?
โมเดลของเราคาดการณ์ สตรุม เกราซ์ ด้วยความมั่นใจ 50% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
เอสซีอัลทัช พบ สตรุม เกราซ์: ทิปส์ ครึ่งแรก ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก ของเราคือ เสมอ ความมั่นใจ 39%
การคาดการณ์ ครึ่งแรก/เต็มเวลา สำหรับ เอสซีอัลทัช พบ สตรุม เกราซ์ คืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคือ X/2 ความมั่นใจ 20%
เอสซีอัลทัช พบ สตรุม เกราซ์ จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 60%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน เอสซีอัลทัช พบ สตรุม เกราซ์?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 61%).
เอสซีอัลทัช พบ สตรุม เกราซ์ เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
เอสซีอัลทัช พบ สตรุม เกราซ์ แข่งวันที่ 22 พ.ย. 2569 ที่ Cashpoint-Arena.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 12 | 11 | 0 | 1 | 39 | 9 | +30 | 33 | ||
| 2 | 11 | 8 | 3 | 0 | 29 | 6 | +23 | 27 | ||
| 3 | 12 | 8 | 1 | 3 | 30 | 15 | +15 | 25 | ||
| 4 | 11 | 5 | 4 | 2 | 19 | 13 | +6 | 19 | ||
| 5 | 11 | 5 | 2 | 4 | 20 | 19 | +1 | 17 | ||
| 6 | 12 | 4 | 4 | 4 | 21 | 22 | -1 | 16 | ||
| 7 | 11 | 3 | 3 | 5 | 14 | 17 | -3 | 12 | ||
| 8 | 12 | 3 | 2 | 7 | 15 | 30 | -15 | 11 | ||
| 9 | 11 | 3 | 1 | 7 | 11 | 17 | -6 | 10 | ||
| 10 | 12 | 2 | 4 | 6 | 9 | 29 | -20 | 10 | ||
| 11 | 11 | 2 | 1 | 8 | 10 | 22 | -12 | 7 | ||
| 12 | 12 | 1 | 3 | 8 | 8 | 26 | -18 | 6 |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชพชชส
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
1เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 1.3 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 3.3 |
| เฉลี่ยประตู | 1.9 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.4 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
31 ต.ค.สvs รีด1-1
27 ต.ค.ชเยือน กราเซอร์ อเค4-0
23 ต.ค.ชvs ออสเตรีย วีดีนา2-1
18 ต.ค.พเยือน เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก0-3
11 ต.ค.ชvs โวล์ฟสเบิร์กเอซี3-0
ชสพสพ
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
3เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.2 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 3.2 |
| เฉลี่ยประตู | 1.6 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.6 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
5 พ.ย.พvs เซลเย2-3
1 พ.ย.สเยือน โวล์ฟสเบิร์กเอซี1-1
29 ต.ค.พเยือน ออสเตรีย ลูสเทนาว2-3
25 ต.ค.สvs รีด2-2
22 ต.ค.ชvs มาร์กเซย์1-0
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 2.3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 45% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 75% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เอสซีอัลทัช | 12 | 0.6 ต่อเกม |
| สตรุม เกราซ์ | 34 | 1.7 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เอสซีอัลทัช | 1 (5%) |
| สตรุม เกราซ์ | 10 (50%) |
15 ส.ค. 2569บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์1-0เอสซีอัลทัช
8 มี.ค. 2569บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์2-0เอสซีอัลทัช
5 ต.ค. 2568บุนเดสลีกา ออสเตรียเอสซีอัลทัช0-2สตรุม เกราซ์
30 พ.ย. 2567บุนเดสลีกา ออสเตรียเอสซีอัลทัช1-1สตรุม เกราซ์
24 ส.ค. 2567บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์2-1เอสซีอัลทัช
10 ธ.ค. 2566บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์1-0เอสซีอัลทัช
2 ก.ย. 2566บุนเดสลีกา ออสเตรียเอสซีอัลทัช1-2สตรุม เกราซ์
6 พ.ย. 2565บุนเดสลีกา ออสเตรียเอสซีอัลทัช1-1สตรุม เกราซ์
13 ส.ค. 2565บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์4-0เอสซีอัลทัช
1 ธ.ค. 2564บุนเดสลีกา ออสเตรียเอสซีอัลทัช0-1สตรุม เกราซ์
7 ส.ค. 2564บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์3-1เอสซีอัลทัช
30 ม.ค. 2564บุนเดสลีกา ออสเตรียเอสซีอัลทัช2-1สตรุม เกราซ์
4 ต.ค. 2563บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์4-0เอสซีอัลทัช
8 ธ.ค. 2562บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์1-2เอสซีอัลทัช
1 ก.ย. 2562บุนเดสลีกา ออสเตรียเอสซีอัลทัช1-2สตรุม เกราซ์
25 พ.ย. 2561บุนเดสลีกา ออสเตรียเอสซีอัลทัช0-2สตรุม เกราซ์
19 ส.ค. 2561บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์1-1เอสซีอัลทัช
27 พ.ค. 2561บุนเดสลีกา ออสเตรียเอสซีอัลทัช0-0สตรุม เกราซ์
17 มี.ค. 2561บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์1-0เอสซีอัลทัช
2 ธ.ค. 2560บุนเดสลีกา ออสเตรียเอสซีอัลทัช1-2สตรุม เกราซ์

