Spainสเปน
เปรมิเยร์ ราฟเอฟ - กลุ่ม 2เซกุนด้า ดิวิชั่น กลุ่ม 2 สเปน
รอบ 2

เรอัล มูร์เซีย vs กิมนาสติก ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน

Estadio Enrique Roca, Murcia
ถูกต้อง
ตัวเลือกของเรา
ผลการแข่งขัน
เรอัล มูร์เซีย
2 : 0
FT

คำแนะนำการเดิมพัน

55%
24%
21%
เรอัล มูร์เซียเสมอกิมนาสติก
ผลการแข่งขัน
เรอัล มูร์เซีย
55%
รวมประตู
เกิน 2.5
50%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
51%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
40%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.75
@ 1.88
53%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม

วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ

Alexey Andrianov
Alexey Andrianov ผู้ก่อตั้งและหัวหน้านักวิเคราะห์
60.3% 30+ ปี
3 นาทีอ่าน

สัปดาห์ที่ 6 ของ เปรมิเยร์ ราฟเอฟ กลุ่ม 2 จะเป็นอีกหนึ่งความท้าทายสำคัญสำหรับ เรอัล มูร์เซีย เมื่อทีมจากมูร์เซียต้อนรับ กิมนาสติก ในวันอาทิตย์ที่ 4 ตุลาคม 2569 เวลา 17:00 น. ตามเวลาประเทศไทย ณ สนาม Estadio Enrique Roca บ้านของตัวเองที่พวกเขายังคงรักษาสถิติไร้พ่ายได้อย่างแข็งแกร่ง

อ่านวิเคราะห์เต็มรูปแบบ

สถิติสำคัญ

เรอัล มูร์เซีย3
0เสมอ
2กิมนาสติก
3.4เฉลี่ยประตู
60%ทั้งสองทีมทำประตู
60%เกิน 2.5
4 ต.ค. 2569เรอัล มูร์เซีย2-0กิมนาสติก
11 เม.ย. 2569กิมนาสติก2-1เรอัล มูร์เซีย
8 พ.ย. 2568เรอัล มูร์เซีย3-2กิมนาสติก
11 ก.พ. 2566เรอัล มูร์เซีย2-0กิมนาสติก
9 ต.ค. 2565กิมนาสติก3-2เรอัล มูร์เซีย
ดูทุกนัด

วิเคราะห์เต็มรูปแบบ

Alexey Andrianov
Alexey Andrianov ✓
ผู้ก่อตั้งและหัวหน้านักวิเคราะห์
60.3% อัตราชนะ «ตัวเลือกของเรา»
30+ ปีประสบการณ์
16.2k การคาดการณ์ที่ติดตาม
เรอัล มูร์เซีย พบ กิมนาสติก — ทำนายผลและพรีวิวการแข่งขัน
เรอัล มูร์เซีย
พชสพช
ฟอร์มล่าสุดvs
กิมนาสติก
พสชชพ

โอกาสทอง! เรอัล มูร์เซีย เตรียมลุ้นขยับเข้าใกล้โซนเพลย์ออฟด้วยผลงานเหนือกว่า กิมนาสติก มานานกว่า 3 ทศวรรษ

สัปดาห์ที่ 6 ของ เปรมิเยร์ ราฟเอฟ กลุ่ม 2 จะเป็นอีกหนึ่งความท้าทายสำคัญสำหรับ เรอัล มูร์เซีย เมื่อทีมจากมูร์เซียต้อนรับ กิมนาสติก ในวันอาทิตย์ที่ 4 ตุลาคม 2569 เวลา 17:00 น. ตามเวลาประเทศไทย ณ สนาม Estadio Enrique Roca บ้านของตัวเองที่พวกเขายังคงรักษาสถิติไร้พ่ายได้อย่างแข็งแกร่ง

จากตารางคะแนนปัจจุบัน เรอัล มูร์เซีย อยู่อันดับที่ 5 ด้วยคะแนน 9 จากการลงเล่น 4 นัด (ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 1) และมีฟอร์มล่าสุด WLWW ที่แสดงให้เห็นถึงความมุ่งมั่นในการกลับสู่ลีกสูงสุดของสโมสร ขณะที่ กิมนาสติก รั้งอันดับ 9 ด้วยคะแนน 7 จาก 5 นัด (ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2) ซึ่งช่องว่าง 3 คะแนนและนัดที่ลงเล่นน้อยกว่าทำให้เรอัล มูร์เซีย มีแรงจูงใจสูงกว่ามากในการคว้าชัยชนะเพื่อขยับเข้าใกล้โซนเพลย์ออฟเลื่อนชั้นสู่ Primera RFEF

เจ้าบ้านได้พักผ่อนมา 15 วันโดยไม่มีเกมใดในช่วง 10 วันที่ผ่านมา ส่วน กิมนาสติก มีระยะพัก 8 วันและลงเล่นไป 1 เกม ความได้เปรียบด้านสภาพความฟิตของเรอัล มูร์เซีย ชัดเจน แม้จะมีความเสี่ยงเรื่องการหมุนเวียนผู้เล่นเนื่องจากต้องลงเล่นอีกครั้งในอีก 3 วัน อย่างไรก็ตาม ราคาจาก Bet365 ที่ให้เรอัล มูร์เซีย อยู่ที่ 1.80, ผลเสมอ 3.25 และ กิมนาสติก ที่ 3.90 ในตลาด 1X2 สะท้อนให้เห็นถึงความได้เปรียบที่ชัดเจนของทีมเจ้าบ้าน แต่คำถามคือแรงจูงใจที่แตกต่างกันมากจะส่งผลต่อรูปแบบการเล่นและโอกาสในการทำประตูอย่างไรในเกมนี้

โจมตีก่อนหรือรับบุก? คำถามเชิงยุทธวิธีที่ทั้งสองทีมต้องตอบในเส้นทางสู่ชัยชนะ

จากสถิติที่ปรากฏ เรอัล มูร์เซีย เป็นทีมที่รับได้แข็งแกร่งที่สุดในกลุ่ม โดยเสียประตูเพียง 1 ลูกจาก 4 นัดแรก ขณะที่ กิมนาสติก ก็มีเกมรับที่น่าสนใจไม่แพ้กันด้วยการเก็บ คลีนชีต ไป 1 นัดและเสียประตูรวมเป็นศูนย์เช่นกัน ความแตกต่างอยู่ที่จังหวะการทำประตู โดยทีมเยือนมักสร้างอันตรายได้ในช่วง 15 นาทีแรกของเกมถึงร้อยละ 50 ของประตูที่ทำได้ทั้งหมด ขณะที่ เรอัล มูร์เซีย มักหาโอกาสจากการบุกในช่วง 46-60 นาที ซึ่งเป็นช่วงที่ฝ่ายตรงข้ามเริ่มเหนื่อยล้า การวิเคราะห์นี้บ่งชี้ว่า กิมนาสติก จำเป็นต้องบุกหาประตูในช่วงต้นเกมให้ได้ มิฉะนั้นเกมจะยากขึ้นเรื่อยๆ เมื่อเจอกับแนวรับที่แน่นหนาของทีมเจ้าบ้านที่ Estadio Enrique Roca

ปัจจัยที่อาจส่งผลกระทบต่อแผนการเล่นคือระยะพักและโปรแกรมการแข่งขัน เรอัล มูร์เซีย มีพักถึง 15 วันก่อนเกมนี้ และยังมีโปรแกรมอีก 3 วันหลังจากนี้ ทำให้ทีมอาจต้องพิจารณาเรื่องการหมุนเวียนผู้เล่นตัวหลัก ในขณะที่ กิมนาสติก มีพักน้อยกว่าแต่ก็มีโปรแกรมที่ห่างกว่าเช่นกัน เมื่อพิจารณาจากฟอร์มการเล่นล่าสุด เรอัล มูร์เซีย ชนะ 3 จาก 4 นัดหลังสุด แสดงให้เห็นถึงแรงจูงใจในการลุ้นโปรโมชันที่ยังคงร้อนแรง ขณะที่ กิมนา�สติก มีฟอร์มผสมผสานระหว่างชนะและแพ้ติดต่อกัน ซึ่งอาจส่งผลต่อความมั่นใจในการออกไปเยือน

สถิติการเจอกันระหว่างเรอัล มูร์เซีย กับ กิมนาสติก: ศึกแบ่งแข้งสนุกติดตาติดใจ

การดวลกันระหว่างเรอัล มูร์เซีย และ กิมนาสติก ในช่วง 4 เกมหลังสุดแสดงให้เห็นถึงความสูสีอย่างยิ่ง โดยทั้งสองทีมเก็บชัยชนะได้อย่างละ 2 เกมเท่ากัน และยังไม่เคยเสมอกันเลยแม้แต่ครั้งเดียว สิ่งนี้บ่งบอกว่าไม่ว่าฝั่งใดจะเป็นเจ้าบ้านหรือทีมเยือน ผลลัพธ์มักจะออกมาเอื้ออำนวยต่อทีมใดทีมหนึ่งในลักษณะที่ชัดเจน ไม่ใช่การแข่งขันที่จบลงด้วยการแบ่งแต้ม

เมื่อพิจารณาเรื่องประตูรวม พบว่าค่าเฉลี่ยประตูต่อเกมอยู่ที่ 3.75 ลูก ซึ่งถือว่าสูงมากและสะท้อนถึงเกมรุกที่เปิดแลกกันอย่างตรงไปตรงมา ข้อมูล BTTS ที่ 75 เปอร์เซ็นต์ยิ่งยืนยันแนวโน้มดังกล่าว เพราะใน 4 เกมหลังสุด มี 3 เกมที่ทั้งสองทีมสามารถทำประตูได้สำเร็จ ตัวเลขเหล่านี้บ่งชี้ว่าการเจอกันของทั้งคู่มักจบลงด้วยผลที่เกิน 2.5 ประตูเสมอ

ในมุมของ 1X2 ผลการแข่งขันไม่ได้มีรูปแบบที่ชัดเจนตามฤดูกาล โดยกิมนาสติกเป็นฝ่ายบุกมาเอาชนะ 2-1 ได้สำเร็จในการเจอกันล่าสุด ขณะที่เรอัล มูร์เซีย เองก็เคยล้างตาด้วยผล 3-2 ในอีกเกมหนึ่ง ความไม่แน่นอนนี้ทำให้การคาดการณ์ผลในการเจอกันครั้งต่อไปยากขึ้น เพราะทีมใดก็มีสิทธิ์คว้าชัยได้ทั้งนั้น

ฟอร์มล่าสุดและแนวโน้มการทำประตู: เรอัล มูร์เซีย มีรูปร่างที่แข็งแกร่งกว่าเยือนถิ่น กิมนาสติก

เรอัล มูร์เซีย กำลังอยู่ในช่วงฟอร์มที่ร้อนแรงอย่างต่อเนื่อง โดยพวกเขาเก็บชัยชนะได้ 4 จาก 5 เกมหลังสุด (WLWWW) ซึ่งแสดงให้เห็นถึงความมั่นคงในการเล่นเป็นอย่างดี การบุกไปถล่ม เทรูล 4-0 และเปิดบ้านชนะ เอลเดนเซ่ 3-0 เป็นการแสดงพลังการบุกที่น่าประทับใจ ขณะที่เกมล่าสุดพวกเขาเฉือนชนะ ยูโรปา เอฟซี 2-1 มาคว้า 3 แต้มได้สำเร็จ อย่างไรก็ตาม ความพ่ายแพ้ต่อ แอตเลติโก มาดริด บี 0-4 ต้องบุกไปเยือนนั้นเป็นจุดอ่อนที่ต้องจับตา ทีมมีสถิติการทำประตูเฉลี่ย 2.1 ต่อเกม และมี BTTS ที่ 60% รวมถึงเก็บ คลีนชีต ได้ 30% จาก 10 เกมหลังสุด

ในทางกลับกัน กิมนาสติก มีฟอร์มที่ผันผวนมากกว่ามาก โดยจาก 5 เกมหลังสุด (LLWDW) พวกเขาแพ้ 2 ติดต่อกันก่อนจะกลับมาเก็บชัยชนะได้ การแพ้ ซานต์ อันดรูเอ 1-2 และ อัลคอร์กอน 0-3 ตามลำดับสะท้อนให้เห็นปัญหาในเกมรับที่ยังไม่แน่นอน แม้จะเปิดบ้านถล่ม อัลเกซีราส 4-2 และบุกไปเยือนเฉือน ซาราโกซา 2-0 ได้สำเร็จ แต่สถิติการทำประตูเฉลี่ยเพียง 1.2 ต่อเกมและ คลีนชีต 20% บ่งชี้ว่าเกมรุกยังขาดประสิทธิภาพและเกมรับยังเปราะบาง

เมื่อเปรียบเทียบกันโดยตรง ตัวเลขชี้วัดต่างๆ ตอกย้ำความได้เปรียบของ เรอัล มูร์เซีย ทั้งในด้านฟอร์มโดยรวม (56% vs 44%) และแนวรุก (57% vs 43%) ขณะที่ กิมนาสติก มีด้านเกมรับที่ดีกว่าเล็กน้อย (75% vs 25%) แต่จังหวะการเสียประตูเฉลี่ย 1.3 ต่อเกมนั้นยังไม่เพียงพอที่จะชดเชยข้อจำกัดในการบุก โดยเฉพาะเมื่อเจอกับทีมที่มีสถิติการทำประตูสูงกว่าเกือบเท่าตัว

วิเคราะห์ค่าน้ำและความคุ้มค่าสำหรับเรอัล มูร์เซีย ปะทะ กิมนาสติก

เรอัล มูร์เซีย จะเปิดบ้านรับการมาเยือนของกิมนาสติก ที่ Estadio Enrique Roca โดยทีมเจ้าบ้านรั้งอันดับที่ 5 ของกลุ่มด้วยสถิติ ชนะ 3 นัด แพ้ 1 นัด รวม 9 คะแนน ขณะที่กิมนาสติกรั้งอันดับที่ 9 ด้วยสถิติ ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 รวม 7 คะแนน ตามอัตราต่อรอง 1X2 ของเจ้ามือ เรอัล มูร์เซีย มีค่าน้ำที่ 1.67 ซึ่งเทียบเท่ากับความน่าจะเป็นโดยนัย 52.9% แต่หากดูจากค่าน้ำที่ดีที่สุดที่ Bet365 รองรับที่ 1.80 จะเห็นว่ามีช่องว่างความคุ้มค่าสำหรับผู้เล่นที่ต้องการเดิมพันทีมเจ้าบ้าน

ในด้านผลรวมประตู เจ้ามือกำหนดแนวโน้มไว้ที่ ต่ำกว่า 2.5 ที่ค่าน้ำ 1.60 โดยมีความน่าจะเป็นโดยนัยประมาณ 62.5% การวิเคราะห์ของเรายืนยันทิศทางนี้ด้วยความมั่นใจ 51% เนื่องจากฟอร์มการเล่นของทั้งสองทีมในช่วงที่ผ่านมามักจบลงด้วยจำนวนประตูที่ค่อนข้างน้อย ประกอบกับสถิติการเจอกันของทั้งสองสโมสรในลีกระดับเดียวกันมักเป็นเกมที่แน่นอนและปิดบัญชีได้ยาก

สำหรับตลาด BTTS เจ้ามือให้ค่าน้ำที่ 2.10 และเรามองว่ามีโอกาสเกิดขึ้นพอสมควรที่ 51% ความน่าจะเป็นโดยนัยจากค่าน้ำอยู่ที่ประมาณ 47.6% ซึ่งต่ำกว่าความมั่นใจของการวิเคราะห์เล็กน้อย จึงอาจถือว่ามีคุณค่าอยู่บ้างสำหรับผู้เล่นที่ต้องการเสี่ยง ส่วนตลาด DC แบบ 1X มีค่าน้ำที่ 1.14 ตามข้อมูลของเจ้ามือ โดยเรามองว่ามีความน่าจะเป็น 39% ซึ่งเป็นทางเลือกที่ปลอดภัยสำหรับผู้ที่ต้องการลดความเสี่ยง

ความแนะนำหลักของเราคือเดิมพัน 1 ที่เรอัล มูร์เซีย ผ่าน Bet365 เพื่อรับค่าน้ำ 1.80 ซึ่งสูงกว่าค่าเฉลี่ยของตลาด ทั้งนี้ควรพิจารณา สูงกว่า 2.5 ก็เป็นอีกทางเลือกที่น่าสนใจหากต้องการเพิ่มอัตราต่อรองให้สูงขึ้น แต่จากข้อมูลทั้งหมด เกมนี้มีแนวโน้มเป็นเกมที่เน้นความแน่นอนมากกว่าการผลิตประตูจำนวนมาก และเจ้าบ้านมีความได้เปรียบทั้งในด้านฟอร์มและตารางคะแนนที่จะคว้าชัยชนะไปได้สำเร็จ

มุมมองเดิมพันเพิ่มเติม: ราคาต่อรอง แฮนดิแคปเอเชีย และทิศทางตลาด

สำหรับตลาด แฮนดิแคปเอเชีย ราคาต่อรอง เรอัล มูร์เซีย -0.75 ที่ราคา 1.88 สะท้อนถึงความได้เปรียบที่สโมสรเจ้าบ้านได้รับจากผลงานในฤดูกาลนี้ โดยทีมจากมูร์เซียร์ทำผลงานได้อย่างน่าประทับใจด้วยสถิติ ชนะ 3 นัดจาก 4 นัดแรกในกลุ่ม 2 ขณะที่ กิมนาสติก ซึ่งรั้งอันดับที่ 9 มีสถิติ ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 บ่งชี้ว่าฟอร์มการเล่นยังไม่คงเส้นคงวา โมเดลของเราให้ความมั่นใจ 53% สำหรับการเลือกแฮนดิแคปนี้ ซึ่งถือว่าอยู่ในระดับปานกลางพอดี เนื่องจากความแตกต่างของอันดับในตารางเพียง 4 อันดับ ทำให้ราคา -0.75 มีความสมเหตุสมผลในการประเมินความได้เปรียบของทีมเจ้าบ้าน

การวิเคราะห์จากผลงานที่ผ่านมาพบว่า เรอัล มูร์เซีย มีเกมรุกที่หวังผลได้ดีในสนามเอ็นรีเก โรกา โดยเฉพาะการบุกขึ้นไปสร้างโอกาสจากริมเส้น ขณะที่ กิมนาสติก มีปัญหาในการเก็บผลเสมอนอกบ้าน สถิติดังกล่าวทำให้ตลาด แฮนดิแคปเอเชีย ราคา 1.88 ดูมีคุณค่าเมื่อเทียบกับความน่าจะเป็นที่แท้จริงที่โมเดลคำนวณได้ อย่างไรก็ตาม นักลงทุนควรพิจารณาว่าราคา -0.75 หมายความว่าทีมเจ้าบ้านต้องชนะด้วยผลต่าง 2 ลูกขึ้นไปจึงจะได้เงินเต็ม หากชนะเพียง 1 ลูกจะเสียครึ่งหนึ่งของเงินเดิมพัน

คำตอบสุดท้าย: เรอัล มูร์เซีย เต็งเป็นผู้ชนะสนามเหย้า

จากการวิเคราะห์ข้อมูลทั้งหมดที่ผ่านมา การเปรียบเทียบฟอร์มและสถิติของทั้งสองทีมชี้ไปในทิศทางเดียวกันว่า เรอัล มูร์เซีย มีความได้เปรียบที่ชัดเจนในการเป็นเจ้าบ้าน ด้วยผลงานที่ยอดเยี่ยมกว่าทั้งในแง่จำนวนชัยชนะและคะแนนรวม ทำให้พวกเขาครองอันดับที่ 5 ของกลุ่ม ขณะที่ กิมนาสติก ยังต้องการพิสูจน์ความสม่ำเสมอในการบุกไปเยือนถิ่นคู่แข่งโดยเฉพาะการเจอกับทีมที่ฟอร์มดีในบ้านตัวเอง การเลือก 1 ในตลาด 1X2 จึงเป็นตัวเลือกที่มีความมั่นใจสูงสุดตามค่าความเชื่อมั่นที่วิเคราะห์มา ในขณะที่ตลาด ต่ำกว่า 2.5 ก็สอดคล้องกับรูปแบบการเล่นของทั้งสองทีมที่มักจบลงด้วยจำนวนประตูไม่มากนัก

ตัวเลือกของเราเรอัล มูร์เซียผลการแข่งขัน (1X2)@1.61 · 54%
คุ้มค่าที่สุดต่ำกว่า 2.5สูงกว่า/ต่ำกว่า ประตู@1.83 · 51%
การคาดการณ์ของเรา: เรอัล มูร์เซีย vs กิมนาสติก — เรอัล มูร์เซีย — ชนะ (55%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่

คำถามที่พบบ่อย

เรอัล มูร์เซีย พบ กิมนาสติก: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ เรอัล มูร์เซีย ด้วยความมั่นใจ 55% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
เรอัล มูร์เซีย พบ กิมนาสติก: ทิปส์ แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ เรอัล มูร์เซีย -0.75 ความมั่นใจ 53%
เรอัล มูร์เซีย พบ กิมนาสติก จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 50%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน เรอัล มูร์เซีย พบ กิมนาสติก?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 51%).
ดับเบิลแชนซ์ 1X เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ เรอัล มูร์เซีย พบ กิมนาสติก ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 1X ความมั่นใจ 40% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
เรอัล มูร์เซีย พบ กิมนาสติก เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
เรอัล มูร์เซีย พบ กิมนาสติก แข่งวันที่ 4 ต.ค. 2569 ที่ Estadio Enrique Roca.

ข้อมูลเพิ่มเติม

#ทีมPชสพได้เสียต่างคะแนนฟอร์ม
1บิลลารีอัล บีบิลลารีอัล บี106312312+1121
2ซาราโกซาซาราโกซา106311912+721
3เรอัล แจเอนเรอัล แจเอน105411611+519
4เรอัล มูร์เซียเรอัล มูร์เซีย10613128+419
5อิบิซาอิบิซา105231713+417
6เออร์กูเลสเออร์กูเลส105141011-116
7อัลคอร์กอนอัลคอร์กอน103611810+815
8เอฟซี คาร์ตาเฮนาเอฟซี คาร์ตาเฮนา104331411+315
9ฮูเอสกาฮูเอสกา103611311+215
10เรอัล มาดริด บีเรอัล มาดริด บี104331311+215
11กิมนาสติกกิมนาสติก104241516-114
12อัลเกซีราสอัลเกซีราส104151516-113
13ซานต์ อันดรูเอซานต์ อันดรูเอ103341212012
14แอตเลติโก มาดริด บีแอตเลติโก มาดริด บี102531816+211
15อันเทเคราอันเทเครา102531414011
16อากีลาสอากีลาส10154915-68
17ราโย มาจาดาฮอนดาราโย มาจาดาฮอนดา10217712-57
18จูเวนตูด ทอเรโมลิโนสจูเวนตูด ทอเรโมลิโนส101451120-97
19ยูโรปา เอฟซียูโรปา เอฟซี10217618-127
20เทรูลเทรูล10136417-136
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น

ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด

เรอัล มูร์เซีย
พชสพช
10แข่งขันแล้ว
6ชนะ
1เสมอ
3แพ้
แต้ม/เกม1.9
ร้อยละชนะ60%
ประตู/เกม2
เฉลี่ยประตู1.2
เฉลี่ยเสียประตู0.8
ทั้งสองทีมทำประตู20%
คลีนชีต50%
ไม่ทำประตู40%

แมทช์ล่าสุด

1 พ.ย.ชเยือน อันเทเครา1-0
24 ต.ค.พเยือน จูเวนตูด ทอเรโมลิโนส0-1
18 ต.ค.สvs ซาราโกซา0-0
11 ต.ค.ชเยือน ราโย มาจาดาฮอนดา1-0
7 ต.ค.พเยือน เอฟซี คาร์ตาเฮนา0-1
กิมนาสติก
พสชชพ
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
2เสมอ
4แพ้
แต้ม/เกม1.4
ร้อยละชนะ40%
ประตู/เกม3.1
เฉลี่ยประตู1.5
เฉลี่ยเสียประตู1.6
ทั้งสองทีมทำประตู50%
คลีนชีต20%
ไม่ทำประตู40%

แมทช์ล่าสุด

2 พ.ย.พเยือน ฮูเอสกา0-2
25 ต.ค.ชvs เออร์กูเลส4-2
18 ต.ค.ชvs แอตเลติโก มาดริด บี2-1
10 ต.ค.สเยือน จูเวนตูด ทอเรโมลิโนส2-2
4 ต.ค.พเยือน เรอัล มูร์เซีย0-2

ประวัติการพบกัน

สถิติการเดิมพัน

เมตริกค่า
รวมแมทช์5
เฉลี่ยประตู3.4
ทั้งสองทีมทำประตู60%
มากกว่า 2.5 ประตู60%
มากกว่า 1.5 ประตู100%

ประตูต่อทีม

ทีมรวมเฉลี่ย
เรอัล มูร์เซีย102 ต่อเกม
กิมนาสติก71.4 ต่อเกม

คลีนชีต

ทีมคลีนชีต
เรอัล มูร์เซีย2 (40%)
กิมนาสติก0 (0%)
4 ต.ค. 2569เซกุนด้า ดิวิชั่น กลุ่ม 2 สเปนเรอัล มูร์เซีย2-0กิมนาสติก
11 เม.ย. 2569เซกุนด้า ดิวิชั่น กลุ่ม 2 สเปนกิมนาสติก2-1เรอัล มูร์เซีย
8 พ.ย. 2568เซกุนด้า ดิวิชั่น กลุ่ม 2 สเปนเรอัล มูร์เซีย3-2กิมนาสติก
11 ก.พ. 2566เซกุนด้า ดิวิชั่น กลุ่ม 2 สเปนเรอัล มูร์เซีย2-0กิมนาสติก
9 ต.ค. 2565เซกุนด้า ดิวิชั่น กลุ่ม 2 สเปนกิมนาสติก3-2เรอัล มูร์เซีย

ประกาศสำคัญ: การพนันอย่างมีความรับผิดชอบและข้อปฏิเสธความรับผิดชอบต่อการคาดการณ์

18+

คุณต้องอายุ 18+ ปีขึ้นไปเพื่อเดิมพัน การพนันมีความเสี่ยงและอาจเสพติด กรุณาเล่นการพนันอย่างมีความรับผิดชอบและเดิมพันเฉพาะสิ่งที่คุณสามารถเสียได้

การคาดการณ์ฟุตบอลของเราอิงจากการวิเคราะห์ทางสถิติและควรใช้เพื่อการบันเทิงเท่านั้น ผลงานในอดีตไม่รับประกันผลลัพธ์ในอนาคต

เราไม่ใช่ที่ปรึกษาทางการเงินหรือการพนันที่ได้รับใบอนุญาต โปรดขอคำแนะนำจากผู้เชี่ยวชาญก่อนตัดสินใจเดิมพัน

20+แหล่งข้อมูลการพนันอย่างมีความรับผิดชอบในท้องถิ่น — ประเทศไทย
การพนันออนไลน์อาจถูกจำกัดในเขตอำนาจศาลนี้ ตรวจสอบกฎหมายท้องถิ่นก่อนวางเดิมพัน แหล่งข้อมูลด้านล่างมีไว้เพื่อให้ข้อมูล
หน่วยงานกำกับดูแล:การพนันออนไลน์เป็นสิ่งผิดกฎหมายในประเทศไทย ตาม พ.ร.บ. การพนัน พ.ศ. 2478